GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กรุ๊ปเลือดกับการสอบ แม่นมากกก (รึเปล่า) มาช่วยยืนยันกันหน่อยย

บุคคลทั่วไป · 35 · 12118

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
A ครับ ตั้งใจทำข้อสอบ เพื่อให้เสร็จคนแรก ไอที่เครียดก็คือ "มั่ว+อ่าน ควบกันไป แต่ขอให้เสร็จไวๆแค่นั้นพอ" 55555555555 '
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่จริงเลย woon_angry
ผมกรุ๊ปโอ เวลาสอบก็มั่วอย่างใจจดใจจ่อ แล้วรีบออกมาหลับ

เป็นโอผสม รึเปล่า

โอเพียวๆ ครับ ใสซื่อบริสุทธิ์ไม่เจือปน woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
กรุ๊ป O   g#036

เวลามั่ว  ดูข้อที่ตอบทั้งหมดก่อน ข้อไหนที่ตอบน้อยที่สุดก็ตอบข้อนั้น  ใช้มา7ปีะ   g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
กรุ๊ป O   g#036

เวลามั่ว  ดูข้อที่ตอบทั้งหมดก่อน ข้อไหนที่ตอบน้อยที่สุดก็ตอบข้อนั้น  ใช้มา7ปีะ   g#037

แก้ทุกปี woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • Jr. Member
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
กรุ๊ป โอ ผิดอ่าค่ะจี ไม่ตรงเรย

เกิดไม่เคยลอกไม่เคยถามไค ทำด้วยตนเองด้วยความมั่นใจตลอดเวย์

ทำเสดออกก่อนคนแรก ได้ท๊อปกะบ่อย

โดยเฉพาะ วิชาสังคมประวัติศาสตร์ กะ ภาษาอังกฤษ อิอิ

อาจจะตรงกะบางคนเน๊อะแต่ไม่ตรงกะเรา

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

กรุ๊ป โอ ผิดอ่าค่ะจี ไม่ตรงเรย

เกิดไม่เคยลอกไม่เคยถามไค ทำด้วยตนเองด้วยความมั่นใจตลอดเวย์

ทำเสดออกก่อนคนแรก ได้ท๊อปกะบ่อย

โดยเฉพาะ วิชาสังคมประวัติศาสตร์ กะ ภาษาอังกฤษ อิอิ

อาจจะตรงกะบางคนเน๊อะแต่ไม่ตรงกะเรา

ภาษาอังกฤษ กับ ประวัติ เป็นวิชาที่ผมอ่อนที่สุดในสามโลก

oatcha

วิชาที่ผมถนัดสุดก็วิชาคณิตศาตร์งับ โดยเฉพราะคณิตคิดในใจ  g#019 g#019

XXRunJungXX

• **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง

ภาษาอังกฤษ กับ ประวัติ เป็นวิชาที่ผมอ่อนที่สุดในสามโลก

สังคมประวัติศาสตร์ กะ ภาษาอังกฤษ  เป็นวิชาที่ถนัดที่สุด

แต่คณิตศาสตร์ไม่อยากจะเอ่ย..

ตอนมหาลัยเขียนชื่อแร้วส่ง....พร้อมกับข้อความบอกจารย์ว่า

I'm really sorry. I can't do it....

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

XXRunJungXX

• **

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
กรุ๊ปบีอ่ะโคตรเเม่นหลับตลอด

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ของผมเวลาทำ จดจ่อกะงานแต่คิดไม่ออกจะโลเลนิดๆ ทำเสร็จก็ทำตัวสบายๆไม่รุ้กรุ๊ปไหนกันเเน่