GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 23 สิงหาคม 2560

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
1.รายการอัพเดท

1.1 กิจกรรม Comeback
เงื่อนไข : สำหรับผู้ที่ไม่ออนไลน์ตามที่กำหนด จะได้รับบัฟ และ ไอเทมพิเศษ ดังนี้

ไม่ได้ออนไลน์เกม 3 เดือนขึ้นไป
  • เซตบัฟ ขอบคุณที่รักกัน EXP 200% ระหว่างกิจกรรม
  • เซตบัฟ เด็กเส้นขั้นเทพ (เช่า 30 วัน)
  • เซตทักษะ บู๊ลืมหิว (เช่า 30 วัน)
  • หนูจะเป็น VIP (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • ยาเรียนรู้เร็วมาก (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • เพิ่มพลังฮึดสู้ (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • หนูขี้เกียจเก็บของ (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • หยั่งรู้ (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • คาถาพาไปหาเพื่อน (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • ตั๋วเดินทางแบบเหมาจ่าย (เช่า 30 วัน)ห้ามเทรด
  • หนูอยากลองของ(10 ระดับ) 1 ชิ้น ห้ามเทรด
  • ยาเพิ่ม EXP ทักษะระดับ3 100%(LV 41 up) 1 ชิ้นห้ามเทรด
  • น้ำยาเปลี่ยนอาชีพ (ไม่ลดเลเวล) 1 ชิ้น ห้ามเทรด

ผู้เล่นที่ไม่ออนไลน์เกมระหว่าง 1 - 3 เดือน
  • เซตบัฟ ขอบคุณที่รักกัน EXP 100% ระหว่างกิจกรรม
  • เซตบัฟ เด็กเส้นขั้นเทพ (เช่า 30 วัน)
  • หนูจะเป็น VIP (เช่า 30 วัน) ห้ามเทรด
  • ยาเรียนรู้เร็วมาก (เช่า 30 วัน) ห้ามเทรด
  • ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา (เช่า 30 วัน) ห้ามเทรด
  • หนูขี้เกียจเก็บของ (เช่า 30 วัน) ห้ามเทรด
  • คาถาพาไปหาเพื่อน (เช่า 30 วัน) ห้ามเทรด
  • กล่องน้ำยาหวนกลับ(สำหรับเช่า 1 วัน) ห้ามเทรด
  • กล่องน้ำยาลืมทักษะ(สำหรับเช่า 1 วัน) ห้ามเทรด

ผู้เล่นปัจจุบัน หรือผู้เล่นที่ไม่ออนไลน์น้อยกว่า 1 เดือน
  • เซตบัฟ ขอบคุณที่รักกัน เพิ่ม EXP 50% ระหว่างกิจกรรม
  • เซตบัฟ เด็กเส้นขั้นเทพ (เช่า 7 วัน)
  • หนูจะเป็น VIP (เช่า 7 วัน)ห้ามเทรด
  • ยาเรียนรู้เร็วมาก (เช่า 7 วัน)ห้ามเทรด
  • ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา (เช่า 7 วัน)ห้ามเทรด
  • หนูขี้เกียจเก็บของ (เช่า 7 วัน)ห้ามเทรด
  • คาถาพาไปหาเพื่อน (เช่า 7 วัน)ห้ามเทรด
  • น้ำยาหวนกลับ 1 ชิ้น ห้ามเทรด
  • น้ำยาลืมทักษะ 1 ชิ้น ห้ามเทรด
  • กิ๊ฟรูปปีก 1 ชิ้นห้ามเทรด

1.2 ไอเทมลิโป้ สามารถใช้ได้ทุกเลเวล

1.3 เซิร์ฟเวอร์มายโบว์

เปิด ปราสาทรัติกาล ในโมบาย มายโบว์
อ่านรายละเอียด >>คลิ๊ก<<

เปิด event ห่าพิรุณกระหน่ำพสุธา  ในโมบาย มายโบว์
อ่านรายละเอียด >>คลิ๊ก<<

2.แก้ไขบัค

2.1 แก้ไข สามารถใช้ทรงผมของเพศตรงข้ามได้
  • เมื่อกดใช้ทรงผมของเพศตรงข้ามจะมีแจ้งเตือนว่า ใช้ได้เฉพาะเพศตรงข้ามเท่านั้น และไอเท็มไม่ลดลง

2.2 แก้ไข ทำให้ความลึกลับแห่งกาลเวลาโดน ชิกิคามิ ได้

2.3 แก้ไข ดีเบียมสีรุ้งจากกล่องเติบโตใช้งานได้

2.4 แก้ไข สถานะตีบวก สามารถทำให้ลบล้างได้ทุกระดับ

3.อัพเดทไอเทมมอล ของขาย

3.1 ตู้หยอดไข่จิ๋ว 23 - 30 ส.ค.
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน 2
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน) 2
  • อำพันลึกลับ 4
  • ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้ 1 วัน
  • ยาขอแชร์ด้วยคน 1 ชิ้น
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด A 1 ชิ้น
  • หูเอล์ฟปลอม 1 ชิ้น
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียมสีรุ้ง 10 ก้อน 1
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน 2

3.2 ตู้หยอดไข่พรีเมียม 23 - 30 ส.ค.
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ
  • ใบเพิ่มยศของคหบดี 4 ใบ
  • ยาเพิ่ม EXP 400 2 ขวด
  • กล่องประกันชีวิตเช่า 30 วัน 3 กล่อง
  • หน้ากากอสูรแพะทองคำ
  • ปีกบัตเตอร์ฟลาย
  • ไม้เท้าแห่งคาเมลอท
  • ยาเพิ่ม EXP ทักษะระดับ 3 100% 5ขวด
  • ชุดตีบวกระดับเทพ 1 กล่อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2017, 15:46:07 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
เปลียนชื่่อกับความสามารถของไม่เท้าแห่งเวนทัสเหรอ อย่าบอกนะว่าไม่ใช้ รูปก็เห็นๆอยู่ 
อัพเดทแบบ เห็นรายการอัพเดทแล้วนอกจากจะไม่ประทับใจ ยังพาลห่อเหียวอีก เสียเวลารอจริงๆ
ขอละ แหกตาดูๆมั้งนะ ว่าในบอร์ดเขาเสนอๆไรไปมั้ง พยายามให้มากกว่านี้อีก นะ
 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014

NegreDo

• Jr. Member
  • **
เห็นโฆษณาในเฟส รายการอัพเดต อสุรา แจกกระจาย  เอ่อ..แจกเหี้...ไร มีแต่ตู้หยอด หลอกแดกกระจายมากกว่า  g#030

^_^

• **
เข้ามาขำ พัฒนาได้แค่เนี๊ย? 5555+ ท้องแข็งเลยสัสเอ้ย 555+ woon_5555 woon_5555

จุ๊กกรู้ว

• Newbie
  • *
นี่พัฒนาแล้วเหรอ เอาสวรรค์มารวมๆ แล้วปิดพร้อมๆกันไปทีเดียวเถอะ55555555555555555555

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
เห็นโฆษณาในเฟส รายการอัพเดต อสุรา แจกกระจาย  เอ่อ..แจกเหี้...ไร มีแต่ตู้หยอด หลอกแดกกระจายมากกว่า  g#030

มีแจกหลายอย่างนะคะ กิจกรรม comeblack แล้วก็มีจีเอ็มเข้าแจกทุกเสาร์ค่ะ ช่วงประมาณ 13.00 เป็นต้นไปค่ะ