GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!! จับผิดภาพ !!

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ไอดีอื่นเข้าได้น้ะ ไอดีหลักก้้เข้าได้ แต่ไอดีหลักไม่มีตัวเซิฟสวรรค์(ซึ่งตัวหลักยุ่เซิฟนั้น) ทำไงดีอ่าคะ กดย้อนกลับก้ไม่ได้ กดหน้าต่อไปก้มะมี  g#035

มันยังมีบัคในบางส่วนอยู่ครับ คาดว่าจะเปิดให้ทดสอบได้เต็มที่ภายในอาทิตย์หน้าครับ

~• MiNDiiZz •~

• Newbie
  • *
ไอดีอื่นเข้าได้น้ะ ไอดีหลักก้้เข้าได้ แต่ไอดีหลักไม่มีตัวเซิฟสวรรค์(ซึ่งตัวหลักยุ่เซิฟนั้น) ทำไงดีอ่าคะ กดย้อนกลับก้ไม่ได้ กดหน้าต่อไปก้มะมี  g#035

มันยังมีบัคในบางส่วนอยู่ครับ คาดว่าจะเปิดให้ทดสอบได้เต็มที่ภายในอาทิตย์หน้าครับ
อ่อค่า ขอบคุนค้ะ   g#022

GoDeYeS

• Jr. Member
  • **
จะมีpkไหม
ไหนๆก็ทำละขอpkด้วย
เบื่อเเบท

oatcha

จะมีpkไหม
ไหนๆก็ทำละขอpkด้วย
เบื่อเเบท
     ผมก็คิดว่างั้นนะครับ ลงไปอัดในแบทหมด ไม่แลคไม่ค้างก็ ไม่ไช่อสุราละ ใหนๆแต่ละเซิร์ฟเวอร์เขาก็เบื่อฆ่าพวกเดียวกันแล้วละ เอาเป็นสู้กันตามแมบต่างๆไปเลย แต่ละเซิร์ฟเวอร์สามารถสร้างปาตีได้ เจอกันแมบใหนไปจัดกันตรงนั้นเลย ในส่วนแต่ละเซิร์ฟเวอร์ถ้าเขามีปัญหากันเองก็ให้ไปเครียกันที่เซิร์ฟเวอร์หลักเลย ตามนี้ดีมะ  g#001 g#001

oh_RaymonDD

ตีไม่ทอน เบออย่างพวกผมกลายเปนไฟเตอร์เลย เจอเทรยิง3-4นัดหลับ  #038

Nuu

• **
ขอ ให้เปิด เป็น เซิฟวุ้นโลกาวินาศ หลักเลย ได้หรือเปล่า  จะได้ สนุกกว่าปัจจุบัน
3 เซิฟเวอร์ เจอกัน คงมันแน่ๆๆ อิอิ

Monster

• Newbie
  • *
ขอ ให้เปิด เป็น เซิฟวุ้นโลกาวินาศ หลักเลย ได้หรือเปล่า  จะได้ สนุกกว่าปัจจุบัน
3 เซิฟเวอร์ เจอกัน คงมันแน่ๆๆ อิอิ

เห็นด้วยนะ มันเหมือนเสรี ดี อ่า  g#021

Oil-Kam

• Newbie
  • *
เปิดเซิฟซะทีเถอะ รอมานานกว่าจะได้เล่น พอจะเล่น เล่นไม่ได้ เสียอารม  g#027 g#012 g#043

อ่าว ! นึกว่าให้เค้า อิอิ

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้

ไอปัญญาอ่อนบ่นไรควาย อยากดังอีกหรอ  g#040
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...