GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจกของวุ้นเหินหาว ทำไมไม่ทำตารางแจกเลยละ

-SilverBorn-

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อ พร้อมรายละเอียดแจกเลยดีไหม

หรือไม่ก็แจกเป็นโค้ดไปเลย ผู้เล่นที่ไม่อยู่ ไม่ออนไลน์จะได้รับของด้วย

เห็นจะแจกทีไรเงียบทุกที แต่ตอนเรียกร้องความสนใจทุกทีตัวเหลืองมาเป็นกิโล น่าเบื่อ

คำว่าแจก สะกดให้ถูก รู้ความหมาย สุดท้ายเซิร์ฟก็ต้องรี

แล้วบอส ไม่มีใครขอให้ปล่อยออกมา มีแต่คนรอของแจกครับ ถ้าแจกก่อนแล้วค่อยปล่อยไม่มีใครว่าครับ

เรื่องกฎอีกเหมือนกัน "กระทู้ที่ผมโดนส่งคุก" คุณประกาศเองหยาบพบเห็นลงโทษทันที ผมไม่เห็นคุณจะลงโทษเลย หรือว่าลงโทษเฉพาะบุคคล

น่าเบื่อจริงๆ จีเอ็มที่มันไร้คุณภาพ ทำงานก็เหมือนอยู่บ้าน เอะอะไรอ้างเซิร์ฟทดสอบ ถ้าไม่มีทดสอบ ไม่มีคนเล่น แล้วเกมมันจะไปรอดไหมหะ !

อย่าคิดว่าตำแหน่งตัวเองคือดารา เพราะหน้าตา กับตัวละครในเกมมันคนละรูปแบบกันเลย  g#040

Numook

• Newbie
  • *

I-I_I-I

• Newbie
  • *
นั่นดิ่ๆ แล้วบอกว่าไปทานข้าวแปปนึง เด๋วกลับมา !!  g#035 g#035 นี่อะไร รอ 3 ชม. ละนะ จีเอ็มเกมส์นี้ไม่มีคุณภาพพ !!  g#040 g#046 g#040

untitled

• Sr. Member
จำได้อยู๋เลยตอนบอกไปทานข้าว บอกตอน 11.57 แม้ม รอมานาน

-SilverBorn-

• Jr. Member
  • **
นั่นดิ่ๆ แล้วบอกว่าไปทานข้าวแปปนึง เด๋วกลับมา !!  g#035 g#035 นี่อะไร รอ 3 ชม. ละนะ จีเอ็มเกมส์นี้ไม่มีคุณภาพพ !!  g#040 g#046 g#040

กินหญ้าหมดไร่  g#009

I-I_I-I

• Newbie
  • *

กินหญ้าหมดไร่  g#009
คงไม่ไร่แล้วล่ะ = =' 8 ไร่แล้วมั้งนั่น  g#015 g#015

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานจะทำตารางขึ้นให้ครับในการแจกไอเทมทดสอบ ดูได้ที่หัวข้อประกาศนะครับ  woon_sunny