GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไรเฟิลแรมีน้อยจัง

จัดเต็ม

• Full Member
70-99ไม่เห็นมีเลยแรหน้าร้าน40-66ก็ไม่มีมีไรเฟิลมาตรฐานแค่อันเดียวเอง เซนสายไรเฟิลไมใช่ลูกเมียน้อยแล้วลูกเมียทาสมากกว่า ซี3ก็มีอันเดียวเองถ้ามี3.2อยากให้มีแบบสนับสนุนสกิลซุ่มยิงครับหรือควบคุมมอนฯแล้วขี่เป็นม้ากลายเป็นทหารม้าไปเลย woon_sunny

o0-pk-0o

70-99ไม่เห็นมีเลยแรหน้าร้าน40-66ก็ไม่มีมีไรเฟิลมาตรฐานแค่อันเดียวเอง เซนสายไรเฟิลไมใช่ลูกเมียน้อยแล้วลูกเมียทาสมากกว่า ซี3ก็มีอันเดียวเองถ้ามี3.2อยากให้มีแบบสนับสนุนสกิลซุ่มยิงครับหรือควบคุมมอนฯแล้วขี่เป็นม้ากลายเป็นทหารม้าไปเลย woon_sunny
ดูแรงเงามากไปป่าวคับ g#025

Flux

• Jr. Member
  • **
แรร์ น้อย แต่ความโหดไม่น้อยกว่า พวกเมียหลวงเลย นะ อยากให้ปรับเซนกระบี่มากกว่านะ

ปล. ผมเหนเซนชุดเขียว ใสเซตจุ ยิงเบอ โป๊ะ 10 เค  + woon_555

จัดเต็ม

ผมไม่มีเซตจุติครับคนอื่นส่วนใหญ่ก็ไม่มีเซตจุติใช้กัน g#043

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ปืนผมเคยทำอัตราโปะในนรกได้สูงสุด 45 % ประมาณนี้ ปืนออฟเร็วเสียง โปะก็ 5K แล้ว ( ผอบเชียโชค จุติ 2 )  woon_5555

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ปืนผมเคยทำอัตราโปะในนรกได้สูงสุด 45 % ประมาณนี้ ปืนออฟเร็วเสียง โปะก็ 5K แล้ว ( ผอบเชียโชค จุติ 2 )  woon_5555
หมายถึงยิงธรรมดาอะนะ  woon_yes
ว่าแต่มีปืนไรเฟิลแรร์ด้วยหรอ ??  woon_huh

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ในนรกหรอ เคยทำได้ 105%

ชายอิสระ

• Jr. Member
  • **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
จำได้ว่าเคยมี ปืนซุ่มยิง แต่ขายแดกไปละ ทั้งลดทั้งแลก  ตอนนี้ไม่รู้อยู่กะใคร  ยิงทีละนัดแล้วบรรจุ ยิงไม่แกว่ง +ผอบ+ยา+อาหาร รับรองโหด -*-