GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แหวนออร่าทำลายล้าง vs เครื่องรางโบราณ (ของประมูลไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไปคับ)

pop_999

• Full Member
เกมส์นี้ของเสก ของเทพ ที่แกล้งใครบัค มันเยอะ อะคับ เคี้ยงมันเลยปิดไว้  g#009

pop_999

เกมส์นี้ของเสก ของเทพ ที่แกล้งใครบัค มันเยอะ อะคับ เคี้ยงมันเลยปิดไว้  g#009

พิมพ์ผิด คับ   

เกมส์นี้ ของเสก หรือของเทพ ของที่ มีแปลกๆ แล้วแกล้ง บอกว่า บัค มันเยอะ อะคับ เคี้ยงมันมีเก็บไว้ เลยต้องปิดไว้  g#009

ไม่ประสงค์ออกนาม

• Jr. Member
  • **

ประมาณนี้นะครับ แต่ผมว่าแหวน เทพมากกก แต่ เครื่องรางมันใส่ได้แค่อาชีพเดียว น๊ะสิ
พี่เค้าปิดไรไว้อ่ะ   g#025
อยากรู้เหมือนกัน woon_huh woon_huh

ไม่ประสงค์ออกนาม

• **

pop_999

แอสที่ไหนเขาตี 200 อะ ถ้าตีแรงๆปหวนออร่าทำลายล้างก็เทพกว่าถูกปะครับ g#024 g#024

แหวนออร่าทำลายล้างไม่เทพกว่าหรอกคับ เพราะ แอชตัวที่ทดลองแหวน ที่ชื่อ OniZuKaGT ที่อยู่ในรูปข้างบน มันก็ไม่ได้ตีแค่ 200 คับ   แต่ตัวเลขที่เค้ายกตัวอย่างเป็นแค่ตัวอย่างคำนวณ นะคับ

ลองย้อนขึ้นไปดูนะคับ แล้วจะรู้ว่าเครื่องรางโบราณเทพกว่าคับ หรือไม่ก็แค่สร้อยกำลังก็ใช้แทนได้คับถ้าเล่นอาชีพ เทร
ของประมูลไม่ได้เทพ หรอกคับ เพียงแต่ตอน เค้าเอามาประมูล พวกเราไปแย่งกันซื้อเองเพราะของมันมีน้อยชิ้น  #038

มาขายของ

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้ อัพเดท บอร์ดตลอดเลยน๊ะคับ

ว่าแต่ แรร์ 98 รับ เท่าไหร่ครับผม รัชผู้นำ

GangstaR

• **

pop_999

เจ้าของกระทู้ อัพเดท บอร์ดตลอดเลยน๊ะคับ

ว่าแต่ แรร์ 98 รับ เท่าไหร่ครับผม รัชผู้นำ

แวะมาตอบ คำถามนิดๆ หน่อยๆ อะคับ

รองเท้า ดังกล่าวผมให้ 150 ล้านคับ ขอบคุณคับ

mygames2

• Newbie
  • *
จากที่ดูสูตร แหวนออร่าทำลายล้าง เหมาะกับคนที่มีพลังโจมตีมาก ความแรงโปะต่ำ แต่อัตราโปะสูงคับ แต่ไม่เหมาะกับพวกที่ความแรงโปะสูง

pop_999

จากที่ดูสูตร แหวนออร่าทำลายล้าง เหมาะกับคนที่มีพลังโจมตีมาก ความแรงโปะต่ำ แต่อัตราโปะสูงคับ แต่ไม่เหมาะกับพวกที่ความแรงโปะสูง

ตอนแรกผมก็คิดแบบนี้เช่นเดียวกันคับ แต่ตอนนี้ผมว่า ถ้าพลังโจมตีมาก ก็จะ โป๊ะได้แรงไปมากๆ เช่นกัน แล้วการบวกพลังโจมตีของแหวนออร่า แค่ 50% มันน้อยไปคับ ไม่สามารถ ช่วย หรือส่งเสริม ให้โป๊ะหนักกว่าพวกที่เค้ามีพลังโจมตีสูงๆ
ยกตัวอย่างเช่นอาชีพเบอ อะคับ พวกนี้พลังโจมตีสูงแต่ไม่ออฟของคลั้งเลย แต่โป๊ะหนักมากคับ

แต่อย่างอาชีพแอชที่โป๊ะได้หนัก เพราะว่า มันใช้มีดสองข้างออฟคลั่ง แล้วพลังออฟคลั่งของมีดสองข้างมันเอามารวมกันเป็นหนึ่งเดียวแล้วถึงเป็นพลังโป๊ะเชะ คับ  ไม่เหมือน การออฟ ด้วยเบี่ยมทำลาย ซึ่งทำให้พลังโจมตีพื้นฐานมากขึ้นแต่ แยกออกจาก กัน ทั้งสองข้างไม่ได้รวมกันเหมือน ออฟคลั้ง   g#033  คิดมากๆ มึนเหมือนกันขอรับ บ้างที  #038

035731848

• Newbie
  • *

035731848

• Newbie
  • *
เบอร์ใส่แหวนออร่าทำลายล้างได้ปะครับ  ถ้าได้ก็ดีนะโป๊ะคงแรงพอสมควร woon_5555 woon_5555

pop_999

เบอร์ใส่แหวนออร่าทำลายล้างได้ปะครับ  ถ้าได้ก็ดีนะโป๊ะคงแรงพอสมควร woon_5555 woon_5555

แนะนำให้ใส่สร้อยกำลัง ดีกว่าคับ ทำเควส ใช้ของนิดหน่อยบวกเงินพันบิลล่าเอง รับรอง ตีธรรมดาก็จะแรงขึ้น แล้วถ้าโป๊ะ ก็จะโป๊ะได้แรงกว่า แหวนออร่า ทำลายล้างแน่นอนคับแต่จะให้ดีผมว่านาย ไปซื้อเซตหายนะมาใส่จะดีกว่าคับ ตีแรงขึ้นอีกบานคับ ถ้าเล่นเบอ

แหวนออร่าทำลายล้าง ผมยังยืนยันคำเดิมนะคับ ว่า เป็นได้แค่ของสะสมราคาแพงคับ (เพราะมีชิ้นเดียวในเกมส์เลยแพง)

pop_999

สร้อยกำลังทำยังไงอ่าครับผม

รับเควสที่วินเดอร์วูด ขอรับ ตัว ผู้หญิงอะ จำชื่อมิได้ ลองไป คุยๆ ดูนะคับ