GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเดินแมพโขนเพื่อไปแมพบอส,จุติตัวละคร,จุติอาวุธ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
field06a เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field07a เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field09a เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field06b เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field08b เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field09b เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

field07b เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ ตรงนี้ผมขอแนะนำถ้าใครกดเด็กเส้นขั้นเทพแล้วได้ลูกอมจดจำสถานที่มา ให้เรากดลูกอมจดจำสถานที่ไว้เพื่อความสบายในการจุติตัวละครรอบถัดๆไปครับ ไม่เสียเวลาเดินใหม่ด้วยครับ อิอิ

field09c เดินเข้าวาปตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

ถึงแล้วครับแมพบอส,จุติตัวละคร,จุติอาวุธแรร์

ทำการจุติตัวละคร เดินมาตรงจุดตามภาพที่ผมยืนแล้วก็กดคุยกับเงาปริศนานะครับผม

ถ้าจะทำการจุติอาวุธแรร์ ให้เรากดที่แท่นพิธีตามภาพเลยนะครับ

ผมหวังว่าจะมีประโยชน์นะครับ สำหรับใครที่ยังเดินแมพโขนแล้วหลงบ่อยๆก็มาชมกระทู้นี้ได้ครับ ใครที่ทราบแล้วก็มาดูได้ครับ อิอิ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมกระทู้นี้ครับผม

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
เเต๊งกิ้ว
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม