GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอร์ดหรือป่าช้าครับ ทีมงานไม่ใช้บอร์ดในการประกาศกิจกรรมต่างๆละเหรอครับ???

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ห่างหายไปนาน ตั้งแต่ปี 2014 เพิ่งกลับมาเล่นได้ 1 เดือน มีอะไรเปลี่ยนแปลงมากมาย เรียนรู้กันไปเรื่อยๆ แต่ที่แปลกไป คือ ทีมงานไม่ใช้บอร์ดในการประกาศกิจกรรมต่างๆแล้ว แล้วผมจะสามารถอ่านกิจกรรมประจำเดือนต่างๆ หรืออัพเดทรายสัปดาห์จากช่องทางไหนได้บ้างครับ woon_huh woon_huh woon_huh

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ทีมงานได้ประกาศไว้แล้วครับ ตอนนี้ช่องทางเดียวคือทางเพจเฟสบุ๊ค ทั้งข้อมูลกิจกรรม การอัพเดท หรือแจ้งบัคได้ที่อินบล็อกเลยครับ

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ทีมงานได้ประกาศไว้แล้วครับ ตอนนี้ช่องทางเดียวคือทางเพจเฟสบุ๊ค ทั้งข้อมูลกิจกรรม การอัพเดท หรือแจ้งบัคได้ที่อินบล็อกเลยครับ
รับทราบครับ