GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเก็บเลเวลผอบของคนในเกมส์อสุรา ♫♫♫ ♪~

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
อย่าลืม
มันเลือกยิงไม่ได้ มีเท่าไหร่ยิงหมด ถ้าจะถล่มในทีเดียวใช้เยอะ g#037 g#037
แต่เราสามารถยกเลิกได้นะ โดยการยิงแล้วเดิน (กระสุนนัดที่ยังไม่ได้ยิงจะไม่หาย)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อย่าลืม
มันเลือกยิงไม่ได้ มีเท่าไหร่ยิงหมด ถ้าจะถล่มในทีเดียวใช้เยอะ g#037 g#037
แต่เราสามารถยกเลิกได้นะ โดยการยิงแล้วเดิน (กระสุนนัดที่ยังไม่ได้ยิงจะไม่หาย)
อ้อ หยุดแบบนี้นี่เอง
แต่เสียวคือนิ่งยาวจนกระสุนหมด g#041
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

LLอUหื่u.

คนเรามันเห็นแก่ตัวครับ

ทำแบบเกมสืของทางวินเน่าเลย

10นาที ถามรหัสผ่าน  woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เบื่อเหมือนกัน จะไปตีเขี้ยวทมิฬ ยืนกันเต็มไปหมด คอยดูรวยเมื่อไหร่ จะเหมาก๊อปเงา มาไล่ฆ่าให้หมด  woon_angry woon_angry woon_angry

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
หาเพื่อนที่มีเซ็ตจุ ได้สกิวเรียกบอสมาปล่อยไว้ดิ  g#016
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ส่วนมากก็เป็นคนจุติรอสกิลทั้งนั้นแหละที่เสืออะ เค้ารอแล้วอยากได้เปอไปด้วย (โลภอะแหละ) เลยต้องเปลี่ยนไผเวลอีกแมพเลย  g#014

Silent_sky

• Newbie
  • *
ก๊อปเงาฆ่าซะ
เอ๊ะ ได้ยินมาว่ายิงสนับสนุนของเซนมันยิงคนไม่เปิดpkได้นี่นา woon_555
เรื่องจริงป่ะนิ  g#034 g#034 g#034 g#034
ได้ยินมานะ ไม่ได้เจอกับตา- -
ว๊าาา เอาซะ ดีใจเลย 555555  g#004 g#004 g#004 g#004

จริง ทดสอบแล้ว  g#004 g#004 โดนด่าเป็นชุด เนื่องจากวันเวล90+ ตายทีเปอร์ลด - -

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
  • ผมไม่เก่งแต่จุ6เฉยๆคับ
อ่านสกิวปะนิยิงออกตามที่เขากำหนด(แต่ดันลืม)แต่ก็คิดก็จะใช้ด้วยนะควรใช้ระยะไกลนะเดวตายก่อนนะอิอิ
เพื่อนแปลว่าอะไร เพื่อนคือสัตตรูของข้า ใครเป็นเพื่อนต้องตายให้หมด

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
  • ผมไม่เก่งแต่จุ6เฉยๆคับ
ตอบครั่งสุดท้ายปีก่อนนี่นะ
เพื่อนแปลว่าอะไร เพื่อนคือสัตตรูของข้า ใครเป็นเพื่อนต้องตายให้หมด