GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซูลันวิญญาณแค้นแห่งทะเลลึก เกิดที่ไหนหรอคะ

I'mbest

• Newbie
  • *
  • รู้ทั่งรู้ว่าเธอรักใคร
ช่วยบอกที่คะ
 ขอบคุณทุกคำตอบคะ
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ถ้ำใต้น้ำชั้นที่ 1 - 5 (เหรอ?) :o
สุ่มเกิดภายในแมพถ้ำใต้น้ำน่ะนะ แล้วแต่ว่าจะเกิดแมพไหน ต้องหาทั่วๆล่ะ (ตั้งแต่เข้าแมพ1ไปจนถึงแมพบอสคอณัปเซอร์เกิด)  ;D

(ไร้สาระนิดๆ) ผมคิดเวลา เวลาผมจะหา มินิ ตัวไหนจริงๆจังๆ จะหาไม่เจอ เช่นจะหาวุ้นเทพ หาเป็นเดือนไม่เจอ หาซูลัน / กัลก้า หลายวันไม่เจอ

พอที่เราไปเดินเล่น จู่ๆก็เจอมันอะ + --

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
(ไร้สาระนิดๆ) ผมคิดเวลา เวลาผมจะหา มินิ ตัวไหนจริงๆจังๆ จะหาไม่เจอ เช่นจะหาวุ้นเทพ หาเป็นเดือนไม่เจอ หาซูลัน / กัลก้า หลายวันไม่เจอ

พอที่เราไปเดินเล่น จู่ๆก็เจอมันอะ + --
อันนี้จริง จะเดินไปเข้าเหมืองแร่ไปขุดแร่ที่ถ้ำใต้น้ำเจอเฉย ทีพอจะหาไว้ตีเล่นไม่เจอมันสักกะตัว- -
วุ้นเทพนี่ก็อีก พอวิ่งหาไม่เห็นจั๊กตัว พอเดินเล่นไปๆมาๆ เจออีก ไรแว้
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

อันนี้จริง จะเดินไปเข้าเหมืองแร่ไปขุดแร่ที่ถ้ำใต้น้ำเจอเฉย ทีพอจะหาไว้ตีเล่นไม่เจอมันสักกะตัว- -
วุ้นเทพนี่ก็อีก พอวิ่งหาไม่เห็นจั๊กตัว พอเดินเล่นไปๆมาๆ เจออีก ไรแว้

ใช้ๆ ฮ่าๆๆ

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??

R.eawten

• Jr. Member
  • **
วิธีหามินิแบบสุ่มเกิดสังเกตครับที่แมปขนาดกลาง(ตรงกลางจอ)แมปใหนมีไฟกระพริบแสดงว่าแมปนั้นมอนที่สุ่มเกิดเกิด
ปล.วิธีนี้ทำให้ผมเจอวุ้เทพ8ครั้ง/เดือน
แต่แย่งได้แค่1-2ครั้ง
=*=

I'mbest

• Newbie
  • *
  • รู้ทั่งรู้ว่าเธอรักใคร
แล้วซูลันวิญญาณแค้นแห่งป่าลึก ละคะ
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

MEo_emoTioN

• Newbie
  • *
วิธีหามินิแบบสุ่มเกิดสังเกตครับที่แมปขนาดกลาง(ตรงกลางจอ)แมปใหนมีไฟกระพริบแสดงว่าแมปนั้นมอนที่สุ่มเกิดเกิด
ปล.วิธีนี้ทำให้ผมเจอวุ้เทพ8ครั้ง/เดือน
แต่แย่งได้แค่1-2ครั้ง
=*=

จิงดิ้!!!
1.เลิกเล่นเกมส์   เลิกยาก   แต่เลิกได้   ถ้าจำเป็น
2.เงินทองเป็นของนอกกายไม่ตายก้หาใหม่ได้  ถ้ามีปัญญาหา"เอง" ไม่ต้องแบมือขอใคร
3.ในเกมคุณอาจจะดูยิ่งใหญ่ แต่พอคุณออกมาสู่โลกความเป็นจริงคุณก้เป็นแค่ คนๆธรรมดาหนึ่งเท่านั้น
4.อย่าลืมไปเลือกตั้ง - -*

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ของเรากะเหมือนกัน
ทีเป็นวิ เดินหาวุ้นเทพ ไม่เจอ
แต่พอจุเปนคาเดทเจอเฉย ฆ่าไม่ไหวตายแอ้งแม้ง
คนกินคน ?? ไรหว่า