GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Adox : สรุปมันเป็นบัคหรือว่าอะไร : โล่โชคชะตา

^_^

• Jr. Member
  • **
นี่ไง มึงไม่รู้ ทุกอย่าง เพราะมึงควายไง เล่นทีหลังเขาปรับ แล้วมาร้องควายๆ ให้เขาเห็น ควายไหมละ มึง

เถียงกรูไม่ได้ เอารูปกู มาลง ลายเซ็นต์ เขาไม่แบนมึงก็บุญหัวมึงแล้ว

แต่ก็ไม่แน่นะ ครั้ง ที่ 2 อาจจะแบนก็ได้

#038 #038 #038 #038

ไอ คว า ย ZoDiC มัน เก่งแต่ ทฤษฏี ส่วน ปฏิบัติ กาก อย่าบอกไคร ห่วยแตก มันเศษสวะ กระจอกในเซริฟ นั่นเอง

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
เขาปรับให้โล่กันได้แค่ดอกแรกหรอก และเขาก็ปรับตั้งนานแล้ว

ยกตัวอย่าง ยิง 3 หัวออก 3 ดอก โล่ที่ยก จะกันได้แค่ดอกแรก ไม่ว่าจะเป็นบัพแคล้วคลาด หรือบับของโล่พสุธา

และอัตรายกโล่จะ ถูดทำให้น้อยได้ด้วย สถานะอัมพาต  หัดอ่านข้อมูลอัพเดทหน่อยนะหนู ไม่ใช่จะร้องหาสมดุล ร้องปรับอย่างเดียว
คุณมรึงไปแหกตาดูตอนนี้ แหกดีดีน่ะ ว่าตอนนี้ โล่ 02 มันแสดงบัฟไหม แแร์เบอ 95 แสดงผลไหม แรร์ทุกอย่างที่แสดงบัฟ มันแสดงผลไหม, §§§ ที่เขาแจ้งอ่ะถูกแล้ว ไม่รู้จริงทำเสือกไปส่ะทุกเรื่อง ขึ้นล่ะะะะะ เหื้อออ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เขาปรับให้โล่กันได้แค่ดอกแรกหรอก และเขาก็ปรับตั้งนานแล้ว

ยกตัวอย่าง ยิง 3 หัวออก 3 ดอก โล่ที่ยก จะกันได้แค่ดอกแรก ไม่ว่าจะเป็นบัพแคล้วคลาด หรือบับของโล่พสุธา

และอัตรายกโล่จะ ถูดทำให้น้อยได้ด้วย สถานะอัมพาต  หัดอ่านข้อมูลอัพเดทหน่อยนะหนู ไม่ใช่จะร้องหาสมดุล ร้องปรับอย่างเดียว
คุณมรึงไปแหกตาดูตอนนี้ แหกดีดีน่ะ ว่าตอนนี้ โล่ 02 มันแสดงบัฟไหม แแร์เบอ 95 แสดงผลไหม แรร์ทุกอย่างที่แสดงบัฟ มันแสดงผลไหม, §§§ ที่เขาแจ้งอ่ะถูกแล้ว ไม่รู้จริงทำเสือกไปส่ะทุกเรื่อง ขึ้นล่ะะะะะ เหื้อออ

ไอ้น้องออโต้เม้าส์ มึงไปดู หัวข้อ แล้วมาตอบใช่ไหม ไม่ได้ อ่านเนื้อหาที่มันร้องใช่ไหม ไปอ่านเนื้อหาให้เข้าใจถึง ขี้เลื่อย มึงก่อน แล้วค่อยมาตอบกู

บัคไม่แสดงบัพ มันเพิ่งจะมาเป็นตอนอัพแพท มะวาน ควายน้อย ออโต้เม้าส์

แหกตามึงดู นะ ว่ามันแสดงหรือป่าว ควายยยยยยยยยยยยยยย

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ครับมันแสดงผลแล้วครับ มันแก้ตอน11.00น ครับ หัดอ่านมั้งก็ดีนะผมว่า ด่าแต่คนอื่นไม่อ่าน ตัวคุณเองก็ไม่อ่าน

แล้วมันจะมาร้อง หาพระแสงอะไร ละ

มึงดูเวลามะน เม้นด้วย แก้ตอน 11 โมง

มันมาร้องตอน  บ่าย 2  มึงดูเวลามันเม้น สิ ควาย

ครับมันแสดงผลแล้วครับ มันแก้ตอน11.00น ครับ หัดอ่านมั้งก็ดีนะผมว่า ด่าแต่คนอื่นไม่อ่าน ตัวคุณเองก็ไม่อ่าน

มึงบอก เค้าแก้ ตอน 11.00

มึงดู เวลามันมามเ้น สิ  เน้น นะ ดูเวลา มันด้วย
จะแก้ต่างแทนกัน ถามกันก่อน ว่ามันมาเม้นตอนกี่โมง

นี่ไง มึงไม่รู้ ทุกอย่าง เพราะมึงควายไง เล่นทีหลังเขาปรับ แล้วมาร้องควายๆ ให้เขาเห็น ควายไหมละ มึง

เถียงกรูไม่ได้ เอารูปกู มาลง ลายเซ็นต์ เขาไม่แบนมึงก็บุญหัวมึงแล้ว

แต่ก็ไม่แน่นะ ครั้ง ที่ 2 อาจจะแบนก็ได้

#038 #038 #038 #038

ไอ คว า ย ZoDiC มัน เก่งแต่ ทฤษฏี ส่วน ปฏิบัติ กาก อย่าบอกไคร ห่วยแตก มันเศษสวะ กระจอกในเซริฟ นั่นเอง

ช่ายกู กระจอกสุดในเซริฟ แต่ ไม่รุ ทำไม ยกพวกมายังกับหมาหมู่ แต่นอนตายแบบหมาหมู่ วะ

สุดท้ายมาร้องว่าสื่อโกง เพราะสู้ไม่ได้ โอ้ย ขรรรรรรรรรรรรม

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

Oh Shit !!   

ตอบกรู สิ ว่ามันมาร้อง บ่าย 2 มันมาร้องหาอะไร ถ้าเขาแก้ไปแล้ว 11.00 ของวันนี้

Oh Shit !!

มึงออนอยู่ มึงอย่าเงียบสิ ตอบกู ดิ อยากสะเอะ แต่ไม่ดูหน้าดูหลัง

และอย่านอกประเด็นนะมึง

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
อ่านไม่หมดปะครับ คุณมาตอบกระทู้นี้วันนี้ตอนกี่โมงเอ่ยย ลองไปย้อนอ่านละคิดหน่อยนึงนะ ผมบอกแค่นี้ละ หวังว่าผมคงไม่ต้องบอกนะที่คุณสเปิร์มตัวน้อยมาตอบคุณตอนเที่ยงกว่าๆนั้นเขามาตอบทำไม ลองคิดหน่อยนึงครับ

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ใจเย็นๆดิ นี่คุณใช้ตรรกะอะไรอยู่หรอครับ ผมอยากจริงๆ

อ่านไม่หมดปะครับ คุณมาตอบกระทู้นี้วันนี้ตอนกี่โมงเอ่ยย ลองไปย้อนอ่านละคิดหน่อยนึงนะ ผมบอกแค่นี้ละ หวังว่าผมคงไม่ต้องบอกนะที่คุณสเปิร์มตัวน้อยมาตอบคุณตอนเที่ยงกว่าๆนั้นเขามาตอบทำไม ลองคิดหน่อยนึงครับ

เดี๋ยวตอนเที่ยง นั่นมอนของผม ครับ วันที่ 17 กุมภาพันธ์ อย่ามั่ว ดูเป็นหรือป่าว ดูก่อนๆๆๆ