GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าจะไม่แจ้งแต่พอคิดอีกที มันก็ฮาดีนะ

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]
เหตุการคือผมตีคิงจุ๊อยู่ตอนผมกลายเป็นนกก็มาเห่อยิงผม พอผมยิงตายไปคราวนี้ซิปด่าใหญ่เลย ย้ายแม็พมันก็ยังพยายามซิปมาอีก

ผมยังไม่ได้ด่าว่ามันซักคำเลย หึหึ  g#023
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โถๆๆๆ ที่รัก เค้างอนน่ะ ไม่ง้อเหรอ #038 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ดูท่าจะไม่ได้กลั่นกรองคำพูดนะ เหมือนคิดคำอะไรได้ที่ติดเซนเซอร์ก็พิมพ์มาหมด
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

ผมเจอพี่ผมยังหนีเลย งับ สงสัยจะพวกไม่เจียม.... g#031

(ใครตีผมตายผมไม่เคยโกรธ แต่ ถ้าผมตีใครตาย อย่าอ้างไม่อยู่จอ ทุกคนมาเล่นเกมส์ไม่พร้อมก็ไม่ต้องออน)  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
ผมเจอพี่ผมยังหนีเลย งับ สงสัยจะพวกไม่เจียม.... g#031

(ใครตีผมตายผมไม่เคยโกรธ แต่ ถ้าผมตีใครตาย อย่าอ้างไม่อยู่จอ ทุกคนมาเล่นเกมส์ไม่พร้อมก็ไม่ต้องออน)  g#031

น่าจะใช่คำว่า ลอบกัด มันน่าจะเข้าท่า และใกล้เคียง ความจิงมากกว่ามั่งเด็กน้อย

แล้วก็เลิกอ้างเหอะ ว่า มาเล่นเกมส์ ต้อง อยู่จอ ต้องพร้อมเล่นเกมส์ เขาเล่นเกมส์เพื่อผ่อนคลาย เขาจะ ทำไรเขามีความสุข เขาจะทำไรมันก้เรื่องของเขา

แล้วแกเอาสมองกลวงๆไปตัดสินเขาได้ไงว่า เล่นเกมส์ต้องอยู่จอ ปัญญาน้อยนิดก็ไม่ต้องไปคิดสร้างสรรค์ มันฟังแล้ว เหมือนเด็กขาดความอบอุ่น..  g#037 #038

v_xxx101_v

• **
ตกลง ถ้าปวดขี้ก้ต้องเอาคอมติดตัวไปด้วย  55+ ขำๆน่ะ

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ก็สมองมันกลวงสมชื่อไงพี่พิม มาโพสอะไรเรียกร้องความสนใจอีกละ ไม่เบื่อบ้างไงวะ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ทำไมไม่ไปเล่นพีเค หรือว่า หาคนขายตัวจุ6ให้ไม่ได้ หรือซื้อมาแล้วแต่เกรียนสุ้เขาไม่ได้ เลยมาเล่นสวรรค์คอยตีตอนเขาเผลอ

g#031

Rest In Peace

• Full Member
ทำไมไม่ไปเล่นพีเค หรือว่า หาคนขายตัวจุ6ให้ไม่ได้ หรือซื้อมาแล้วแต่เกรียนสุ้เขาไม่ได้ เลยมาเล่นสวรรค์คอยตีตอนเขาเผลอ

g#031

ถูกใจ ! ผมว่าสาเหตุนี้ละครับ

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ไม่สุภาพเลยครับเกรียน
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW

okmokiiz

• **
  • วนศาสตร์ 77
    • okmokiiz ><

g#031

g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001

มันไม่มีกดไลค์เอาหน้าวิ๊งไปแทนละกันนะ
okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  มิตรภาพที่แน่นแฟ้น