GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 เทร หยุดเวลากับผอบสัตว์เลี้ยงบัครึเปล่าครับ

PaPa

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อ เวลาเราตายแล้วสกิว หยุดเวลาทำงานผอบจะต้องเปิดใหม่ทุกครั้งครับ ไม่ทราบว่าเป็นบัค หรือทีมงานตั้งใจทำให้เปิดใหม่ครับ ขอบคุณครับ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ระบบใหม่ เมื่อเราตาย คู่หูจะกลับเข้าไปอยู่ในผอบอัตโนมัติคับ
โดยสามารถเรียกออกมาใหม่ได้โดยไม่เสียค่าความเชื่อง
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?