GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กลับมาเล่นตอนนี้ ยังทันไหมคะ

uuniky

• Newbie
  • *
  • อาระน่ารักกกกก ♥
ไม่ได้เล่นนานมากกกก หลายปีแล้ว ของก็หายหมด ให้เขายืมแล้วไม่ได้คืนบ้าง  woon_hurt

ถ้ากลับมาเล่นตอนนี้ยังทันไหม ตอนนี้ตัวเก่าจุ 6 จิต 8 ถ้าจะทำให้จิต 14 ยากไหมคะ ตัวคนเดียว เงินไม่หนา จะหาเงินจากไหนซื้อของใส่เวลอาชีพต่างๆเวลาจิต  woon_huh

เมื่อก่อนเพื่อนเยอะ ไปไหนก็เวลกับเพื่อน ตอนนี้เพื่อนเลิกกันหมด เราตัวคนเดียว ใครสนใจพาเราไปเล่นด้วยก็ทักมาได้น้า  woon_bye

calo

• Newbie
  • *
นี้ก็เพิ่งกลับมา เพื่อนเล่นให้เหลือ 3 จิตจะครบ เลยเล่นมาต่อตอนนี้ครบละ
ตอนเวลคนเดียวก็เจอคนชวนเข้าตี้อยู่บ้าง แต่แมพร้างมากส่วนมากเค้าจ้างเวลกันแล้วก็กดก็อปแมพ

Bio

• Newbie
  • *
ถ้าเล่นเพื่อแบท วอ ต้องตังหนาจิงๆถึงจะทันคนอื่น แต่ถ้าเล่นเพื่อตีบอส หาของต่างๆขาย คุยเล่นกะเพื่อนๆ ก็เล่นได้อยู่คับ

uuniky

• Newbie
  • *
  • อาระน่ารักกกกก ♥
ขอบคุณมากงับ เราเล่นแบบ ตีบอส เก็บเวล หาสังคมเพื่อนมากกว่าอ่ะ ไม่ค่อยสนแบท วอ ใครอยู่ PK ก็มาคุยเล่นกันได้นะ ไม่มีกิลอยู่ด้วยตอนนี้ เงียบเหงาเว่อ 55555

แต่สังคมเกรียนโกงก็ยังมีเนอะ ถือว่าเป็นสีสันชีวิต

ชื่อไรวะ

• Jr. Member
  • **
ถ้ามีเงินก็ทันครับ แต่สมัยนี้เวลง่ายกว่าแต่ก่อนมากถ้าจะเล่นขำๆฆ่าเวลาเล่นๆก็ได้ครับ แต่จะตีกับคนอื่นไม่ไหวเรื่องโกงของก็ยังมีอยู่ถึงทุกวันนี้มันเป็นสันดานที่แก้กันไม่ได้มีกันทุกเกม g#031