GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 5 ธันวาคม 2555

-_panda_-

• Full Member
              สรุปเท้าแรร์หลบ93เมื่อปรับความสามารถแล้ว
  ได้หลบ 58 จากเดิม 38

g#008 g#008 g#008 g#008

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
เหอะๆ เอาNPC อัญมณีออก ก็เอาสกิวเซตจุออกด้วยสิครับ ไอ นายขอเงินหน่อยอะ 

ช่างมันเหอะเนาะ คนรวยก็รวยไป คนจนก็หมดละ ช่องทางหาเงินแบบง่ายๆ พอซะทีเกมนี้ woon_bye
ปรับสมดุลโคตรๆเลยหวะ ใครรวยก้ยิ้มแฉ่งเลยเนอะ ยินดีด้วยนะ ไม่มีคนจนมารวยแข่งละ

เมี้ยว ~~~

เหอะๆ เอาNPC อัญมณีออก ก็เอาสกิวเซตจุออกด้วยสิครับ ไอ นายขอเงินหน่อยอะ 

ช่างมันเหอะเนาะ คนรวยก็รวยไป คนจนก็หมดละ ช่องทางหาเงินแบบง่ายๆ พอซะทีเกมนี้ woon_bye
ปรับสมดุลโคตรๆเลยหวะ ใครรวยก้ยิ้มแฉ่งเลยเนอะ ยินดีด้วยนะ ไม่มีคนจนมารวยแข่งละ

ก็ดีนะ อีกหน่อยใครจะได้เงินก็ให้ไปตีมอน หาขยะขายหรือดรอปไอเทม แล้วก็ค้าขายกันในตลาดผมว่าสนุกดี เอานายขอเงินหน่อยออกไปเลย  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)

แหม ก่อนรวยเค้าก็จนมากันก่อน
สมัยนี้ของอะไรๆก็หาง่ายและ โวยวายอะไรทีมงานก็ปรับตามหมด
เื้อื้ออำนวยความสะดวกกันเต็มที่และ ถ้ายังจะบ่นว่ามันหายากลำบาก
ก็ไปนอนเฉยๆเถอะ  อย่ามาเล่นเลยเกม

jackkyjoy

• Newbie
  • *
แรร์วิ90รอผลประกวดมานานพอสมควร แต่พอออกมาเรียกได้ว่า ขายไม่ออก อึ้งไม่ออกอะ จีเอ็มเปลี่ยนใหม่เถอะครับ ถ้าอสุรามีเซริฟนอก จะไปเล่นด่วนเพราะคนต่างชาติ มีสาระกว่าคนไทย

รบกวนไตร่ตรองให้หน่อยนะ ใช้ลอยหยักสมองเยอะๆหน่อย (กินปลาทู)หน่อยก็ดีนะครับ มันช่วยได้เยอะครับ ขอบคุณครับ ทุกคนเล่นอสุราเพราะสนุกแต่อย่าให้มันหมดสนุก เพราะอะไรแบบนี้เลยครับ... g#034

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

สมัยนี้ของอะไรๆก็หาง่ายและ โวยวายอะไรทีมงานก็ปรับตามหมด
เื้อื้ออำนวยความสะดวกกันเต็มที่และ ถ้ายังจะบ่นว่ามันหายากลำบาก
ก็ไปนอนเฉยๆเถอะ  อย่ามาเล่นเลยเกม

g#017 g#017

มากกว่าคำถาม

• **
พุธหน้าเอาความสามารถปลอกแขนแรร์มาทีเถอะ สาธุ  woon_sad1

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แรร์วอ80 โอเคแฮะมีข้อเสียที่เดินช้าแต่ถ้าใส่ก่ะ รองเท้า rare หลบ lv93  มันก็เจ๋งว่ะ 555 นี่ล่ะแรร์วอมันต้องแนวนี้ ไม่ใช่มั่วมาคิดไปได้ ของอาชีพอื่น ๆ ก็น่าเห็นใจว่ะ ไอ้คนคิดมันไม่ได้เล่นอาชีพนั่นมาแล้วคิดไปไม่ได้รู้คอนเซฟ เห็นช่วงหลังชอบออกแนว เพิ่มต้านทาน นู่นนี่นั้น
แนะนำให้น่ะ คุณรู้จุดเด่นของแต่ล่ะอาชีพไหม คุณรู้สายการเล่นของแต่ล่ะอาชีพไหม คุณรู้ข้อด้อยของแต่ล่ะอาชีพไหม
แรร์น่ะมันต้องเพิ่มจุดเด่น ลดข้อด้อย มันถึงจะโดนใจ ส่วนไอ้สกิลแปลๆที่เพิ่มมาก็ถือเป็นตัวเลือกแนวทางการเล่นใหม่ๆให้แตกต่าง ไม่ใช่ มั่วมา เอาแรร์วอไปเพิ่มเวทย์แสง ลดเวทย์มืดอย่างงั้น ถ้าลดนิดหน่อยแล้วได้ความสามารถอื่นแลกมาก็พอคุ้มหน่อยแต่ไม่ใช่ว่าไปลดจุดเด่นแล้วไปเพิ่มจุดด้อยที่ไม่ได้ใช้ประโยชน์ อย่างวอเวทย์แสงจำเป็นหรอ (บ่นถึงแรร์แก้ว94)
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชื่อเหมาะสม....

• **

ของหาง่ายหรอ หาง่ายแต่คนที่มีเซตจุล่ะสิ ไม่ได้หาได้ไงเหมือนคนมีสกิวขอตังนี่  woon_555

เมี้ยว ~~~

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
^
^

การเปิดกำไลที่มีโอกาส 5% หรือซื้อเอาด้วยราคาทีสูงนั้น

มันยังยากกว่าการปั้นคาเดทเวล21หลายๆตัวมาออนขุดอัญไว้อีกนะ

มากกว่าคำถาม

• **
^
^

การเปิดกำไลที่มีโอกาส 5% หรือซื้อเอาด้วยราคาทีสูงนั้น

มันยังยากกว่าการปั้นคาเดทเวล21หลายๆตัวมาออนขุดอัญไว้อีกนะ
ขอเสริม

ลองดูสิคับ ผมมีกล่องพื้นฐาน20กล่องเปิดได้กำไลซะ0 รองเท้าซะ12 คลุมซะ8 ถ้าให้คิดเป็นเปอเซน ผมคงได้อย่างน้อย1วงอะ

เห็นคนอื่นรวยก็อย่าไปว่าเขามาก คิดซะว่าเขาเล่นมานาน กว่าจะรวยได้มันไม่ใช่ง่ายๆ คิดซะว่า เริ่มก่อนรวยก่อน เริ่มทีหลังรวยช้า

ตังมันหาง่ายขึ้นอยู่กับคุณจะหายังไง!! แต่ก่อนหาสมุนไพรขายได้ชิ้นละ50z อีก2ปีต่อมาต่อมาอัญมณีชิ้นละ5k (สมมุติ)ลองคิดคืนหลังบ้าง

อย่าอยู่กับอดีตจนเกินไปครับ ของแบบนี้  woon_hurt

ปล.ผมก็โดนเหมือนกันบ๊ะ

จะติจะว่าจีเอมก็ว่าไป แต่อย่าเห็นว่าคนอื่นรวยแล้วมันจะทำให้คุณท้อ (สู้สิคับ)