GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

{มาsS:lบิ๑ธJ Vs Return the company}

drowranger

• Newbie
  • *
เป็นเรื่องที่ค้างคามาหลายปีเเล้ว หลายคนที่เล่นเซิฟใต้ก็คงรู้ว่า2กิลนี้ไม่ถูกกันเจอเป็นตี ผมอยากให้คนในกิลทั้ง2กิลนี้มาบอกกันว่าืำไมต้องตีกัน           
เเล้วอยากเสนอจีให้สร้างระบบอริขึ้นมาเลยก็ได้ครับ woon_555

untitled

• Sr. Member
พรึบ พรึบ พรึบบบ ฟู่่ ~

// จุดประเด็นดราม่า

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
 woon_huh มี 2 กิลในเซิฟหรอที่ไม่ถูกกัน  g#014

เสนอระบบอริกิลแล้วได้อะไรละ ??

ให้มองไม่เห้นตัวกันหรอ หรือให้เห็นชื่อเป็นสีนู้นนี้ หรือตั้งเป็นบอร์ดไว้ว่า 2 กิลนี้ไม่ถูกกัน ไม่เห็นว่ามันจะมีอะไรมีประโยชน์เลย หรือคิดอะไรได้ก็เสนอไปเลยสิ ข้อดีข้อเสีย  g#013

เหมือนมาสร้างแสกระ  g#014
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

drowranger

• Newbie
  • *
ผมจำไม่ได้หรอก เท่าที่จำได้ก็ มี    มารระเบิด เทพมรณะ  อีโวลูชั่น ชิวชิว   

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
ปล่อยมันไปเถอะ มันอริกันหมดละคับเซิฟใต้ g#014 g#014 g#014 g#014

drowranger

• Newbie
  • *
ความจริงก็มาสร้างกระเเสเล่นๆจริงอ่ะ อยากให้คนตีกันเยอะขึ้น อยากหาคนมาเข้ากิล2กิลนี้มากๆชอบเวลาตีกัน woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555