GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางการเล่น คนทรง Test v.1

Directorr

• Full Member
เอ่อ.. พาลากันเวทย์หลัง + 110  ต่อให้คุณ เสาลงทัน ล้านนึงก็แก๊งครับ
เอาเสาลงทันไปตีเสาเงาสิคับ - - ถ้ามันไปตีพาลาก็ใช้ฟ้าถล่มออกห่างให้มันตีเสาเงา

มันขอเวลาไงครับ ที่เจอมา
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

C2CollagE

• Newbie
  • *
เอ่อ.. พาลากันเวทย์หลัง + 110  ต่อให้คุณ เสาลงทัน ล้านนึงก็แก๊งครับ
เอาเสาลงทันไปตีเสาเงาสิคับ - - ถ้ามันไปตีพาลาก็ใช้ฟ้าถล่มออกห่างให้มันตีเสาเงา

มันขอเวลาไงครับ ที่เจอมา
ส่วนเรื่องขอเวลายังไม่เคยเจอคับ เลยบอกไม่ได้

C2CollagE

• Newbie
  • *
เทสมาแล้วคับ มันก็ตีทะลุอัมตะนะคับ กายทิพก็ทะลุคับ

Directorr

ว้าว ขอบคุณมากครับ ผมนี่ด้อยประสปการจริงๆ สงสัยเกิดความผิดพลาดแน่ๆเลย ถ้ายังไงรบกวนขอการอัพสกิลหน่อยครับ 40 เหรียญ

g#031 g#031

ไอดอลเลยครับ

เอ  ว่าแต่ เสาเงานี่จบ 1-1 มันรีให้ไหมครับ

สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Sima-Yi

ว้าว ขอบคุณมากครับ ผมนี่ด้อยประสปการจริงๆ สงสัยเกิดความผิดพลาดแน่ๆเลย ถ้ายังไงรบกวนขอการอัพสกิลหน่อยครับ 40 เหรียญ

g#031 g#031

ไอดอลเลยครับ

เอ  ว่าแต่ เสาเงานี่จบ 1-1 มันรีให้ไหมครับ

ไม่รีให้ครับ ต้อง รอคลูดาวอย่างเดียว

C2CollagE

• Newbie
  • *

Sima-Yi

C2CollagE

• Newbie
  • *

มีเท่านี้คับ ทั้งสกิล ของ สเตตัส ส่วนตัวไม่จุจิตนะคับเพราะไม่มีเวลานั่งเล่นเหมือนเมื่อก่อน

Sima-Yi

มีเท่านี้คับ ทั้งสกิล ของ สเตตัส ส่วนตัวไม่จุจิตนะคับเพราะไม่มีเวลานั่งเล่นเหมือนเมื่อก่อน

ถือว่าเบี่ยมเลยทีเดียว

Directorr

เยี่ยมเลยครับ ของคุณมากจริงๆ จะลองเอาไปศึกษาดู ของไม่มากแต่ได้ตั้ง 50 รอบ

ของผมขนาดของดีทำเลือดได้สองแสน ยังเล่นไม่เก่งเท่าไรเลยครับ แพ้เอาๆ เพิ่งมาหัดเล่นคนทรง

Directorr

เอ๋ ผมเพิ่งเห้นนะ ถ้าจะสลับคลุมโม ไม่เอา LUK ไปลง STR แทนอ่าครับ คลุมโม น่าจะส่งผล มากกว่านะ

C2CollagE

• Newbie
  • *
เอ๋ ผมเพิ่งเห้นนะ ถ้าจะสลับคลุมโม ไม่เอา LUK ไปลง STR แทนอ่าครับ คลุมโม น่าจะส่งผล มากกว่านะ
อ่า ขอบคุณคับ ผมก็พึ่งสังเกตุแหะ = = หนีไปรีแระคับ

~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~สาขา2

• Newbie
  • *
  • ~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~
                                                                   โอ้ว ขอบคุณมากเลยน่ะครับ  สำหรับการอัฟสกิลสายนี้ 

ผมก็หามานานแล้วล่ะ  ไปสอบถามคนนู้นที คนนี้ที...สุดท้ายเขาก้บอกว่าให้ไปอ่านเว๊ปเลย

แต่พอถึงตอนนี้  ก็ น่าจะ OK แล้วครับ  ขอบคุณหลายๆเด้อ...สำหรับข้อมูลดีดี  ส่วนๆวิธีเล่นหรือแบทนี้

จะขอเอาไปทดสอบดูหน่อยว่า ควรลง สเต็ปยังไง เพราะว่า  จากที่เคยพบมาเสาเงานี้ จะเห็นได้เลยว่า

แทบไม่ต้องทำอะไรมากมาย โหดไม่ใช่ย่อย  ขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ CollageN-Directorr woon_sunny woon_sunny woon_sunny

~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~

Directorr

รบกวนท่าน CollageN อีกทีครับ

ผมอยากเล่นสายเสาเงาแบบท่านนี่แหละ แต่ผมก็อยากมีชิกิ 6 วิถีด้วย รู้สึกว่ามันเป็นสกิลที่ดีมาก

พอจะมีทางอัพสกิลไหมครับ