GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำ วิธีการใช้งานโปรแกรมออโต้เม้าส์ ครับ (ไม่ผิดกฏเกมครับ)

ZoDiC คนเดิม

• Full Member

ในเมื่อมันไม่ผิด ผมก้เอามาแบ่งปันกันไปเลย ครับ เอาไปออโต้แมพ เข้หาเขี้ยวครอก ส่วเควสได้ หรือ จะออโต้แมพปูนา หากระดองขายได้
ออโต้แมพรังปลวกหาเศษหินทำหมวกใหม่ได้

ส่วนอาชิพที่แนะนำ ถ้าเป็นแมพ ปูนา หรือปักเป้า แนะนำ พยากรณ์ ใส่คทา 99  ตั้งคีย์ ให้ มันบัพ วิ่ง บัพต้าน  กดผนึกน้ำ อาหารไม่ต้อง ครับ เดินได้ ทั้งวันทั้งคืน

ส่วนแมพที่มอนเตอร์ โหดๆ แนะนำ เป็นทรง เวล60+ ลูกแก้วไสยเวท กดผนึกน้ำ ร่างปราช สเต็ป ง่ยๆ ครับ ลงเสาเวทก่อน แล้วลงไข่ซิคิกามิ รัวๆ จนครบ 6 ตัว แล้วลง เสาฟู +เสาศักดิ์สิทธิ์ 
ที่สำคัญ อย่าลืมตั้งคีย์ ให้กด ยาเก็บของแบบเช่าด้วยนะครับ

ส่วนใครกลัวระบบจับออโต้เม้าส์ เด้งขึ้นมา ไม่ต้องห่วงครับ ถ้าไม่ถึง เที่ยงคืนมันจะไม่เด้ง เว้นเสียแต่จะมีคนมาโหวต แต่ถ้ามีคนมาโหวต มันก็ ขึ้นยากครับ ผมลองมาแล้ว
ถึงจะเข้าคุก ก้ แต่ 30 นาที ครับ รอจนครบ 3 นาที แล้วออกมาออโต้ใหม่ได้

หรือใครจะเอาไปใช้ฝึกซี 3 ก็ได้นะครับ แค่สร้างทรงเวล 60+ มา 10 ตัว ตั้งออโต้ แมพฝึกซี เอาตัวที่ดูด ไป ตี้ แค่นี้ ก็จบครับ

9169

• Jr. Member
  • **

หลายๆ คนอาจจะยังไม่รู้ไง ครับ ผมเลย เอามาแนะนำ จะได้ไม่ต้องมาบ่นกันว่า เงินหายาก ถ้า ของมันล้นตลาด ก็ ออโต้เก็บขยะ ขายร้าน NPC ไปเลย จะยากอะไร

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ผมแก้ไขคำนิดหน่อยนะครับ >< หัวข้อ เพราะมีข้อความที่สื่อถึงการขายของเงินจริง ซึ่งผิดกฏกติกาของเกมครับ

dazzzzzz

• Newbie
  • *
บอกตรงๆว่าตั้งแต่ เค้ามาตอบว่า ออโต้ได้ไม่ผิดกฏเกม
ขอแค่อยู่หน้าจอ

ผมรู้สึกเสื่อมศรัทธากับเกมนี้มากครับ ใครที่ยังอยากเล่นต่อก็ตามสบายครับ
แต่ผมขอเลิกทนไม่ไหว กับคำตอบแบบนี้

สโลแกน ไร้บอท ไร้โปร มันหายไปแล้ว

สมัยนี้ออโต้ได้ ไม่ผิดกฏเกม ผมรู้สึกเศร้าใจกับอนาคตของเกมนี้
ที่เคยรู้สึกสนุกมากกับเกมนี้มานาน แต่วันนี้ทนไม่ไหวแล้ว
ลาก่อนครับ ขอบคุณที่มอบความสนุกให้ผมมาหลายปี

บอกตรงๆว่าตั้งแต่ เค้ามาตอบว่า ออโต้ได้ไม่ผิดกฏเกม

ผมรู้สึกเสื่อมศรัทธากับเกมนี้มากครับ ใครที่ยังอยากเล่นต่อก็ตามสบายครับ
แต่ผมขอเลิกทนไม่ไหว กับคำตอบแบบนี้

สโลแกน ไร้บอท ไร้โปร มันหายไปแล้ว

สมัยนี้ออโต้ได้ ไม่ผิดกฏเกม ผมรู้สึกเศร้าใจกับอนาคตของเกมนี้
ที่เคยรู้สึกสนุกมากกับเกมนี้มานาน แต่วันนี้ทนไม่ไหวแล้ว
ลาก่อนครับ ขอบคุณที่มอบความสนุกให้ผมมาหลายปี

อนาคต เกมนี้เดาไม่ยากหรอก
1. เงินเฟ้อ
2. ของเกลื่อนตลาด
3. พวกที่เคยขายเอมได้ เลิกขายเพราะเงินเอมมันเฟ้อ สุดท้าย พอมันไม่มีที่ หากินมันก็เลิกเล่นไปลงทุนกับเกมอื่น
4. คนทะยอยเลิกเพราะ เกมมัน โปร บอทเยอะ แน่นอน เกมที่ มีโปร บอท มันไม่มี อรรถรส ในการเล่นเกม คำว่าเกม ไม่มีอีกต่อไป

สุดท้าย เจ้ง ครับ

OMG_inw

• Jr. Member
  • **

อนาคต เกมนี้เดาไม่ยากหรอก
1. เงินเฟ้อ
2. ของเกลื่อนตลาด
3. พวกที่เคยขายเอมได้ เลิกขายเพราะเงินเอมมันเฟ้อ สุดท้าย พอมันไม่มีที่ หากินมันก็เลิกเล่นไปลงทุนกับเกมอื่น
4. คนทะยอยเลิกเพราะ เกมมัน โปร บอทเยอะ แน่นอน เกมที่ มีโปร บอท มันไม่มี อรรถรส ในการเล่นเกม คำว่าเกม ไม่มีอีกต่อไป

สุดท้าย เจ้ง ครับ

มึงมาเพ้ออะไร   เกมส์เจ๊งพ่อมึงเจ๊งด้วยเหรอ บริษัทเขาเขาเจ๊งแม่มึงเจ๊งด้วยเหรอ เลิกไปดิไอ่ควาย  woon_bye ปล.เรารู้มีคนคิดเหมือนเรา เราเลยพิมพ์งี้  g#037

seiha

• Newbie
  • *
 g#005 g#005 g#005 g#005ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน #038 #038 #038 #038

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่ royal1688

Rosso

• Newbie
  • *
autoit ก็ใช้สนุกครับ ใช้ได้ที่ละหลายๆจอ สามารถพับจอไปเล่นอย่างอื่นได้ด้วย ขึ้นอยู่กับเครื่องคอมของท่านว่าไหวมากน้อยแค่ไหน ( แต่เขียนโค้ดยากอยู่ ) ไหนๆก็ไม่ผิดกฎเกมแล้ว

ตลกอะ โปรแกรมนี้ 5555  เหมือนจะทำเท่นะ ที่แท้ก็แค่ไปก็อปคลิปคนอื่นเขามาลง  woon_5555 ของแบบนี้คนทั่วไปเขาก็ค้นกันเจอป่าววะ

กระจอกมากโปรแกรมนี้ ต้องเปิดหน้าจอทิ้งไว้ ทำอย่างอื่นก็ไม่ได้  ถ้าเทียบกับ AutoIt  g#030 g#030 g#030 g#030 เปิดอย่างมากก็ได้แค่ 3 จอกันเอือมระอาละ

AutoIt นี่ได้เป็น 10 จอ  แต่ไม่สอนดีกว่าอิอิ  woon_555 woon_555 woon_555

บายนะ รักเสมอ

ตลกอะ โปรแกรมนี้ 5555  เหมือนจะทำเท่นะ ที่แท้ก็แค่ไปก็อปคลิปคนอื่นเขามาลง  woon_5555 ของแบบนี้คนทั่วไปเขาก็ค้นกันเจอป่าววะ

กระจอกมากโปรแกรมนี้ ต้องเปิดหน้าจอทิ้งไว้ ทำอย่างอื่นก็ไม่ได้  ถ้าเทียบกับ AutoIt  g#030 g#030 g#030 g#030 เปิดอย่างมากก็ได้แค่ 3 จอกันเอือมระอาละ

AutoIt นี่ได้เป็น 10 จอ  แต่ไม่สอนดีกว่าอิอิ  woon_555 woon_555 woon_555

บายนะ รักเสมอ
ผิดประเด็นไหมหนู AutoIt  กำลังศึกษา เว้ย แค่ ออโต้ 10 จอ มันยังกาก สู้สร้างโปร เดินเดิง เลือกตีมอนเอง ขายของเองดีกว่า AutoIt มันทำได้มากกว่า ออโต้คนทรง 10 จอนะจ๊ะ เดี๋ยวืทำเสร็จ พี่จะรีวิว AutoIt เดินเวลแมพโขนเอง เก็บของเอง เอาของไปขายเองให้ดู ไอ้หนู

555555

ขอบคุณท่าน Rosso ด้วยนะครับ ที่เปิดทางสว่าง ให้กระผม

เอามาให้ดู เป็นตัวอย่างนะจ๊ะ สำหรับดปรแกรม Autolt  สั่งให้ตัวเดินได้ แบบไม่ต้องกดจอ แค่นี้ ก้ จบ ไหนจะ สั่งให้กดคียืบอรืดเอง แบบไม่ต้องไปกด หน้าจอ เกมด้วย
และยังมีอีกมาก มาย พื้นฐาน ภาษา C   ล้วนๆ พี่เรียนมาแล้วน้อง เดี๋ยวจะรีวิวให้ดู