GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วัดบางกระท่อม ฉบับปรับปรุงไฉไลกว่าเดิม

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
รอแม๊บสุสานหวังว่าจะมีแม๊บให้คาเด๊ทที่จะเล่นเป็นพระได้เวลคนเดียวได้บ้างน่ะแล้วลึกๆเข้าไปแล้วค่อยเป็นแม๊บสำหรับพระเวล60+มาเวลกันเอาแบบพระลุยเดียวได้สบายๆล่ะ หึๆๆ

พระก็ลุยเดี่ยวได้ทุกแมพอะ  g#024

Crossζy

• Full Member

M.and.M

• **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^
ถ้ามีแมพป่าช้า ต่อเข้าไปจะแจ่มมากเลย
เหนดวยอีกคน มีผีด้วยยิ่งดี  g#017 g#008
เอาหน้าแกเป็นแบบอ่ะมาย  woon_555 woon_555
เออๆ เอาแกด้วยละกัน มาเปนแบบอ่ะอิเติ้ล  เปนเพื่อนกัน woon_hurt
♥กรรี่♥

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
ใช่ๆ เห็นด้วย แมพป่าช้าน่าจะทำเพิ่มแล้วเข้าไปมีมอนเตอร์ผีเต็มไปหมดดดดดดดดดดดดดดดดด

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

LLอUหื่u.

ขอมี NPC ผีแม่นาค NPC  ผีตะเคียน มาช่วยบอกทางไรมั่งก็ได้ครับ   

แมพๆ แบบนี้ควรให้แบบ คาเดทเค้าเข้ามาเวลมั่งน้ะครับ   

PETDO   FAIL   DRAMA   

M.and.M

• **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^
มอน ขอมีผีกระสือด้วยนะ แบบไส้ลอยด้ายอ่ะ อยากเหนๆๆ  g#006
♥กรรี่♥

Pat

• **
ในอุโบสถน่าจะเข้าไปรับบัฟกับพระัพุทธรูปได้นะ  woon_yes

คนจะได้เข้าวัดกันเยอะ ๆ  g#009

ใช่ ๆ อยากให้มีพระพุทธรูปด้วย แล้วก็น่าจะมีท่าไหว้ด้วยเลย 555 +  woon_555
เอาแบบมีจิตกรรมฝาผนังวัดด้วยนะ  woon_555

Pat

• **
ถ้าเปนแมพผีป่าช้า ต่อเข้าไปอีก ขอผีกระสือ ผีปอบ ผีกระหัง เลยค่ะๆ   g#006

Pat

• **
ถ้าเปนแมพผีป่าช้า ต่อเข้าไปอีก ขอผีกระสือ ผีปอบ ผีกระหัง เลยค่ะๆ   g#006
น่าสนใจนะข้างบนเสนอมอนสเตอร์ ถ้าอย่างนั้นผมขอเสนอเสียงเพลงประกอบ

ปล.จะมีใครกล้าเข้าไปมั้ยเนี้ย
มันน่ากลัวอะจี มันเป็นยังไงมั่งบอกหน่อย -0-

---------IcezeicE

ทำ มอนเตอร์ผีดิบ ไว้ให้พระเวลบ้าง

ใหนๆ ก้อชุบ ฆ่าไม่ได้แล้ว

จะไปเวลสาย กายภาพ พระก้อบางซะ...

ไปกด ฟื้นฟู ยิกๆๆๆ กันไปเลยจ้าาาาาา

g#006 g#006

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ปรับปรุงโบสถ์ที่ฟอท โบสถ์เมทัลด้วยนะ woon_love woon_love woon_love

แมพผีอ่ะรวมผีทุกอย่างเลย><