GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดยังไงกับธรนีพิโรธของวิ

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
อ่อใช่ลืมบอก เวลาจะพูดอะไรอะ ดูของ+ฝีมือตัวเองกับฝ่ายตรงข้ามบ้าง
ธรณียิงพาลาเก๊งๆไม่เคยเห็นหรอ ยังมาบอกว่าโกง ตัวเองก็เล่นวิน่าจะู้รู้นี่
ถ้าไม่พอใจอาชีพตัวเองหันไปเล่นอาชีพอื่นเลยงับ - -
(มาแบบอารมณ์เสีย)
-EveryTime You Kissed Me...

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช
อยุ่ที่ฝีมือคนด้วยคับ อยุ่ที่คนชอบเล่นด้วย ต่อให้้มีของวิมากองตรงหน้าผมก้อเลือกเล่นแอสของผมต่อไปดีกว่าได้อารมดี

g#010 g#010
เสือก

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
อยุ่ที่ฝีมือคนด้วยคับ อยุ่ที่คนชอบเล่นด้วย ต่อให้้มีของวิมากองตรงหน้าผมก้อเลือกเล่นแอสของผมต่อไปดีกว่าได้อารมดี

g#010 g#010
(กระทื้บ like!!!!)
-EveryTime You Kissed Me...

Vt_Valentine

• **
ผมว่าไม่น่าปรับนะจ้ะ ถึงสกิลนี้จะไม่มีระยะหลังร่าย แต่ก็มีระยะเวลาร่ายนินา

ปล. ปรับไม่ปรับก็บ่เป็นหยัง ผมเล่นวิไม่เคยใช้สกิลนี้อยู่ละ  #038

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ผมไม่ค่อยเข้าใจ ว่าทำไมเวลาเสนออะไรแต่ละที ทำไมผู้เล่นหลายๆ ท่านเสนอในแบบสร้างสรรค์กันไม่เป็น เห็นแต่เสนอแบบทำลายอาชีพอื่น
แล้วทำไมไม่เสนออาชีพที่มันอ่อนๆ ให้เก่งขึ้นมา พอคนเสนอกันมากๆ ทีมงานปรับแก็ก็ไปว่าทีมงาน แล้วไอที่สร้างสรรค์ทำไมไม่เสนอกัน
พอเสนอมากๆ เดี๋ยวทีมงานก็บ้าจี้ปรับตามเอง ไม่มากก็น้อย อาชีพที่อ่อนๆ ก็จะได้ปรับให้ดีขึ้น เท่าที่ผมทราบก็มีหลายสายอาชีพ ที่
มีแผนในการปรับให้ดีขึ้น ทำไมคิดในแง่บวกกันไม่ได้ มองแต่แง่ลบ เสนอแง่ลบตลอด  woon_huh

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
มีอาชีพไหนโกยแล้วลงสกิลหมู่ได้และพลังโจมตีไม่ลด

มีอาชีพไหนโกยแล้วทอนดาเมทการโจมตีเท่าเดิม

มีอาชีพไหนมีไอเทมทอนดาเมทของอีกสายรวมถึงของสายเดียวกันเยอะมาก

วิ เป็นอาชีพเดียวที่โกงมาก

ลองคิดดูว่า วิ เลือด 100 เค เพียง 1 ตัวสามารถ ชนะคนเกือบทั้งกิวได้

โกงมากมาย
งั้นผมเอาบ้าง เบอเป็นอาชีพที่โกงมากแม้งเลือดเยอะกว่าวิหลายเท่า ระเบิดคลั่งทำไรแม้งไม่ได้เลย มียืนหยัดด้วยเลือดเด้งตลอด อัพสกิวให้ต้านทาน100%ได้อีกด้วย คำรามทีสับแรงเกินไปแล้ว ปลดอาวุธอีกไม่ต้องทำไรกันเลยคราวนี้ โหดเกินไปแล้วครับ ลองคิดดูถ้าเบอ สามารถโกยได้เพียง1ตัวสามารถ ชนะได้เกือบทั้งกิวได้เลย

อย่ามาว่านั่นโกงนี่โกงจะดีกว่าครับ วิเลือด 100k มันก็มาจากกอปเบอนี่แหละ เพราะฉนั้นเบอนั่นแหละที่โกงกว่า

เบอ ไม่มีคำราม สับใครตายมั่งละครับ

พลังโจมตีน้อยมาก และแกว่งมากด้วย

และอีกอย่างเบอ สับได้ทีละคน แต่วิ ลงสกิลทีหมดกิว

ส่วนmuanglnwที่บอกผมว่าผมกากคงจะเป็นคุณละมั้งที่ไม่สามารถทำได้อย่าง Give_Me

ถ้ามาเล่นวอ PK แล้วจะได้รู้ว่า เมื่อกลุ่มนี้บุกเมื่อไรไม่มีใครกันบ้านได้เลยซักครั้ง ขนาดกิวอีโวยังแตก

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ปรับไปเลย ปรับแมร่ งให้หมด

แพ้เกร็งแขนฟาดก็บอกให้ปรับ

กระทู้ปัญญาอ่อน ตั้งกันได้ทุกอาทิตย์

กูมาเคลีย

เรื่องวอตอนยกให้พี่โอเลยครับออนเปน10จอ สั่งคนในตี้ผ่านmsn (ลากมาแล้วเปิดไมค์พูด)

โคดหรู

g#008 g#008
เสือก

กูมาเคลีย

ถ้าปรับ อาชีพวิโจมตีด้วยกันลำบาก ฝ่ายที่มีของดีจริงๆถึงจะอยุ่รอด
ถ้าไม่ปรับ ผู้เล่นที่มีระดับน้อยกว่าความสามารถน้อยกว่า + เทคนิคต่างๆ เมื่อสุ้กับวิด้วยกันจะมีโอกาสชนะและแพ้เท่ากัน

วิไม่ใช่คาเดทครับเล่นยากกว่าที่คิด ไม่มีใครยืนให้ร่ายธรณีเฉยๆหรอกครับ
เสือก

v_xxx101_v

• **
ก็มัน มีดี มีที เด็ด ของแต่ละอาชีพอยู่แล้ว จุดเด่น จุดด้อย ต่างกันไป แต่นี่ คุณแพ้อะใรมา ก้จะมางอแงให้ปรับ แล้วถ้าคนที่แพ้ คุณ มางอแง ให้ปรับบ้าง แล้วมันจะจบที่ตรงไหน ลองคิดดู ทุกอาชีพอ่ะ ผมว่า ถ้าคนเล่นเก่ง+ของดีๆ เปรี้ยวได้ทุกที่

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
(ข้าน้อย)เล่นวินะครับ แล้วเกร็งแขนฟาดมันเกี่ยวไรกันหรอรึเดียวนี้มันโกงขนาดตีเบอทีเดียวตาย woon_5555

น่ารักอะ

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
ก็มัน มีดี มีที เด็ด ของแต่ละอาชีพอยู่แล้ว จุดเด่น จุดด้อย ต่างกันไป แต่นี่ คุณแพ้อะใรมา ก้จะมางอแงให้ปรับ แล้วถ้าคนที่แพ้ คุณ มางอแง ให้ปรับบ้าง แล้วมันจะจบที่ตรงไหน ลองคิดดู ทุกอาชีพอ่ะ ผมว่า ถ้าคนเล่นเก่ง+ของดีๆ เปรี้ยวได้ทุกที่
ที่ผมบอกนี้นะผมก้เล่นอาชีพวินะ ผมแค่เห้นว่ามันโกงอาชีพอื่นเท่านั้นเอง
น่ารักอะ

v_xxx101_v

• **
ผมก็ยังมองไม่เห็นว่ามันโกง อาชีพอื่นตรงไหนเลยนะ
- จริงอยู่ ถ้าโดน มันลดป้องกัน แต่ ข้อเสีย คือร่ายค่อนข้างช้า หากเจอกันซึ่งหน้า ไม่ทันกินหรอก นอกจากอาศัยทีเผลอ
ถ้าสกิล นี้โกง กายทิพย์ ไม่โกงกว่ารึ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เรื่องวอตอนยกให้พี่โอเลยครับออนเปน10จอ สั่งคนในตี้ผ่านmsn (ลากมาแล้วเปิดไมค์พูด)

โคดหรู

g#008 g#008

เค้าไม่ได้พูดกันในเอมนะจ๊ะ มีวิธีอื่นที่ไม่ต้องพูดในเอมก็คุยกันได้หลายคน
ไม่ใช่โทรศัพท์ด้วย

woon_555 woon_555 woon_555

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#016 g#016 g#016
          วิโกงตรงไหน....ถ้าจะบ้านะนายนี่...
          ผมเห็นเทรกับชาบยิงใส่วิตายก่อนจะร่ายธรณีจบซะอีก...
          ไร้สาระแบบนี้ผมว่าเลิกเล่นไปเถอะคับ...
          ไปเล่นมารีโอเก็บเห็ดซะดีกว่า.....ไม่สร้างสรรร์และยังไร้สาระอีก....
                            g#030 g#030 g#030
                 ขอตำหนิหน่อยละกันคับ  ... กระทู้แรกเลยนะนี่