GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 53985

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เซิร์พเวอร์สวรรค์

เซิร์พเวอร์ดาวดึงส์

เซิร์พเวอร์ใต้พิภพ

ผลการแข่งขันเป็นดังนี้ครับ
อันดับที่ 1 ทีม Lollipop
อันดับที่ 2 ทีม WINNER
อันดับที่ 3 ทีม FreeSom

เซิร์พเวอร์ ดาวดึงส์
อันดับที่ 1 ทีม โลกาวินาศ
อันดับที่ 2 ทีม JuzzCompany
อันดับที่ 3 ทีม เน็ทกากแต่อยากสด

เซิร์พเวอร์ ใต้พิภพ
อันดับที่ 1 ทีม F?nf der zehn ! ~
อันดับที่ 2 ทีม ชิวๆ
อันดับที่ 3 ทีม ReTurn

เทปบันทึกภาพการแข่งขัน ณ วันที่ 9/7/54
คู่ที่1  ทีม FreeSom พบ ทีม Lollipop 1,2
คู่ที่2 ทีม หน้าก็ได้ หลังก็ดี  พบ ทีม WINNER 1,2
คู่ชิงที่ 3 ทีม FreeSom  พบ  ทีม หน้าก็ได้ หลังก็ดี 1,2
คู่ชิงที่ 1 ทีม Lollipop พบ ทีม WINNER 1,2

เทปบันทึกภาพการแข่งขัน ณ วันที่ 10/7/54
คู่ที่ 1 ทีม ReTurn พบ ทีม F?nf der zehn ! ~ 1,2
คู่ที่ 2 ทีม ชิวๆ พบ ทีม TMPFJ 1,2
ชิงที่ 3. ทีม ReTurn พบ ทีม TMPFJ 1,2
ชิงที่ 1. ทีม F?nf der zehn ! ~  พบ ทีม ชิวๆ 1,2
คู่ที่ 1 ทีม Juzz company พบ  ทีม JuzzCompany 1,2
คู่ที่ 2 ทีม โลกาวินาศ พบ ทีม เน็ทกากแต่อยากสด 1,2
ชิงที่ 3.  Juzz company พบ เน็ทกากแต่อยากสด 1,2
ชิงที่ 1.  JuzzCompany พบ   โลกาวินาศ 1,2

เทปบันทึกภาพการแข่งขัน ณ วันที่ 2/7/54

คู่ที่ 1 FreeSom พบ วองโกเล่  1,2
คู่ที่ 2 วุ้นลีลา พบ เกรียน  1,2
คู่ที่ 3 ฟรีดอม แบทเทิล พบ FreeSom  1,2
คู่ที่ 4 เกรียนส่งมาเกิด พบ Lollipop  1,2
คู่ที่ 5 กากบรม พบ หน้าก็ได้ หลังก็ดี  1,2
คู่ที่ 6 WINNER พบ วุ้นลีลา  1,2

เทปบันทึกภาพการแข่งขัน ณ วันที่ 3/7/54

คู่ที่ 1  ReTurn พบ ทีม [m]4ster_  1,2
คู่ที่ 2  The ChillChill พบ ทีม •':- € v o l u T i o N F a m i L y -':•  1,2
คู่ที่ 3  “•” The~Jumper “•” พบ ทีม ReTurn_2  1,2
คู่ที่ 4  PsyChoSis พบ ทีม  ReTurn  1,2
คู่ที่ 5  DTG..ว๊ouTeeN พบ ทีม F?nf der zehn ! ~  1,2
คู่ที่ 6  ชิวๆ พบ ทีม  - The ChillChill  1,2
คู่ที่ 7  TMPFJ พบ ทีม ReTurn_2  1,2,3

คู่ที่ 1 Juzz company พบ เทพในตำนาน  1,2                             
คู่ที่ 2 JuzzCompany พบ Lด็ก-Lnw-Lกีsยn-ซ่า  1
,2,3
คู่ที่ 3 โลกาวินาศ พบ Fun_Team   1

*** ทางทีมงานจะทำการแจกรางวัล ในวันที่ 14 ก.ค. 54 เวลา 19.00น. ขอให้สมาชิกของทีมที่ได้อันดับ 1 และ 2 มารวมตัวที่บ้านไก่ ณ วันเวลาดังกล่าวครับ ***

หมายเหตุ การตัดสินของทางทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด
             ทีมของผู้เล่นท่านใดไม่อยู่ในตารางในสัปดาห์นั้นๆ แสดงว่ายังไม่ถึงรอบการแข่งขันครับ

กติกาการแข่งขั้นดูที่นี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 19:41:03 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

nicky01

ทางทีมงานจะเข้าไปประกาศนัดหมายก่อนเริ่มกิจกรรมจริง 1 ชั่วโมงครับ  woon_yes

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
พอดีผมไม่ได้ติดตาม อย่างใกล้ชิดเลยอยากทราบวิธีการประกบคู่ซักนิดนะครับ เพราะการที่ทีมใดเจอกับทีมใด หรือทีมใดได้บายเข้ารอบ มันมีผลมากพอดูนะครับ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
อุ๊ยเน็ทกากอาศัยหน้าตาชนะบาย ฮ่าๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
อุ๊ยเน็ทกากอาศัยหน้าตาชนะบาย ฮ่าๆ
แล้วเจอกันรอบหน้า woon_555

ระวังมีล้มมวย

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

ว้า!!! อาทิตย์นี้  อดสดเลยอ่ะ
อาศัยหน้าตาล้วนๆ
หรือเค้าสงสารความกาก เลยให้มันเข้าไปเหอะ อิอิ

เน็ตกากแต่อยากสดจงเจริญ

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา

ว้า!!! อาทิตย์นี้  อดสดเลยอ่ะ
อาศัยหน้าตาล้วนๆ
หรือเค้าสงสารความกาก เลยให้มันเข้าไปเหอะ อิอิ

เน็ตกากแต่อยากสดจงเจริญ

อิอิ นั้นหนีตกรอบแรกดีก่า woon_sunny
ถูกสอนให้โง่งมงาย

nicky01

สำหรับการตัดสินชนะบายเข้ารอบนั้น เป็นการสุ่มผ่านเข้ารอบการตัดสินจากทางทีมงานครับ ทีมไหนได้ ชนะบาย ถือว่าดวงดีตั้งแต่รอบแรกแล้วครับผม.. woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

-_panda_-