GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแถลง (boss-max05)

ไงหล่ะ

• Newbie
  • *
ใช้ไอดีร่วมกับคนอื่นมาผิดกฏเกมนะไม่รู้หรอจีอาสา g#009

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ผิดกฏเกมส์ข้อไหนคะ ไม่รู้จริงๆ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

..TEERAK..

ตัวละครจีเอมอาสา ตอนสมัครคุณใช้ ชื่อจริง-นามสกุลจริง ในการสมัครไม่ใช่หรือ
ฉะนั้น ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น มันคือความรับผิดชอบของคุณ
จะมาบอกว่าคนนู้น คนนี้เล่น มันก็ไม่พ้นความรับผิดอยู่ดี

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
ตัวละครจีเอมอาสา ตอนสมัครคุณใช้ ชื่อจริง-นามสกุลจริง ในการสมัครไม่ใช่หรือ
ฉะนั้น ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น มันคือความรับผิดชอบของคุณ
จะมาบอกว่าคนนู้น คนนี้เล่น มันก็ไม่พ้นความรับผิดอยู่ดี

woon_yes
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
อยากถามหน่อยว่า แค่ผมมีชื่อขึ้นต้นว่า "จีเอ็มอาสา" แล้วโดนแฮค คนที่แฮคไปฆ่าบอส ไปเกรียน มั่วส่งคุก
พอผมมาบอกว่า ไม่ใช่ ก็มาหาว่าผมแถ !? แล้วถ้างั้นผมไม่ได้ทำ ผมบอกใช่ มันไม่แถกว่าหรอครับ??
หรือว่า คุณมีหลักฐานที่แน่ชัดจริงๆว่า ผมแถ?? ผมโกหก ?? ผมเกรียนไปมั่วไป ??
คุณรู้จักผมดีแล้วหรอ?? ผมยอมรับว่าผมเป็นคนโง่ ผมกาก เพราะผมไม่เคยบอกว่าผมเก่ง ผมเทพ
ผมบอกแค่ว่า ผมเป็นจีเอ็มอาสา แค่นั้น นี้หรือครับที่ผมแถ??

LIKE

nightjusmin

ใช้ไอดีร่วมกับคนอื่นมาผิดกฏเกมนะไม่รู้หรอจีอาสา g#009
ผิดกฏเกมส์ข้อไหนคะ ไม่รู้จริงๆ
ข้อที่มันตั้งแน่เลย g#009
กฎ กติกา มารยาท
บริษัท ดี บัสซ์ จำกัด ในฐานะผู้ให้บริการเกมออนไลน์ ในชื่อเกม "อสุรา" ได้ทำการกำหนดกฎกติกา รวมถึงบทลงโทษผู้กระทำการฝ่าฝืนกฎ ในการเล่นเกม "อสุรา" และขอประกาศ ให้ทุกท่านได้ทราบถึงรายละเอียด ดังต่อไปนี้ โดยผู้ใดที่ทำการละเมิดหรือฝ่าฝืนเงื่อนไขใด ๆ ในข้อตกลงนี้ ผู้นั้นจะเป็นผู้รับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียวโดยไม่เกี่ยวข้องกับบริษัทฯ และบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการให้บริการเกมแก่ผู้ฝ่าฝืนกฎดังกล่าว

20.ID และ Password ในการเข้าเล่นเกมถือเป็นความลับของผู้เล่นที่ต้องรักษาไว้เป็นอย่างดีที่สุด บริษัทขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบแก้ไขปัญหาที่เกิดจากการให้บุคคลอื่น สามารถใช้ ID ของตนเอง

MIRey

• Newbie
  • *
สงสารจีบอสแฮะ...

แค่ตัวละครพระกาก ๆ เวล 90 อัพสเตตัสก็ผิด(แต่เปลี่ยนแล้ว)ไม่มีของอะไรดี ๆ นอกจากไม้แสงคหกาลและเงิน 3m กว่า ๆ มันยังเอาไปหมดเลย
นับประสาอะไรกับจีเอ็มอาสาเล่า ??
(โดนมาแล้ว)
^^ ผมเกลียดสัตย์ ^^

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ข้อที่มันตั้งแน่เลย g#009
กฎ กติกา มารยาท
บริษัท ดี บัสซ์ จำกัด ในฐานะผู้ให้บริการเกมออนไลน์ ในชื่อเกม "อสุรา" ได้ทำการกำหนดกฎกติกา รวมถึงบทลงโทษผู้กระทำการฝ่าฝืนกฎ ในการเล่นเกม "อสุรา" และขอประกาศ ให้ทุกท่านได้ทราบถึงรายละเอียด ดังต่อไปนี้ โดยผู้ใดที่ทำการละเมิดหรือฝ่าฝืนเงื่อนไขใด ๆ ในข้อตกลงนี้ ผู้นั้นจะเป็นผู้รับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียวโดยไม่เกี่ยวข้องกับบริษัทฯ และบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการให้บริการเกมแก่ผู้ฝ่าฝืนกฎดังกล่าว

20.ID และ Password ในการเข้าเล่นเกมถือเป็นความลับของผู้เล่นที่ต้องรักษาไว้เป็นอย่างดีที่สุด บริษัทขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบแก้ไขปัญหาที่เกิดจากการให้บุคคลอื่น สามารถใช้ ID ของตนเอง

อีตานี่เข้าใจหาภาพมาจริงน๊ะ  g#004

oh_RaymonDD

ก้อรุ้นะว่าโดนเเฮค สงสัยตั้งเเต่ ตอนถามละมันปิดซิบหนีละ
เเต่เเค่อยากรุ้ว่า ไปให้ไอดีใครไว้รึป่าว woon_huh

40z

• **

แค่ตัวละครพระกาก ๆ เวล 90 อัพสเตตัสก็ผิด(แต่เปลี่ยนแล้ว)ไม่มีของอะไรดี ๆ นอกจากไม้แสงคหกาลและเงิน 3m กว่า ๆ มันยังเอาไปหมดเลย
นับประสาอะไรกับจีเอ็มอาสาเล่า ??
(โดนมาแล้ว)

พระกากๆนี่ตัวของใครครับ

ถ้าของจีบอส แล้วคุณรู้ได้ไงว่าโดนแฮกของอะไรไปบ้าง

แล้วรู้ได้ไงว่าตัวละครนั้นๆมีของอะไรบ้าง

ได้ข่าวว่าจีบอส โดนลบตัวละครหมดเลยหนิครับ

เอ๊ะ ชักจะยังไงๆอยู่นะ woon_555
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

Ninenoiiz_.

(โดนมาแล้ว)

พระกากๆนี่ตัวของใครครับ

ถ้าของจีบอส แล้วคุณรู้ได้ไงว่าโดนแฮกของอะไรไปบ้าง

แล้วรู้ได้ไงว่าตัวละครนั้นๆมีของอะไรบ้าง

ได้ข่าวว่าจีบอส โดนลบตัวละครหมดเลยหนิครับ

เอ๊ะ ชักจะยังไงๆอยู่นะ woon_555
อาจจะหมายถึงตัวละครพระของเขาหรือป่าว เขาอาจจะพิมว่า ตัวละครพระกากๆกากมาๆของเขายังโดนเเฮค แล้วจีเอ็มอาสาจะเหลือเหรอ

เรียบร้อย

• **