GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้เปิดพีเค เก็บไม้อยู่ถูกเซนโจมตีจนหมดสภาพได้?

schnachta

• Newbie
  • *

ใครช่วยอธิบายทีใคร ผมไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่ มีบัคหรือเปล่า ถูกต้องหรือไม่ อย่างไรครับ

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
เคยเป็นเหมือนกันคะ ตอนลงไปออนพีเคไม่เคยเปิดพีเคเลย  แต่เวลาคนตายขอให้ฟูใหบัฟ อันนี้เข้าใจว่ามันจะติดหนูอยากสด

แต่อันนี้หาเกลือนิ่งๆไม่ติดอยากสดก็นอนนะเอ่อ เซิฟนี้งงๆ woon_huh

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
รู้สึก เซิฟที่มีPK ยิงสนับสนุนโดนทั้งคนที่ไม่มีPKและคนที่มีPK  (พูดถึงสกิลนี้ยุป่าวว่ะ g#020)