GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับให้รับบัพบ้านได้เเค่1หลังเเล้วจะกันบ้านหลายหลังหลายสมัย เปลืองทรัพไปบาน เพื่อ?????

ทุกวันนี้ คนส่วนมากที่ยังไม่เลิกเล่นก็เพราะกิลวอ มานั่งกันบ้าน ช่วยเพื่อนๆกัน แต่ปรับแบบนี้ คงไม่ต้องกันไว้แล้วแหละมั้ง หลายๆหลังอะ

นั่นแหละที่(เขา)ต้องการ
 g#010 g#010 g#010 g#010

ทุกวันนี้ คนส่วนมากที่ยังไม่เลิกเล่นก็เพราะกิลวอ มานั่งกันบ้าน ช่วยเพื่อนๆกัน แต่ปรับแบบนี้ คงไม่ต้องกันไว้แล้วแหละมั้ง หลายๆหลังอะ

นั่นแหละที่(เขา)ต้องการ
 g#010 g#010 g#010 g#010
woon_555

Slipknot

• Full Member
งาน นี้  รีเทิน  มึงได้ บ้าน สมใจนึกและ 

ไออ้วน ขอเงิน เมีย ไปกี่หมื่นละ งานนี้ 

ทีมงาน หัวคว ย ไม่ตอบหลอก 

ปรับ หมาๆ เอาเล็บตีน ข้างไหนคิด  ควา ย

เคยลงมาเล่น เอง ไหม  เคย ตัดไม้กกันบ้าน ป่าว  ควา ย 

เคยหาเงิน จ่ายค่าบำรุงประสาทไหมไอ สัสสสส

ปรับ ไห้กิล จีเอ็ม เองสินะ  พวกเดียวกัน หุ่นเดียวกัน   พวก มึง จีเอ็ม อ่านอยู่กุรุ้  แต่ไม่ตอบ เพราะคิดว่า

เด่วมันก้เลิก ดาม่า กันไปเอง ไม่ต้องกลัว กุ จะ ปั้มกะทุ่ จนบริษัตถึง ไฟไหม่แน่ ๆ  g#035 g#035 g#035 g#035

3eCausez

งาน นี้  รีเทิน  มึงได้ บ้าน สมใจนึกและ 

ไออ้วน ขอเงิน เมีย ไปกี่หมื่นละ งานนี้ 

ปรับ หมาๆ เอาเล็บตีน ข้างไหนคิด  ควา ย

เคยลงมาเล่น เอง ไหม  เคย ตัดไม้กกันบ้าน ป่าว  ควา ย 

เคยหาเงิน จ่ายค่าบำรุงประสาทไหมไอ สัสสสส

ปรับ ไห้กิล จีเอ็ม เองสินะ  พวกเดียวกัน หุ่นเดียวกัน   พวก มึง จีเอ็ม อ่านอยู่กุรุ้  แต่ไม่ตอบ เพราะคิดว่า

เด่วมันก้เลิก ดาม่า กันไปเอง ไม่ต้องกลัว กุ จะ ปั้มกะทุ่ จนบริษัตถึง ไฟไหม่แน่ ๆ  g#035 g#035 g#035 g#035
ใจร่มๆครับ พิมหยาบ เดี่ยวจีเอ็มหาเรื่องล็อคกระทู้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

Dekdii

• Newbie
  • *
ถ้าปรับ แบบนี้ ทำไม ไม่ให้มีปราสาทเดียวไปเลยละ
ทำเหมือน กิลวอในอสุรา มีเยอะมากสินะ (คนเล่นน้อยลงทุกวัน แม๊มยังไม่รู้ตัวอีก) จะมีแค่กี่กิลเอง 
ยัง งง อยู่นะ ปรับ แบบนี้ ปรับไปเพื่อไร (คงคิดว่าปรับแล้วคนจะมาเล่นเพิ่มขึ้นสินะ หึหึ!)  g#030 g#030

Slipknot

ใจร่มๆครับ พิมหยาบ เดี่ยวจีเอ็มหาเรื่องล็อคกระทู้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

อย่ากังวลไป  Id  มีเป้นแสน

~๐ Ryan ๐~

Slipknot

วันนี้มันไม่ตอบหลอก

นุน  ตอบพรุ่งนี้  วันนี้กำลัง แดกเป็ดย่างอยุ่

อิ่มแล้วกลับไปนอน  ตีพุงที่บ้าน  พรุ่งนี้ ปรับไรดี   แถไงดี 

แถ จนหน้าแหก หมดแล้ว ขนาดมีภาพหลักฐาน  แน่ๆ มันยังแถ หน้า ด่านๆได้เลย

woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

-l-.zZ..non..Zz.-l-

• Newbie
  • *
  • ไม่บอก><
จะปรับทำไมอะครับ ผมเพิ่งกลับมาเล่นกำลังสนุกๆ แล้วมาปรับ เกมมันจะสนุกหรอครับ การที่ชิงปราสาทได้ คือความสามารถของกิลด์นั้น
ถ้าหากรับบัฟบ้านได้แค่ 1 การที่ชิงปราสาทได้ก็คง จะไม่มีกิลด์ที่จะ วิ่งบุก วิ่งกันปราสาทกันละครับ วอก็คงหมดสีสันหมด

g#046 g#046 g#046   คิดให้ดีก่อนนะครับ ผมเป็นคนนึงละที่ค้านเรื่องรับบัฟได้แค่ 1  g#024

g#032