GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

< รู้ศึกดรอปของยากขึ้นใหม? >

857946

• Newbie
  • *
พอดีว่าวันนี้ตีบอสมา25ตัว+ แล้วกะมินิอีกมากมาย แต่ไม่ได้ของดีสักชิ้น เซงมากปกติน่าจะมีของตกไม่ของเน่กาะของดี
แต่ไมได้สักอย่างอย่างน้อยมันน่าจะตก3-4ชิ้นแล้ว และไปดรอปภูทพฤกษาต่ออีก1ชะโมงไม่มีสิ่งใดตกนอกจากเถาวัล
ปกติมันจะได้คลุมใบไม้10-20อัน กะคลุมเอล5-6ตัว แต่ไม่ตก ขนาดเทรใส่แร90 กากอสูรเทพขุม แต่ไม่ตกมันน่าเหลือเชื่อจริงๆ ไครเป็นมั่งครับช่วยเม้นทีนะ

กระชุ่มกระชวยคุคิ

• Newbie
  • *
  • หรือจะอาวว ' ? a
ปกติเล่นวิ ตีป็อกกี้ 100 ตัว หมวกป็อกกี้น่าจะตกสักประมาน 1-5 ชิ้น แต่วันนี้ตีมา 3 ชั่วโมง ไม่ตกสักชิ้นเลย  g#040
เซ็งไก่แบบเป็ด ๆ #

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
ตีวุ้น3ตัวไม่ดรอปไร เฮือก!! woon_shock woon_shock(นี่แน่ะคาเดทแกดูดนี่หว่า- -)

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=
เเต่ ว่านรกดรอปดี จัง  g#005 

555 ก็เซิปหลักก็ ดรอปยากจิงละ  g#035

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ถึงหรอบอส25ตัว โม้ป่าว woon_5555 woon_5555

คิดคล้ายๆกันแฮะ g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

aofpongsanzaaaa

• **

Drak_Knight

• **
ผมเล่นพีเค ตีบอสเจ้าแห่งการล่มสลายไป5ตัวไม่ได้อะไรเลยอะ -0-

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของอัตตราดร็อปนี้เป็นปกตินะครับ ส่งใส่เพื่อนน่าจะโชคร้ายมากกว่านะคับที่ของไม่ดร็อปเลย  g#036

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
หลักๆผมได้ 2-3 ตัวก็หรูแล้วนะครับ ตีบอส ต่อวัน (เล็งเกรชเซอร์แต่ไปไม่ทันเค้าซักที 5555)
แต่ตีบอสถ้าระดับที่เทรตีได้ ยังไงก็ดอร์ปครับ
ส่วนตัวผมว่าอัตราดอร์ปก็ไม่แตกต่างกันเท่าไหร่นะ
ส่วนจะชิงได้หรือไม่เป็นอีกเรื่องนึง เนอะ เพราะเทรแต่ละตัว แรม ต่างกัน  #038

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ในส่วนของอัตตราดร็อปนี้เป็นปกตินะครับ ส่งใส่เพื่อนน่าจะโชคร้ายมากกว่านะคับที่ของไม่ดร็อปเลย  g#036
ใช่ครับเอาวอตีบอสได้แต่เบียมโชคดีหน่อยก็แรร์เวล66 กับตราเผ่ามนุษย์
เหรียญซี3กับแรร์เวล70+ไม่เคยได้เลย T^T
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ