GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 25 เมษายน 2555

: O :

• Newbie
  • *
     อยากให้มีกะทู้เรื่องโครงการ ว่าตอนนี้กำลังทำอะไรและพัฒนาอะไรบ้าง
เหมือนเป็นการต่อยอดความหวังให้ผู้เล่น เพราะตอนนี้เหมือนเล่นอยู่บนความอดทน
เล่นบนการรอคอย เพราะตอนนี้มองไม่เห็นอนาคตเลยว่าจะเล่นต่อไปทำไม

งี้อ่ะ ใช่เลย

อยากรู้เกมนี้มันมีอนาคตมั้ย

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member

patza

• Newbie
  • *
ความสามารถแร์รวิซาร์ เมื่อไหร่จะเข้าอะงับ  รอนานมากแล้วงะ g#014 g#014 g#014

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
เทเล  woon_love woon_love
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

_.Baby._ by Jaa

• Newbie
  • *
เราคนเล่นเกมส์เป็นแค่ผู้ใช้บริการ ส่วนเกมส์ผู้กำหนดทิศทางการบริการ คุณเรียกร้องไปทำไมกัน เกมส์กำหนดทุกอย่าง ผู้เล่นทั้งหมดทำได้แค่เรียกร้องค่ะ แต่กำหนดบังคับไม่ได้ค่ะ ชะนั้น อยู่เฉยเหมือนพี่ไงค่ะ เบื่อก้อเลิก เซงก้อออนมาเม้า หรือเล่นเกมส์อื่นค่ะ 

hangtep

• **
เราคนเล่นเกมส์เป็นแค่ผู้ใช้บริการ ส่วนเกมส์ผู้กำหนดทิศทางการบริการ คุณเรียกร้องไปทำไมกัน เกมส์กำหนดทุกอย่าง ผู้เล่นทั้งหมดทำได้แค่เรียกร้องค่ะ แต่กำหนดบังคับไม่ได้ค่ะ ชะนั้น อยู่เฉยเหมือนพี่ไงค่ะ เบื่อก้อเลิก เซงก้อออนมาเม้า หรือเล่นเกมส์อื่นค่ะ 
ใช่กดlike ให้เลย ผมบอกในบอดแจกรางวัลกิจตี+หละ ว่าถ้าซื้อเปิดได้ฉุกเฉิน หรือกล่องเบีย จะเลิกเล่นได้มาหละกล่องเบียเลิกเล่นหละคับ บาย woon_bye woon_bye555+2กิจจ่ายเงินเกือบ5ร้อยไม่ได้อะไำรดีเลยคนจนนะเว้ยเฮ้ยให้โอกาสกันบ้างดิ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

_.Baby._ by Jaa

• Newbie
  • *
เอิ๊กกกก เกมส์นี้ทีมงานเกมส์อสุราคิดแค่โปรเจคซ์ โปรโมชั่นแหวกแนวให้ผู้ใช้บริการเติมเงินค่ะ เราผู้เล่นต้องทำตามเกมส์ อย่าตามใจตัวเองซิ

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
นึกว่าจะมีชุดหน้าฝนมาขาย

ยังเป็นซัมเมอร์อยู่อีกนี่หว่า #038

shiro2309

• Newbie
  • *
ของแรร์ก็รอไปดิ ต้องออกของโซลหาเงินก่อนอยู่แล้วเกมส์นี้

ZoRoRi

• **
เอิ่มม อัพแพทไม่ได้อ่ะครับ g#013 g#011.  มันบอกว่่าอัพเดทแพทผิดพลาด0 g#027