GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : แนวทางการพัฒนาอสุรา แผนระยะสั้น - ระยะยาว

CacAloz

• Full Member
จากที่มีกระทู้ต่างๆ สอบถามถึงแนวทางการพัฒนาของเกมอสุรา ทางทีมงานก็ขอขอบคุณทุกความเห็นและทุกข้อเสนอแนะดีๆ ที่เสนอกันเข้ามาครับ ทางทีมงานก็เห็นด้วยกับปัญหาหลายๆ อย่างที่ผู้เล่นช่วยกันนำเสนอเข้ามาที่เว็บบอร์ด ทางทีมงานก็จะนำไว้เป็นข้อมูลเพื่อพัฒนาเกมอสุราต่อไปครับ

แผนระยะสั้น ( ช่วง 1-3 เดือน มิถุนายน - สิงหาคม )
1. ไอเทมแรร์ ทางทีมงานจะเริ่มอัพเดทช่วงปลายเดือน พ.ค. นี้ และจะมีการอัพเดทไอเทมแรร์ขึ้นให้ได้ทุกๆ สัปดาห์
2. สงครามชิงปราสาท ทางทีมงานมีแนวทางที่จะปรับปรุงแก้ไขระบบใหม่ ซึ่งรายละเอียดรอติดตามได้เร็วๆ นี้ ซึ่งจะนำมาเปิดเผยให้ทราบเป็นระยะๆ
3. LV อัพรับของไปเลย เป็นระบบใหม่ที่ช่วยอำนวยความสะดวกในการเล่นทั้งผู้เล่นเก่า และผู้เล่นใหม่
4. นำไอเทมแรร์ที่ใส่ความสามารถแล้วลงในกล่องสุ่มไอเทมแรร์

แผนระยะยาว
1. ปรับสมดุลอาชีพต่างๆ ทางทีมงานก็เปิดให้เพื่อนๆ แสดงความคิดเห็นต่างๆ ที่เว็บบอร์ดนะครับ มาวิเคราะห์สายอาชีพที่คุณเล่น กับ 13 คำถาม
2. ระบบแต่งงาน ตอนนี้อยู่ในช่วงของการวางระบบครับ
3. เผ่าอสุรา ตอนนี้สามารถติดตามความคืบหน้าได้ที่เว็บบอร์ด ผมจะคอยอัพเดทความเคลือนไหวให้เป็นระยะๆ อัพเดทความเคลื่อนไหวของเผ่าอสุรา

ปล.ผมจะคอยอัพเดทความเคลื่อนไหวแผนการพัฒนาของอสุราให้เป็นระยะๆ นะครับ หากมีข้อมูลหรือข้อเสนอแนะสามารถนำเสนอได้ที่กระทู้นี้เลย

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2012, 19:43:21 โดย จีเอ็มเปเป้ »

3eCausez

เเค่นี้เเละครับที่ผู้เล่นอยากเห็น อย่างน้อยขอให้มีเเผนในการทํางาน  ขอให้ทีมงานทําให้ได้ตามเเผนที่วางเอาไว้นะครับ  g#031 เอาใจช่วยครับ g#031

foam0025

• Jr. Member
  • **
อยากให้หน้าไม้RARE54 มีความสามารถบ้าง woon_cry  แต่ก็เป็นกำลังใจให้ทีมงานนะครับ สู้ๆต่อไปนะครับ

VikZaOo7

• **
เห็นก็ชื่นใจ มีแผนการทำงาน ขอให้ทำตามแผนที่วางไว้ได้นะครับ ไม่ใช้ปล่อยๆไป เลื่อนตามอารมณ์

ทำดีก็ชม  สู้ๆครับ g#031  g#031  g#031  g#031

yakusa0258

• Newbie
  • *
อยากเห็นความสามารถ หน้าไม้แรเวล39 เร็วๆๆ ก่อนจะติดดราด้อนเนสมากไปกว่านี้

แรร์หลัง ABT จบจริงๆด้วย  g#037

คนพิมพ์ให้กำลังใจเห็นหลายรอบละ สุดท้ายกลายเป็นคำด่าแทน  g#013

ไม่รู้รอบนี้จะเสร็จไหม  g#014 คงเป็นปีๆ  g#014
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

-_panda_-

PanGaPonG

• Newbie
  • *
หากิจหรือของอะไรมาขายเปนbillaมั่งเหอะ ขายโซลอย่างเดียว
billa ไม่ได้หายออกจากระบบเลยนะครับ
เช่นเอา +100 3-3.5 m +200 10-15mมาขายเป็นbilla

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~