GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมยอมแล้ว dex ไม่เพิ่มโจมหมาวอลอค มีหลักฐาน

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
บัพครบด้วยสินะ g#040
จะว่าไป แว่นเผยไต๋คิดว่ามันน่าจะมีให้ดูหลบ ดูพลังเวทย์ พลังป้องกันเวทย์ด้วย แบบนี้รู้สึกมันไม่พอ(แม้ส่วนใหญ่จะใช้ดูแค่เลือดก็เหอะ g#015)
โอเค ผมรู้ละ จขกท. จะล็อคหรือปล่อยไว้ก็ได้นะ g#008
ไม่ได้บัฟนะบัฟเเค่สาสตรา
หมาวออ่ะเหรอ แต่ผมเห็นรุปบัพมันอยู่บนหัววอนะ
เอาเหอะ อย่างน้อยก็ได้เห็นแล้วว่ามันหลบได้จริง g#008
หรือภาพโป๊ะมันบัง เห็นไม่ชัด g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
บัพครบด้วยสินะ g#040
จะว่าไป แว่นเผยไต๋คิดว่ามันน่าจะมีให้ดูหลบ ดูพลังเวทย์ พลังป้องกันเวทย์ด้วย แบบนี้รู้สึกมันไม่พอ(แม้ส่วนใหญ่จะใช้ดูแค่เลือดก็เหอะ g#015)
โอเค ผมรู้ละ จขกท. จะล็อคหรือปล่อยไว้ก็ได้นะ g#008
ไม่ได้บัฟนะบัฟเเค่สาสตรา
หมาวออ่ะเหรอ แต่ผมเห็นรุปบัพมันอยู่บนหัววอนะ
เอาเหอะ อย่างน้อยก็ได้เห็นแล้วว่ามันหลบได้จริง g#008
หรือภาพโป๊ะมันบัง เห็นไม่ชัด g#015
บัฟคนกับหมามันเกี่ยวไรครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ก็ผมหมายถึงบัพที่ติดอยู่กับหมา ไม่ได้หมายถึงบัพที่ติดอยู่กับวอคนนั้นครับ
เราสื่อสารอะไรไม่เข้าใจหว่า g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

evilgunner2

• Newbie
  • *
บัพครบจริงต้องตี 100000+ ครับ ใส่บวกเวทย์มืดทั้งตัว ไม่ก็ใส่ที่มันบวกเวทย์
ทำถึงได้อยู่ละ ถ้าของครบบัพครบ กระทู้ไม่ล็อคหรอก อยากพูดไรก็พูดมา