GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 5 กุมภาพันธ์ 2557 "

บุคคลทั่วไป · 51 · 15030

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
คือ หาเนื้อไม่ได้จะทำอาหารยังไงคะ การงานหาเนื้อตีมอนเนื้อไม่ตก คนทำการงานอาหารเดือดร้อน นอกจากเนื้อจะไม่ตก เศษหนังต่างๆก็ไม่ตกคือเดือดร้อนอ่ะ แก้ไขด่วน ก็ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องแก้ไขการงาน ก็ดีใจที่การงานบ้างอย่างทำได้ง่ายขึ้น แต่ช่วยระบุที่จะหาวัตถุดิบกันยังไง จะมาบอกแค่ว่าไอเทมหายากหาง่าย แล้วของของการงานแต่หล่ะอัน ถ้ามันระดับหายากเท่ากันนี้มันอยู่ที่เดียวกันรึไงคะ

เปิดรึยังคับ คือมันเป็นแบบเปิดปิดได้แล้วนะคับ อันนี้ต้องชมรอให้ทำแบบนี้นานมากแล้ว woon_love woon_love woon_love

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
ปรับปรุงเเล้วหรอครับนี่ ผมว่าเเก้ไขให้เเย่ลงมากกว่านะ เหตุในการทำการงานมีมากไปไหม ต้องหาของนั้นนี่มากกว่าเก่า เเล้วลองคิดถึงผลลับมั่งเปล่านิว่าทำมาดีหรือไม่ได้ ปรับเปลี่ยนตามใจท่านกันเอง สุดท้ายเเล้วผมว่าผู้เล่นหนี้หมด จากโย 2000 ก็เป็น 9000-15000 อัพเกรดจะร้านข้างทางเป็นของขึ้นห้างเลยล่ะครับท่านจี ถามนิด1 ใครจะมีเวลาไปตีหาของทำหนักหนา ปฏิรูปให้ดีขึ้น หรือเลวร้ายลงกันเเน่  ปฏิรูปกันใหม่ดีกว่าไหมครับพี่น้อง g#031 g#031

ปฏิรูปก่อนเลือกตั้ง เกี่ยวใหมหว่า woon_5555 woon_5555

ไม่รู้คิดยังไงกันนะครับแต่สำหรับผมถ้าจะปรับผมว่าน่าจะปรับให้ทำง่ายขึ้นมากกว่าไม่ใช่ยิ่งทำยิ่งยาก
อยากถามว่าทีมงานคิดไรกันอยู่แน่
ท่าทางว่า............ปรับแบบคิดไล่ผู้เล่น  การงารมาใหม่ช่างวุ่นวาย เอาโยเกิตแบบเก่าคืนมา า า าwoon_yes woon_yes
ดาบคู่!!!

klra

• Newbie
  • *
การงานถลุงแร่ระดับ4ก่อนการปรับผมเคยทำเศษแรร่แห่งความมืดได้พอปรับมาทำไม่ได้  ทีมงานจะปรับอะไรก้เอาของเก่าไว้ด้วยดิไม่ใช่ปรับที่เก่าหายใหม่มา  แบบนี้น่าเบื่อมาก olo woon_angry

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
การงานถลุงแร่ส่วนตัวมองว่ามันดีกว่าเดิมนะ ถ้าทำห่าง2ระดับ มันจะติด 100% ไม่เสียเวลาขุด เสียไปกับการถลุง
ง่ายๆว่าระยะยาวน่าจะคุ้มค่ากว่ามาหลอมๆแล้วเสียไปเยอะๆแบบเดิม อันเก่าขุดเศษดีบุกมา 4000 ถลุงเป็นก้อน แล้วถลุงอีกขั้นเป็นดีบุกก้อนม่วงๆได้แค่ 11อันเอง ประมาณๆเอานะ แต่ตอนนี้พอทำยาวๆกลับคุ้มกว่านะ ลองดิ เสียเวลาแค่ช่วงแรกๆแหละ ปั้มเวลการงานไปก่อน  g#031 g#031

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
การงานถลุงแร่ส่วนตัวมองว่ามันดีกว่าเดิมนะ ถ้าทำห่าง2ระดับ มันจะติด 100% ไม่เสียเวลาขุด เสียไปกับการถลุง
ง่ายๆว่าระยะยาวน่าจะคุ้มค่ากว่ามาหลอมๆแล้วเสียไปเยอะๆแบบเดิม อันเก่าขุดเศษดีบุกมา 4000 ถลุงเป็นก้อน แล้วถลุงอีกขั้นเป็นดีบุกก้อนม่วงๆได้แค่ 11อันเอง ประมาณๆเอานะ แต่ตอนนี้พอทำยาวๆกลับคุ้มกว่านะ ลองดิ เสียเวลาแค่ช่วงแรกๆแหละ ปั้มเวลการงานไปก่อน  g#031 g#031

อันนี้ผมเห็นด้วยครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

แต่ภาพรวมมันยุ่งยากวุ่นวายขึ้นมากเกินไป  g#033 g#033 g#033