GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<<<มาแชร์กัน!>>> พวกคุณหาเงินกันด้วยวิธีไหน?

LLอUหื่u.

• Full Member
โกง แฮค  ปล้น  ขโมยบัตร จี้ ดักตีหัว  ไถ ไล่ฆ่าจนกว่าจะให้เงิน        ล้างแมพ           เติมบัตร    ไปงานเกมส์แล้วไปปล้นของทีมงาน 

ได้เยอะแยะครับ    g#009 g#009 g#009

PETDO   FAIL   DRAMA   

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
โกง แฮค  ปล้น  ขโมยบัตร จี้ ดักตีหัว  ไถ ไล่ฆ่าจนกว่าจะให้เงิน        ล้างแมพ           เติมบัตร    ไปงานเกมส์แล้วไปปล้นของทีมงาน 

ได้เยอะแยะครับ    g#009 g#009 g#009

เเบ่งมั่ง  g#037

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

แกล้งคาเดท รับวุ้น  2 บิลล่าเอาไปขาย 20 บิลล่า คุ้มสุดๆ  woon_5555

nightjusmin

ขายของไม่ค่อยออกมาหลายวันแล้ว น่าเบื่อจริงๆเลยยยยยยยยยยยยยย  g#003 g#003 g#003

kanokpoo

• Newbie
  • *
แฮคเลย!! เสี่ยงโชคว่า จีจับได้กับ จับไม่ได้ อิอิอิ woon_555 woon_555 woon_555

mee116

• Newbie
  • *
อ้างถึง

ชอบอันนี้

LLอUหื่u.

woon_555 woon_555 woon_555

ไปขโมยของจีเอ็มกลับมาได้ สักประมาณ 4 m  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

noiizmax

• Jr. Member
  • **
ง่ายๆครับ

ตีกัน ยันถีบ รีบปล้น ล้นฟ้า หาเมีย เสียของ จองที่ ตีเขา เอาเงิน เชิญกัน ยันถีบต่อไป ให้ไม่หยุดยั้งหรือพูดง่าย

ปล้น แฮค เก็บสมุนไพร เดาไอดีเพื่อเข้าตัว(ยากยุ่) หลอกเอาไอดีเทรชไปชิงบอสขายๆ ยืมเงินแล้วไม่คืน แย่งบอสเขา(ผมโดนละT^T)

ขายของเกี่ยวกับเควส  ซื้อของมาหลอกขาย เอาหญ้าห่อกล่องพาไปหลอก(โดนแบนแน่T^T) เอาไอดีเขาไปทำผิดกฎแล้วเอารางวัล

บังคับให้เพื่อนทำผิดกฎจะได้แจ้งเอารางวัล แอบอิ้บพวกแจกของดีแล้วเอาไปขาย(ผมนี่ล่ะแจกT^T)  ลงแบทไปล้างแล้วไม่หยุดจะได้เอาตังกะพวกยอมจำนน เอาตัว1ไปจับตี้แอบอู้งานให้คนเวลเอาของเควสมา- -