GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความกรุณาครับ

Hella._Flush

• Newbie
  • *

ปล่อยแล้วกรุณาตีด้วยได้ไหมครับ    woon_angry woon_angry woon_angry

คนอื่นเขาต้องทำธุระของเขาก็ต้องมาเจอตัวแบบนี้ตีตายมันเสียเวลามากๆ

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
เรื่องปล่อยบอสอีกแล้ว - -+

เราแนะนำ ถ้าจะปล่อยไปปล่อยแมพถ้ำหลังป้อมปราการแล้วตีให้เรียบร้อย

ถ้าบางตีไม่ไหวก็ทิ้งไว้ แต่อย่าเยอะเกิน เดี๋ยวเราไปตีเอง(ทรุด)

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
เรื่องปล่อยบอสอีกแล้ว - -+

เราแนะนำ ถ้าจะปล่อยไปปล่อยแมพถ้ำหลังป้อมปราการแล้วตีให้เรียบร้อย

ถ้าบางตีไม่ไหวก็ทิ้งไว้ แต่อย่าเยอะเกิน เดี๋ยวเราไปตีเอง(ทรุด)

ขอเบอร์ไว้ที เดี่ยวโทรไปตามมาตี เผื่อเวลาฉุกเฉินครับ  woon_555

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
อย่าเลย เราไม่อยากฆ่าใครด้วยเสียงของเราแล้ว (ฮา)

ปล. ไอแมพหลังป้อมปราการอ่ะ ปล่อยแล้วตีกันด้วยจิ กว่าจะเก็บเสร็จ สองจอแลคนะแง่งงงง

เข้าไปเจอเห็ด+มังกรรุม - - ขวาล่างของแมพอ่ะ ...

OrChidS

ง่ายๆ สั้นๆ ครับ
ปล่อยเพื่ออะไรครับ
1. เพื่อแสดงให้ผู้เล่นท่านอื่นรู้ว่า ข้าเจ๋ง มีเซตจุ(ได้มาเองหรือเปล่าไม่รู้)
2. ปล่อยไว้เพื่อกันผู้เล่นท่านอื่นที่ไม่ใช่พวกพ้องตนเองได้เวล เดี๋ยวจะเก่งกว่าคนปล่อย
3. ปล่อยไว้แล้วคิดว่าข้าเจ๋ง บอสแค่นี้ ตีแปบเดียวก็ตาย (แต่กลายเป็นคนปล่อยตาย)
4. ไม่ได้ปล่อยครับ มันหลุดมาจากสวนสัตว์บอส ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

untitled

• Sr. Member
1. เพื่อแสดงให้ผู้เล่นท่านอื่นรู้ว่า ข้าเจ๋ง มีเซตจุ(ได้มาเองหรือเปล่าไม่รู้)
2. ปล่อยไว้เพื่อกันผู้เล่นท่านอื่นที่ไม่ใช่พวกพ้องตนเองได้เวล เดี๋ยวจะเก่งกว่าคนปล่อย
3. ปล่อยไว้แล้วคิดว่าข้าเจ๋ง บอสแค่นี้ ตีแปบเดียวก็ตาย (แต่กลายเป็นคนปล่อยตาย)
4. ไม่ได้ปล่อยครับ มันหลุดมาจากสวนสัตว์บอส ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
ไม่ใช่ทั้งหมดอะครับ

ღ ♕ ρяιиcεss ♕ 。◕‿◕。

• Newbie
  • *
  • อัย โย๊ย โย๋ !!
 g#004  g#004

#038  #038 ข้อ4.นี่สุดยอดดดดด เพิ่งจะรู้ความจริงว่าที่แท้ หลุดจากสวนสัตว์บอส  g#036  g#001

Azuzuki

• Jr. Member
  • **

1. ดองไว้ตีตอน 5โมงครับ
2. เทอร์ทอย งี้ตีไม่ไหวครับขี้เกียจตีเลยปล่อยทิ้งไว้
3. พวกปัญญาอ่อนปล่อยมอนจุแล้วบอสออกไม่ยอมตีครับ

3ข้อนี้ส่วนมากครับ  woon_yes