GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดทประจำวันที่ 25 กันยายน 2556

บุคคลทั่วไป · 39 · 15368

_min

• Newbie
  • *
นั่นไงรายละเอียดเพิ่ม*เป็นช่วงเวลาหายไปไหน woon_cry woon_cry woon_cry

ใช่ๆ หายไปไหน  g#025 g#025 g#025 g#025
เออนั่นดิ อุส่าดีใจเมื่อเย็นเห็นแว้บๆ
หายไปไหนละ  g#035

*เซิพ g#035 g#035 g#035 g#035

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
ค่าความเกลียดชังคือไรครับ

woon_huh เหมือนกันน๊ะเออ
ค่าความเกลียดชัง ไว้สำหรับตีบอสค่ะ คือเพิ่มให้บอสหันมาตีเรามากขึ้น ไว้ใช้กับบอส  woon_yes
ดาบคู่!!!

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
10,000 ตัว กี่ชั่วโมงน้า วันเดียวคงหมด แต่ก้อยังดี ดีกว่าไม่มีเนอะ woon_5555 woon_5555

ไปเวลด้วยนะสาวโมเอะ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
เรื่องคูณตั้งใจจะจัดเป็นช่วงเวลาคูณในเดือนตุลาครับ ทีมงานเพิ่มระบบเข้าไปเฉยๆเพื่อที่ว่าเกิดวันไหนมือลั่นอยากเซ็ตคูณขึ้นมาจะได้คูณเลยครับ  woon_555 woon_555 woon_555

poonnisa

• Newbie
  • *

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เรื่องคูณตั้งใจจะจัดเป็นช่วงเวลาคูณในเดือนตุลาครับ ทีมงานเพิ่มระบบเข้าไปเฉยๆเพื่อที่ว่าเกิดวันไหนมือลั่นอยากเซ็ตคูณขึ้นมาจะได้คูณเลยครับ  woon_555 woon_555 woon_555

ต้องภาวนาให้ลั่นบ่อยๆ มั้ยพี่ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
รวมเซิฟแล้ว ปราสาท แต่ละปราสาท ค่ายต่างๆ ในเย็นวันนี้จะว่างไม่มีเจ้าของหรอครับ ???? woon_huh
g#023 g#023

wiperace

• Jr. Member
  • **
รวมเซิฟแล้ว ปราสาท แต่ละปราสาท ค่ายต่างๆ ในเย็นวันนี้จะว่างไม่มีเจ้าของหรอครับ ???? woon_huh
น่าจะใช่นะครับพี่ ต้องไปตีกันใหม่หมด

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
น่าจะใช่นะครับพี่ ต้องไปตีกันใหม่หมด
แต่ตีแล้วเป็นสมัย 10 เลยนะ ก็ถือว่าดีอยู่  g#029

coalapanda

• Administrator
แต่ตีแล้วเป็นสมัย 10 เลยนะ ก็ถือว่าดีอยู่  g#029

ใช่แล้วคร้าบ

hamza

• Newbie
  • *
 woon_love woon_love อยากได้ทุกตัวเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love