GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลด์มวยไทย๛

TUMMUAYTHAI

• Tester400
  • Newbie
ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ กิลด์ มวยไทย นะครับ g#031

ยินดีต้อนรับทั้งสมาชิกเก่าและใหม่นะครับ สมาชิกเก่าจากเกม KNO  g#040

และ สมาชิกใหม่ที่จะมาเป็นส่วนหนึ่งของกิลด์ มวยไทยของเรา

สมาชิกเก่าใครที่เล่นเกม400 แล้ว รายงานตัวเลยนะครับ  g#006

ชื่อเล่น ชื่อตัวละครในเกม อาชีพที่เล่น อายุ (จะได้เรียกถูก)

และใครที่สนใจอยากมาเป็นส่วนหนึ่่งของกิลด์ มวยไทย

สามารถแจ้งรายละเอียดเลยครับ  g#008

ชื่อเล่น ชื่อตัวละครในเกม อาชีพที่เล่น อายุ (จะได้เรียกถูก) เหตุผลที่อยากเข้ากิลด์มวยไทย เพราะ? g#004

และสามารถติดตามความเคลื่อนไหวกิลด์มวยไทยได้ที่เพจกิลด์อีก1ช่องทาง

คลิกๆ http://www.facebook.com/tummuaythaiMT

Toresto_รุ่น1

• Tester400
  • Newbie
หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ หะ อะไรนะ

กิลด์ มวยไทย กิลด์ มวยไทย กิลด์ มวยไทย กิลด์ มวยไทย กิลด์ มวยไทย

กิลด์ มวยไทย

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ว้าวๆๆ กิลด์นี้น่าอยู่จริงๆ อิอิ

godoffog

• Newbie
  • *
 woon_sad1 ว้าวๆ มวยไทยเหรอครับ แค่ชื่อก็น่าสนใจแล้วละครับ ฮ่าฮ๋าฮ่า เข้าแน่ๆ

-OFF-Line_.

• Tester400
  • Newbie
  • Asura-TEST / 400 - TEST
พี่ ตั้งกิลล์ gmame tester เหมือนอสุรามั้ยครับ

Toresto_รุ่น1

• Tester400
  • Newbie
หายหมดแล้ว หลังจาก OBT ยังไม่ได้เข้าเกมเลย ขอสารภาพ วันนี้แหละ 9/6/56 จะเข้าเกม