GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสนักล่า

nicky01

• บุคคลทั่วไป

..

• Newbie
  • *
ถ้าทำเควสนักล่าค้างอยู่ แล้วจุติ เควสนักล่าจะหายไปไหม ใครรู้ตอบทีเน้อ เผื่อจะได้ทำเควสให้เสร็จก่อนจุติ

ขอบคุณกับคำตอบไว้ล่วงหน้าด้วยเน้อ  g#017

TAMA

• Sr. Member
จากการตรวจสอบ เมื่อจุติระบบจะทำการรีเซ็ตเควสทั้งหมดครับ

sadama

• Newbie
  • *
g#046ผมทำเควสเทพแห่งนักล่า ถึงเควสที่ 16 แล้วคับ
พอจะรับเควสต่อท่านมอเกิ้ลบอกว่า ระดับท่านยังไม่สามารถรับเควสได้ ผมงงเลย
g#046ช่วยตอบทีนะคับ เพราะอะไร

TAMA

• Sr. Member
ไม่ทราบว่าตัวละครของผู้เล่นระดับเลเวลเท่าไหร่ครับ

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
เควสตีจตุกร 10 ตัว ไม่ต้องจุกันละทีนี้ หลังจากแออัดที่รานี

ต่อไปนี้ต้องมาแออัดที่จตุกรกันอีกพี่น้องเอ้ย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

patbew01

• Newbie
  • *
ทำเควส ยอดนักล่าเสร็จ แล้วได้กล่องแรร์ 50-59 แต่พอเปิดมาแล้ว ได้ผ้าคลุมผลึกเวล44  woon_huh woon_huh เล่นเอางงเลย
สงกะสัยว่าทีมงานคงตาลายในไอเทมไปผิดรึป่าว

oil_ja

• Newbie
  • *
ทำเควส ยอดนักล่าเสร็จ แล้วได้กล่องแรร์ 50-59 แต่พอเปิดมาแล้ว ได้ผ้าคลุมผลึกเวล44  woon_huh woon_huh เล่นเอางงเลย
สงกะสัยว่าทีมงานคงตาลายในไอเทมไปผิดรึป่าว

กล่องแรร์ที่ได้ของเควสยอดนักล่า เป็นกล่องแรร์ 40-59 ค่ะ ไม่ใช่ 50-59  woon_sunny woon_sunny