GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดประเดนเรื่อง ''เทร''

four44

• Newbie
  • *
คืนชีพแล้วก็อมตะแปปๆ  แต่ไม่มีการหยุดเวลา ส่วนระดับนี่ก็เอาเปนHP ที่ได้หลังจากฟื้นคืนชีพมา เอาเปงดับละ1%เลย

แต่จะให้อมตะมันก็น่าจะดีนะ  ดับ10ที่5 วินาที     2ระดับ1วินาที งิๆ
อย่างนี้ก็ดีนะครับแตาถ้าเทรฟื้นมาเป็นอมตะเพิ่มขึ้นแต่คนอื่นติดหยุดเวลาน้อยลง แบบว่าระดับ10 ตายพอลุกขึ้นมา เทรอมตะ30วิแต่รออบข้างติดเวลา10วิ เพราะคนกากๆอย่างผมจะได้วิ่งหนีได้

poasdf

• Newbie
  • *
ผมคิดว่าทุกอาชีพเก่งเท่ากันนะ

มีการแพ้ทางกันแต่ละอาชีพอะ

อย่างเช่นเบอที่เหนว่าค่าไม่ได้แต่วิยังค่าได้เพราะว่าโกยแล้วยิงเวทอะเบอเข้าไม่ถึงตัว

ยกเว้นบางคนที่เมพขิงๆ

~: • P a V i e w z • :~

• คนที่เกรียนกว่ามึงคือ"กู"จำไว้
  • Newbie
  • *
อย่าหาว่าแอสมีพันดับ10ไม่มีประโยฃน์นะครับ ต่อให้โดนหยุด10 เทรอาจจะยิงไม่ตายก็ได้นะ ผมลองมาแล้ว

แอสผมจุ6ไม่มีพันไม่มีทำลายเวทไม่มี ร่างกายพิษ ยังฆ่าเทร หยุดดับ10ได้สบายโดยไม่ตายด้วย ..

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
 g#022
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)