GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

CacAloz

• Full Member
รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

รายการปรับปรุงแก้ไข

1. ปรับให้อำพันลึกลับ และ  ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%  สามารถตั้งร้านรับซื้อ และ ตั้งร้านขาย ได้

2. แก้ไขช่องเก็บหมวกแฟชั่นที่มีหมวกเกินขึ้นมา โดยที่ถูกต้องแล้ว จะต้องไม่มีหมวก 2ใบนี้คือ หมวกพิเศษ 1 และ หมวกพิเศษ 2

3. คืนการใช้งานผอบให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ  จากที่ทีมงานได้ทำการทดสอบปิดระบบคู่หูของทางเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อหาสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งทางทีมงานก็ได้พบสาเหตุแล้ว และเร่งหาทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2012, 18:24:10 โดย จีเอ็มเปเป้ »

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

รายการปรับปรุงแก้ไข

1. ปรับให้อัมพันลึกลับ และ  ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%  สามารถตั้งร้านรับซื้อ และ ตั้งร้านขาย ได้

2. แก้ไขช่องเก็บหมวกแฟชั่นที่มีหมวกเกินขึ้นมา โดยที่ถูกต้องแล้ว จะต้องไม่มีหมวก 2ใบนี้คือ หมวกพิเศษ 1 และ หมวกพิเศษ 2

3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

4. คืนการใช้งานผอบให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ  จากที่ทีมงานได้ทำการทดสอบปิดระบบคู่หูของทางเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อหาสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งทางทีมงานก็ได้พบสาเหตุแล้ว และเร่งหาทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

อ่าไม่ต้องห่อเหลืองสิน่ะ ตั้งได้เลย แหล่ม ๆ

ตรงช่องเก็บหมวกแฟชั่นอ่ะมันดันนับจำนวนรวมกับช่องอุปกรณ์ด้วยน่ะ จะบอกไหนว่าแยกนับกันอ่ะ

หมายความว่าจะไม่แลค หลุด โล แล้วซิน่ะ หุๆ ดี ๆ #038
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

doy~เคีย!

• Jr. Member
  • **
 g#046 g#046 g#046

อยากรู้ อำพันลึกลับ จะตั่งขายถาวรเปล่า หรอเป็รระยะ อ่ะ  g#011 g#011 g#011

CacAloz

Q : หมายความว่าจะไม่แลค หลุด โล แล้วซิน่ะ หุๆ ดี ๆ

A :  g#002 ทางทีมงานทราบสาเหตุแล้วครับ แต่เราหาทางแก้ไขกันอยู่ครับ

CacAloz

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
เอ่อ..สรุปแล้วการงานขุดแร่...เป็นไปตามนั้นเลยใช่มั้ยครับ... g#027 g#027