GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนๆทีมงานก้อใจดีแจกของขวัญให้คนละ5กล่อง..ลืมไรไปหรืออย่างนึงน่ะ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry woon_angry woon_angry
                ไหนๆทีมงานก้อใจดีแจกของขวัญให้คนละ5กล่อง..
                ผมว่านะจะแจกยารีสีชุดควบคู่ไปด้วยก้อน่าจะดีนะคับ
                เพราะมีหลายคนที่เปลี่ยนสีชุดตามเพื่อนกันไป  แต่ไม่สามารถจุได้
                เพราะยารีสีชุดมันแพงอ่านะ
                             #038 #038 #038

ปิศาจ

อ้างจาก: อาจารย์ ยุ่น ที่ ตุลาคม 18, 2011, 13:56:23
อ้างถึง
    เนื่องจากไม่ได้ข้อมูลการทดสอบที่ถูกต้อง ทำให้น้องๆ GM ไม่ได้เทสในส่วนนี้
    จึงได้ให้ข้อมูลไปทำการทดสอบอีกที และก็ได้ผลที่เป็นไปตามนี้ครับ

"การจุติ ไม่จำเป็นต้องไปล้างสีชุดเดิมออกครับ สามารถจุติได้เลย!!"

ขออภัยในข้อมูลที่ผิดพลาด ทำให้เพื่อนๆ เข้าใจผิดกันด้วยนะครับ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
woon_angry woon_angry woon_angry
                ไหนๆทีมงานก้อใจดีแจกของขวัญให้คนละ5กล่อง..
                ผมว่านะจะแจกยารีสีชุดควบคู่ไปด้วยก้อน่าจะดีนะคับ
                เพราะมีหลายคนที่เปลี่ยนสีชุดตามเพื่อนกันไป  แต่ไม่สามารถจุได้

แจกเมื่อไร ยังไงครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

แจกเมื่อไร ยังไงครับ
woon_cry woon_cry woon_cry
                          ไม่มีคับ....แต่อยากได้น่ะ เพราะราคามันแพงงงงงงง ..อยากเปลี่ยนสีชุดเป็นสีอื่นบ้าง
                                            woon_hurt woon_hurt woon_hurt

タイム。\ '

• Newbie
  • *
ของขวัญจากทีมงาน สามารถอ่านได้ ที่นี้เลย

เปิดโปรแกรมแล้วมันขึ้น error r6002 / -_-"
' ขายของเซิร์ฟพีเค - มากมาย ♥ '
คลิ๊ก ๆ ϟ / ขอบคุณที่อุดหนุนจ่ะ #