GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2555

CacAloz

• Full Member
รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2555

รายการเพิ่มเติมแก้ไข
1. เพิ่มความสามารถไอเทมแรร์
1.1 หน้าไม้ RARE 05 lv49 เปลี่ยนชื่อเป็น หน้าไม้นักล่าโครงเหล็ก
ความสามารถ
เพิ่มพลังโจมตี 10%, เพิ่มความแม่นยำ 50

1.2 หอก Rare 02 lv 64 เปลี่ยนชื่อเป็น รูนแลนซ์
ความสามารถ
เพิ่มอัตราโจมตี 10%, เพิ่มอัตราโจมตีเวท 10%

2. เพิ่มบอสราชินีแมงมุมใน ทักษะ นายสู้กับพี่เราป่าว (เซ็ตจุติ)

3. เพิ่มเติมเรื่องระบบการช่วยเหลือผู้เล่นใหม่
- ลดราคาขายอาวุธชุดป้องกันของระดับเริ่มต้นในร้านค้าลง
- เพิ่มอาวุธชุดป้องกัน เลเวลช่วง 11-21 ในร้านค้า
- เพิ่มเซ็ต(ดาบ/ชุดเกราะที่เก่งตามเราแต่เก่งถึง 21) สำหรับผู้เล่นใหม่ในร้านอะคาเดมี่
**รายละเอียด ตอนที่ 1**

4. เปิดย.ยุ่น ขายกล่องชิงโชคเปิดเทอม ลุ้นรับตะโก้บอสรานี รายละเอียด

รายการแก้ไขปรับปรุง
1. แก้ไขการอธิบายทักษะ "สมาธิในการต่อสู้" ให้ถูกต้อง
2. แก้ใขให้มือรองได้ผลของทักษะ "ไร้สิ้นสุด"
3. แก้ไขคำอธิบายของ แคปซูลเนื้อมังกรอสุราทรงเครื่อง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2012, 16:53:07 โดย จีเอ็มเปเป้ »

OMG_inw

• Jr. Member
  • **

makizaii

• Newbie
  • *

4. เปิดย.ยุ่น ขายตะโก้บอสรานี รายละเอียด

มันขายตรงไหนเหรอค่ะ สุ่มชัดๆเลย หรือว่าเปลียนเป็นขายแล้วเหรอ หลอกลวงผู้บริโภคป๊ะ อิอิ  woon_angry woon_angry

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
แรร์ระดับสูงก็เงียบ ทำตามคำพูดด้วยนะคับ จะปรับให้เสร็จถายในเวลาใดที่ พวกท่านพูดเอาไว้  g#046

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

X-Burner

• Full Member
ตอนนั่นบอกจะเอาไม่บอสแมงมุมลงเซตจุเด้ดขาด

มาตอนนี้เอาลง Fower น่าสมเพศวะ

แรพาลาก็ยังไมามาตามเคยไม่ได้ขายซะที g#002

.

เสร็จไม่ทันแน่ๆ ที่บอกจะอัพแรร์ให้เสร็จครบใน 3 เดือน  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

ผู้ที่โดนทิ้ง

• Newbie
  • *

รายการเพิ่มเติมแก้ไข
1. เพิ่มความสามารถไอเทมแรร์
1.1 หน้าไม้ RARE 05 lv49 เปลี่ยนชื่อเป็น หน้าไม้นักล่าโครงเหล็ก
ความสามารถ
เพิ่มพลังโจมตี 10%, เพิ่มความแม่นยำ 50

1.2 หอก Rare 02 lv 64 เปลี่ยนชื่อเป็น รูนแลนซ์
ความสามารถ
เพิ่มอัตราโจมตี 10%, เพิ่มอัตราโจมตีเวท 10%

2. เพิ่มบอสราชินีแมงมุมใน ทักษะ นายสู้กับพี่เราป่าว (เซ็ตจุติ)

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

น้อยใจอะมาเพื่มความสามารถไอเทมเล๊กๆน้อยๆทำไม ไอเทมชิ้นอื่นเวล80 90 95 ยังไม่มาเลย เสียเปรียบนะเนี้ย แบบว่า

เทร แอส วอ ชาป ฯลฯ มีความสามารถแล้วอะT^Tแต่มาดูอาชีพที่ยังไม่มีก็รอไปเหอะเมื่อไรจะมาน่าาา ลงแต่พวก60เนี้ยละ เหอะะะะ woon_cry