GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอส กับ มินิ เกิด ทุกกี่นาทีครับ

..TEERAK..

• Full Member
มินิบอส เวลาเกิดนับจากตัวสุดท้ายที่ตายไป 30+(0ถึง15) นาที ยกเว้น ยอสซี่ จะเป็น 45+(0ถึง22)
บอส ก็เช่นกันจะเป็น 60+(0ถึง30) นาที ยกเว้นดูลาฮาน ส่วนใหญ่จะ 120 นาที
ตัวเลขในวงเล็บมันจะสุ่มเอา
g#009 g#009

byakuya

มินิบอส เวลาเกิดนับจากตัวสุดท้ายที่ตายไป 30+(0ถึง15) นาที ยกเว้น ยอสซี่ จะเป็น 45+(0ถึง22)
บอส ก็เช่นกันจะเป็น 60+(0ถึง30) นาที ยกเว้นดูลาฮาน ส่วนใหญ่จะ 120 นาที
g#009 g#009
ข้อมูลนี้เคยได้ยินเหมือนกันครับ แต่ผมว่ามันแปลกๆ บางทีมีบั๊กหรือป่าว เพราะตอนจุติตีรานี รอเกือบ 2 ชม. ก็มี หรือมันมีอย่างอื่นมาเกี่ยวข้อง  woon_huh อยากให้จีเอมมาตอบกระทู้นี้จัง ขอแบบละเอียด ถ้าตัวไหนเวลาเกิดไม่เหมือนกัน ก็บอกมาหน่อยครับ

TAMA

• Sr. Member
สำหรับมินิบอสจะเกิดทุก 30-45 นาที

ส่วนบอสจะเกิดทุก 60-90 นาทีครับ

ตามข้อมูลที่มีอยู่ตอนนี้ครับ

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]
จากที่เคยสังเกตุนะครับ เฉพาะบอส
บอส ลิง จะเกิดทุก 60 นาที แต่ส่วนใหญ่จะเกิดนาที 75 หากไม่เกิดก็ไม่เกิน 90 นาที
บอสดูลาฮานจะเกิดทุก 90 นาที และมักจะเกิน 120 นาที เอาแน่นอนไม่เคยได้ครับ
บอสไพโร จะเกิดทุก 60 นาที มักจะตรงเวลาอาจเลทนิดหน่อย แต่ไม่เกิน 90 นาทีครับ
บอสมังกรน้ำแข็ง จะเกิดทุก 60 นาที และมักจะมาตอน นาทีที่75-80 และไม่เกิน 90 นาที
บอสกับตันโจรสลัด จะเกิดทุก 60 นาที และไม่เกิน 90 นาที ตัวนี้ไม่ค่อยได้เห็นตอนเกิดครับ
บอสไกเซอ จะเกิดทุก 60 นาที โดยประมานก็จะเกิดนาทีที่ 80 ไม่ค่อยถึง 90 นาที
บอสคิงจุ๊ จะเกิดทุก 60 นาที ไม่เกิน 90 นาทีครับ ไม่ค่อยเห็นตอนเกิดเพราะเกิดไม่เป็นหลักแหล่ง
บอสคอรัปเซอร์ จะเกิดทุก 60 นาที และไม่เกิน 90 นาทีครับ

มีแค่นี้ครับที่ผมล่าประจำและจดจำได้นอกนั้นไม่ค่อยได้สนใจก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ

ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

DarkEagle

• DarkEagle
g#009 g#009
ข้อมูลนี้เคยได้ยินเหมือนกันครับ แต่ผมว่ามันแปลกๆ บางทีมีบั๊กหรือป่าว เพราะตอนจุติตีรานี รอเกือบ 2 ชม. ก็มี หรือมันมีอย่างอื่นมาเกี่ยวข้อง  woon_huh อยากให้จีเอมมาตอบกระทู้นี้จัง ขอแบบละเอียด ถ้าตัวไหนเวลาเกิดไม่เหมือนกัน ก็บอกมาหน่อยครับ

รอเกือบ 2 ชม. ไม่แปลกครับ รานีมัน 1.30 เกิดที มีบางเวลาที่จะเกิดก่อน 1.30 สัก 5 -10 นาที  และหากภายใน 1.30 นับจากหลังเวลาตายมันไม่เกิดก็คือ มันจะมีดีเลการเกิดเพิ่มอีก 30 นาที  จะเกิดอยู่ภายในดีเล 30 นาทีนี้อย่างแน่นอน

byakuya

อืมม รานีรอนานกว่าตัวอื่นจิ  ถึงว่า จุทีรอรากงอกเลย นับเวลายังไงก็นานกว่าตัวอื่น  เอออ แล้วมินิอ่ะ จตุกร ก็นานนะ ไม่น่าจะใช่ ครึ่งชม.

DarkEagle

• DarkEagle
มันมีดีเลไง  แต่ถ้าคนเล่นน้อยๆ ล่าน้อยๆ จะไม่ให้มันดีเลก็ทำได้ แต่ยังบอกมิ๊ได้ เพราะผมยังล่าอยู่ ไว้เบื่อแล้วจะเอามาเฉลย 

เอาน่า ... รานีรอยังไงก็ไม่เกิน 2 ชม. แน่นอน เวลาปรกติมัน 1.30 หรือก่อน 1.30 สัก 5- 10 นาที รอกันได้อยู่ ทุกคนต้องรอเหมือนกัน แต่รอแล้วเมื่อมันเกิด  บอสติดคนอื่นไปก็ซวยไปครับ รอใหม่   อย่าไปแย่งเค้านา ขอกันดีๆ ผมแอนตี้มากเรื่องมารยาทการตีบอส เพราะจุดนี้ไม่มีกฏระเบียบมาบังคับ ให้สิทธิเท่าเทียมกันหมด แต่ถ้าต่างคนต่างจะใช้ไอ่ความเท่าเทียมโดยไม่คำนึงถึงปัจจัยอื่นมันจะกลายเป็นเถื่อนไป แล้วเกมส์จะไม่สนุก 

ป.ล. ไปรอกลางคืนสิ คนน้อยๆได้แน่ และมักไม่ดีเล

sedthawut

• **
จากที่เคยสังเกตุนะครับ เฉพาะบอส
บอส ลิง จะเกิดทุก 60 นาที แต่ส่วนใหญ่จะเกิดนาที 75 หากไม่เกิดก็ไม่เกิน 90 นาทีบอสดูลาฮานจะเกิดทุก 90 นาที และมักจะเกิน 120 นาที เอาแน่นอนไม่เคยได้ครับ
บอสไพโร จะเกิดทุก 60 นาที มักจะตรงเวลาอาจเลทนิดหน่อย แต่ไม่เกิน 90 นาทีครับ
บอสมังกรน้ำแข็ง จะเกิดทุก 60 นาที และมักจะมาตอน นาทีที่75-80 และไม่เกิน 90 นาที
บอสกับตันโจรสลัด จะเกิดทุก 60 นาที และไม่เกิน 90 นาที ตัวนี้ไม่ค่อยได้เห็นตอนเกิดครับ
บอสไกเซอ จะเกิดทุก 60 นาที โดยประมานก็จะเกิดนาทีที่ 80 ไม่ค่อยถึง 90 นาที
บอสคิงจุ๊ จะเกิดทุก 60 นาที ไม่เกิน 90 นาทีครับ ไม่ค่อยเห็นตอนเกิดเพราะเกิดไม่เป็นหลักแหล่ง
บอสคอรัปเซอร์ จะเกิดทุก 60 นาที และไม่เกิน 90 นาทีครับ

มีแค่นี้ครับที่ผมล่าประจำและจดจำได้นอกนั้นไม่ค่อยได้สนใจก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ
บอสลิงเกิดไหนอะ

TAMA

บอสลิงเกิดไหนอะ
[/quote]
บอสลิงถ้าหมายถึง เทมป์เฟสเตอร์ เจ้าแห่งวายุ

บอสตัวนี้จะเกิดที่ map jaturakon_temple\field05

(ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ)

erath56

• Newbie
  • *
อยากได้คำสั่งที่รุ้เวลาเกิดของบอสอะคับมีมั้ย

Maid

• **
อยากได้คำสั่งที่รุ้เวลาเกิดของบอสอะคับมีมั้ย

ไม่มีจ้ะ g#015 g#015 g#015

ถ้ารู้คงวุ่นวายชัว

-_YC_-

• **
คาเดทจุตีวุ้นเกเรได้ปะคับ
คนกินคน ?? ไรหว่า