GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานมีแนวทางยังไงกับบัคปั้มเงินที่เกิดขึ้น

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
เออลืม งานวัดอะอีกนานกว่าจะมี แดกแกลบไปก่อนละกันต๋อยน้อย

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไอควาย บ้านกูเล่น asura  2 คน ไอโง่

ควายที่ไหนจะมาช่วย คุณแก้ปัญหาได้อะครับ ช่วยเอามาให้ผมดูหน่อยนะครับ อยากเอาไปออกงานวัดหาเงิน ^^
ควายตัวนี้เเหละ ก็ลองไม่เเก้ปัญหาสิ กูก็ปั้มมาขายต่อ แน่จริงก็ลองไม่เเก้สิ อิอิอิอิอิิอิอิอิ เราท้าให้คุณลอง อยุ่ที่คุณจะกล้าหรือป่าว  woon_5555

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
จีเอ็มอย่างนี้ค่อยสนุกหน่อย ไม่เหมือนไอเป๋ ดีแต่แถแล้วหาเรื่องล็อค  g#037
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

• **
  • งง
ไอควาย บ้านกูเล่น asura  2 คน ไอโง่

ควายที่ไหนจะมาช่วย คุณแก้ปัญหาได้อะครับ ช่วยเอามาให้ผมดูหน่อยนะครับ อยากเอาไปออกงานวัดหาเงิน ^^
ควายตัวนี้เเหละ ก็ลองไม่เเก้ปัญหาสิ กูก็ปั้มมาขายต่อ แน่จริงก็ลองไม่เเก้สิ อิอิอิอิอิิอิอิอิ เราท้าให้คุณลอง อยุ่ที่คุณจะกล้าหรือป่าว  woon_5555
ไม่ได้ขอให้กระต๋อยน้อยช่วยแก้เลย กะลังปั้มอย่างหนุกอิอิ

เนื่องจาก จขกท. พูดแบบลอยๆ ไม่มีหลักฐาน

ดังนั้น ทีมงานขอทำการปิดกระทู้ เนื่องจากมีคำพูดที่ร้ายแรง และ เสียดสีซึ่งกันและกัน

มาแนวนี้ปะ  g#037

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
ดูหนังดีกว่าเบื่อ  g#039
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

• **
  • งง
ไอต๋อยน้อย อยู่แบบเงียบๆในบอดมานานไม่ค่อยตอบ พอได้โอกาศออกตัวแรงเลย เห้อๆสงสัยอยากดัง

`๛îtàçhï ←

ไม่ได้ขอให้กระต๋อยน้อยช่วยแก้เลย กะลังปั้มอย่างหนุกอิอิ
ถ้าไม่เเก้กูว่าจะขาย m ละ 1 บาท เอาให้เเม่งตกถึงที่สุดไปเลย วันละ 2000 ก็พอเเดกละ 3-4 วันได้เยอะกว่าไอกระต่ายน้อยทั้งเดือน *-*

Domin

• บุคคลทั่วไป
หากอยากรู้ว่าทีมงานจะแก้ปัญหาอย่างไร รบกวนติดตามที่กระทู้นี้นะคะ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=19001.0 งดสร้างกระแสและงดใช้คำหยาบด้วยนะคะ

• **
  • งง
หากอยากรู้ว่าทีมงานจะแก้ปัญหาอย่างไร รบกวนติดตามที่กระทู้นี้นะคะ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=19001.0 งดสร้างกระแสและงดใช้คำหยาบด้วยนะคะ
ไอกระต๋อยน้อยมันกวนตีนก่อน

`๛îtàçhï ←

ไอกระต๋อยน้อยมันกวนตีนก่อน
เราไม่ผิด อิอิอิอิิอิอิ

• **
  • งง
สรุปว่า ต่างคนต่างหยุดล่ะกันนะ
มันชอบแถผมว่าจี่เอ็มโอโม่น่าจะรู้นะว่าบัคที่เกิดขึ้นเป็นบัคปั้มเงิน และเกิดมานานแล้ว มาดูมันแถดิ
ผมคนนึงที่ใช้บัคนี้ และบัคนี้เกิดขึ้นมาสองปีกว่าๆแล้ว ทำให้เงินออกสู่ตลาดเป็นแสนๆล้านเอ็ม มีแนวทางแก้ไงครับ woon_5555 woon_5555 woon_5555
แถด้วย

สิ่งที่กำลังบอกเนี่ย คือบัคอะไหรหรือครับ แล้วบอกว่าทำมา 2 ปีแล้ว คือ? พูดลอยๆ ไม่มีหลักฐานแบบนี้มันดีแล้วหรอครับ

เพราะผมก็พูดได้ว่าผมปั้มเงินวันละ 1000 ล้าน ปั้มมันทุกวัน เป็นคุณ คุณจะเชื่อผมหรือเปล่า

• ตูเกรียน หึหึ #

• Newbie
  • *
บัคเซ็ตจุรับสกิลได้เรื่อยๆไง ทำเป็นโง่
คิดว่ามันทำยากนักหรอ ?? กับไอการใช้ CE ถ้าใช้เป็นแก้ค่า array byte มันไม่ยากครับ ไม่ต้องอวด เกมเทลส์ผมก็ทำมาแล้ว แต่เกมนี้ผมรัก ผมหลง ผมมีแนวทางแก้ให้ทีมงานแน่นอน  #038