GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แหวนออร่าทำลายล้าง vs เครื่องรางโบราณ (ของประมูลไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไปคับ)

pop_999

• Full Member
#038  ใครเป็นคนต้นเรื่องอะ
woon_555

ถามจริง ถ้าตอนนี้ แหวนออร่า เหลือราคา 5000 พี่เคี้ยงจะซื้อไหม ไม่ต้องมาถาม น้องเลยนะขอรับ น้องไม่รวยพอที่จะซื้อของ สะสมราคาแพง มาเก็บอะ   ซื้อเครื่องรางโบราณ หรือไม่ก็สร้อยกำลัง ใส่ดีกว่า  ราคาไม่ถึงแสนบิลล่า   #038
(ถ้าพันนึง พอไหว แค่ทำใจนึกว่าทำตังส์หาย  g#009)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สร้อยกำลังโหดจริงครับ ลองมาแล้ว
ยิ่งคนใส่โหด มันยิ่งโหดตาม g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• ชิชิชิ
รับ สร้อยกำลัง 5m คับ ซิบ woon_555
เอาจริงเรอะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• ชิชิชิ
เหมือนจะทำง่ายมากๆนะครับผม
หาของแค่หน่อยเดียวกับตัง1kเอง g#004(แต่ถ้าให้ผมเลือก ซื้อ5000ยังคุ้มกว่าไปหาของอีก g#034)

pop_999

#038  ใครเป็นคนต้นเรื่องอะ
woon_555

ถามจริง ถ้าตอนนี้ แหวนออร่า เหลือราคา 5000 พี่เคี้ยงจะซื้อไหม ไม่ต้องมาถาม น้องเลยนะขอรับ น้องไม่รวยพอที่จะซื้อของ สะสมราคาแพง มาเก็บอะ   ซื้อเครื่องรางโบราณ หรือไม่ก็สร้อยกำลัง ใส่ดีกว่า  ราคาไม่ถึงแสนบิลล่า   #038
(ถ้าพันนึง พอไหว แค่ทำใจนึกว่าทำตังส์หาย  g#009)
สร้อยกำลังโหดจริงครับ ลองมาแล้ว
ยิ่งคนใส่โหด มันยิ่งโหดตาม g#009

ขอกลับคำพูดคับ  พันนึง ไม่ไหว แล้วคับ ทำใจไม่ได้ว่าทำตังส์หาย แหวนออร่า มันกาก เกินขนาดนี้ คงไม่ผิดแล้วที่ทีมงานทำออกมาให้ใช้กันแค่ชิ้นเดียว   ตอนนี้ เหลือ 100 บาท พอคับ ถ้าผมจะซื้อ นึกว่าเป็นกรรมการผ้าป่า พอคับ นึกว่าทำบุญ  #038

oafoafoafoaf

• Newbie
  • *
เอาจริงๆมันควรจะโหดกว่านี้นะ ไม่รู้ว่าผิดพลาดทางโปรแกรมไหม

เพราะจากทดสอบน่าจะกากกว่าใส่ยศกุลีคลั่งอีกนะเนี่ย

ใครที่ซื้อไปก้ถือว่าทำบุญทอดผ้าป่าจริงๆ

pop_999

เอาจริงๆมันควรจะโหดกว่านี้นะ ไม่รู้ว่าผิดพลาดทางโปรแกรมไหม

เพราะจากทดสอบน่าจะกากกว่าใส่ยศกุลีคลั่งอีกนะเนี่ย

ใครที่ซื้อไปก้ถือว่าทำบุญทอดผ้าป่าจริงๆ

ไม่ได้ผิดพลาดหรอก ขอรับ มัน บวกแรง ตามที่บอก เลยคับ บวก แค่ 50 จริงๆ ถูกต้องแล้วก๊าบเลยคับ
แต่ชื่อมัน ฟังดูเหมือนเทพ(แหวนออร่าทำลายล้าง) อะครับ พวกผู้เล่นเลยคิดว่าดี เทพ  แต่ไม่ได้ดูเลยว่า
บวกความแรงโป๊ะ แค่ 50 มันมีค่าแค่ตีบวกยศ กุลี จริงๆ (ท่านพี่ พี่ให้ต่ำกว่ากุลีอีกหรือคับ)  #038

• ชิชิชิ
รับ สร้อยกำลัง 5m ซิบ ชื่อตาม ยูส คับ woon_555
เอาจริงๆเรอะ woon_555