GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง 'คนทรง' ในดันจิต

สาวกแม่เทย์

• Newbie
  • *

อะเข้าเรื่องเลยเนาะ คนทรงในดันจิตเวลาเราเข้าแมพมาบางทีมันก็จะเปลี่ยนเป็นร่างทรงนั่นนี่ใช่ไหมครับ
ละบางตัวก็จะยังคงร่างคนทรงอยู่เหมือนเดิม แต่พอเราเข้าใกล้หรือไปแตะต้องตัวมันก็จะไม่เป็นร่างคนทรงอะ
ก็คือเหมือนร่างเปลี่ยนเป็นร่างปราชญ์บ้างล่ะ พิทักษ์บ้างล่ะ นักล่าบ้างล่ะ แต่ยังคง 'ร่างคนทรง' อยู่
คิดว่าตรงนี้น่าจะไม่แฟร์กับผู้เล่นนะ ไม่ใช่ว่ามันมีปัญหาอะไรมากมายหรอกแต่อยากถาม  g#046 ว่ามันเป็นบัค
หรือจงใจทำกันแน่ ลองเข้าไปเทสดูนะในเซิฟนรกก็เป็น  g#022 g#022 g#021

ด้วยความปราถนาดี  woon_bye