GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุกวันนี้คนเล่นน้อยลงคนเวลน้อยลงอยากให้มีกิจที่ช่วยสงเสริมให้คนหันหน้ามาเวลกัน

ทุกวันนี้คนเวลน้อยลงไม่ว่าจะเป็นเลิกเล่น ที่เวลหายากถ้าไม่มีบ้านไม่ได้อยู่กิลใหญ่ ผู้เล่นหน้าใหม่ไม่ได้อยู่กิลใหญ่ก็หันไปหาผู้เล่นที่เลิกไปขายตัวละครให้ผู้เล่นหน้าใหม่
ทำให้คนเวลกันน้อยลงมาก รบกวนทีมงานช่วยหากิจหรือทำไงก็ได้ให้ผู้เล่นหันหน้ามาเวลกันมากกว่านี้ที  g#014
(ผมก็เวลนะ แต่ก็เบื่อที่เวลแต่ในดัน จะไปเวลป่าลับแล ก็มอนน้อย จะไปที่โขนก็ไม่เหมาะกะอาชีพ อยากได้อะไรใหม่ๆ คับ)

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ตามที่ผมคิดนะครับ
1. ทำเผ่าอสุราให้เสร็จ
2. ทำวอแบบใหม่ให้เสร็จ

เสร็จ2อันนี้ โหมโฆษณาแบบเมื่อก่อน ลงเว๊บกระปุก เอ็มไทย เกมส์ต่างๆ แบบสมัยก่อนที่เคยทำ   รับรองคนจะกลับมาเยอะ (ผมถามคนส่วนมาก ที่มาเล่นเกมส์นี้เพราะไอ้โฆษณาเนี่ยแหละ woon_yes)

เสร็จ2อันนี้ โหมโฆษณาแบบเมื่อก่อน ลงเว๊บกระปุก เอ็มไทย เกมส์ต่างๆ แบบสมัยก่อนที่เคยทำ   รับรองคนจะกลับมาเยอะ (ผมถามคนส่วนมาก ที่มาเล่นเกมส์นี้เพราะไอ้โฆษณาเนี่ยแหละ woon_yes)

สงสัยรออีกนานๆ เลย  g#002

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

BBAACCC

• Newbie
  • *
ทุกวันนี้คนเวลน้อยลงไม่ว่าจะเป็นเลิกเล่น ที่เวลหายากถ้าไม่มีบ้านไม่ได้อยู่กิลใหญ่ ผู้เล่นหน้าใหม่ไม่ได้อยู่กิลใหญ่ก็หันไปหาผู้เล่นที่เลิกไปขายตัวละครให้ผู้เล่นหน้าใหม่
ทำให้คนเวลกันน้อยลงมาก รบกวนทีมงานช่วยหากิจหรือทำไงก็ได้ให้ผู้เล่นหันหน้ามาเวลกันมากกว่านี้ที  g#014
(ผมก็เวลนะ แต่ก็เบื่อที่เวลแต่ในดัน จะไปเวลป่าลับแล ก็มอนน้อย จะไปที่โขนก็ไม่เหมาะกะอาชีพ อยากได้อะไรใหม่ๆ คับ)

จริงๆที่อยากให้คนกลับมาเวลเยอะๆ เพราะหาเหยื่อยิงสนับสนุนไม่ได้น่ะิสิ
พอคนกลับมาเล่น มาเวลกันเยอะๆ จะได้หาเหยื่อยิงสนับสนุนเยอะๆใช่ไหมละ
หรือว่าไม่จริง คุณนิชคุณ opkp

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
เราคนนึงที่เลิกเล่นไปเเละ เเต่มาเล่นบอดอสุราเเทน เบื่อไม่มีการพัฒนา คนจุติ6เกลื่อน ของเเรร์ก็ไม่ค่อยอัพ เเถมบัคโน่นนี้ก็เยอะ ของก็ถูกลงถูกลง พูดง่ายๆๆของล้นเซิฟ 5555
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

p55555

• Newbie
  • *

มันไม่ช่วยให้คนเวลกันหรอกทำแบบนี้อ่า

ต้องไปแก้พวกที่เปิดผอบโหดทิ้งไว้ให้มันตีม่อนอ่า

ไม่ต้องเวลให้ผอบตีวางกันสะเต็มแมพคนไม่ต้องเดินละรอม่อนออกมาให้ตี

Sikarinth

• **

มันไม่ช่วยให้คนเวลกันหรอกทำแบบนี้อ่า

ต้องไปแก้พวกที่เปิดผอบโหดทิ้งไว้ให้มันตีม่อนอ่า

ไม่ต้องเวลให้ผอบตีวางกันสะเต็มแมพคนไม่ต้องเดินละรอม่อนออกมาให้ตี

พวกเปิดผอบไว้ให้มอนตี ส่วนนี้ผมก็เห็นด้วยนะครับควรหาวิธีแก้ส่วนมากจะแม๊บที่หาเงิน  ส่วนเรื่องจะส่งเสริมคนให้มาเวลนั้น สำหรับผมพวก*200*300 ต่างๆ ผมว่ามันยิ่งทำให้เกมส์ตันง่าย จุกันเร็วๆแป๊บๆก็เบื่อ  อะไรที่ได้มาเร็วๆไม่มีคุณค่า ไม่หนุกหรอก เหมือนสูตรโกง ต้องนานๆทีพวก*200-*300 มาก็พอว่า  ไป*บ่อยๆ ไปๆมาๆ คนกลายเป็นโรคติด*เปอเลย พอไม่*ก็เบื่อกันไม่อยากเวล  ทั้งที่สมัยก่อนก็ไม่ได้*บ่อยอะไร มีปีนี้บั๊คกระจาย*มันเกือบทุกสัปดาห์ g#033 ตอนนี้ลับแลสวรรค์ ผมไม่เห็นคนเปิดผอบแล้วให้ผอบตีเฉยๆตอนเวลนะ
แม๊บโล่งมากๆ นานๆจะมีตี้ที ถ้าจะมาเวลคนเดียวหาแม๊บง่ายมาก  ประเด็นหลักคือมันไม่มีคนเวล - - ไป*เปอบ่อยๆเกมส์ก็ยิ่งตันเร็วอีก  หาโอกาสตอนมีอะไรใหม่ๆ แล้วโปรโมทอีกรอบดีกว่า

littlehayate

• **
1. กว่า*200 UP อย่าเพ้อมากกว่าจะมาทีนึง
2. มันก็จริงนะ พาราลากโขนตี หอกกางเขน วิกายตีโขน พระฟูหรือกาย อาชีัพอื่นไม่ไหว ลับแลก็ยังพอได้แต่ไม่มีตี้เลย อยากให้มีที่เว่ลเหมาะสำหรับอาชีพอื่นๆบ้าง
ปล.จากคนเล่นวิ คนดูดยกตี้วิคนเดียวพระกาย(ตัวเอง)2ตัว  g#014 g#014 g#014 คนสมัยนี้เน้อชอบใช้กำลัง เซ็งๆๆ  g#027 g#027 g#027

makizaii

• Newbie
  • *
ใครจะอยากเวลล่ะค๊า เวลไปก้โดนยิงสนับสนุน เปอก้ไม่เพิ่ม เหนื่อยเปล่า เซิฟสวรรค์แท้ๆ ไม่เห้นจะสมกะชื่อเซิฟเลย  woon_hurt woon_hurt

littlehayate

• **
ใครจะอยากเวลล่ะค๊า เวลไปก้โดนยิงสนับสนุน เปอก้ไม่เพิ่ม เหนื่อยเปล่า เซิฟสวรรค์แท้ๆ ไม่เห้นจะสมกะชื่อเซิฟเลย  woon_hurt woon_hurt
PKหนักกว่าไม่ใช่แค่ม้อนตี แต่บางทีเกรียนตบถ้าเปิดสด  woon_sunny woon_sunny