GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สเตตัส+ทักษะ ชาร์ป แบบเน้นๆ

lookgolf

• Jr. Member
  • **
ธนู 94 กับ 99  ใส่แล้วอันไหนดีกว่ากันครับ...

ดีคนละแบบครับ

94 ยิงแล้วถ้าติดบัพ คนโดนจะลดค่าพลังตามความสามารถของธนู ซึ่งถ้าเราได้บัพ จะเหมือนเพิ่มไป 2 เด้ง!! ดึ๋งๆ และมันก็สุ่มทุกดอกด้วย ไม่รวมสกิล
99 สกิลแรง แต่วืดได้ พอกดสกิลออกไป ก็เหลือข้อดี แค่ เพิ่มอัตราโป๊ะ 10% ครับ แม่นเยอะไปก็ไม่ค่อยมีประโยชน์เท่าไหร่

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ชาร์ปน่ามีสกิลแบบผ่าสามพิภพเบลดบ้าง (เอาแม่นมาเพิ่มพลังโจมตี) เพราะเป็นอาชีพที่แม่นสูงสุดในเกม แต่ทำไมไม่มีก็ไม่รู้  woon_hurt

lookgolf

• **
ชาร์ปน่ามีสกิลแบบผ่าสามพิภพเบลดบ้าง (เอาแม่นมาเพิ่มพลังโจมตี) เพราะเป็นอาชีพที่แม่นสูงสุดในเกม แต่ทำไมไม่มีก็ไม่รู้  woon_hurt

ขอแค่ ล็อคเป้า ไม่มีระยะร่ายก็พอแระ หึหึ  g#015

มากกว่าคำถาม

• **
จากที่ดูในรูป เพิ่มความเร็วในการยิง + str99 + agi99 + vit99 + luk99+ dex7

เปลี่ยน str มาเป็น dex จะไม่แรงกว่าเหรอคับ

ขอดูสเตตัสได้ใหมครับเอา สกิลทำลายล้าง5 str 99 vit 99 dex 99 luk 99 int7 เทียบกับ เพิ่มความเร็วการยิง5 agi 99 dex 99 vit 99 luk 99 int 7 เทียบกันหน่อยครับว่าต่างกันมากใหมพอดีว่าจะลองยิงแรงดูซักหน่อย

lookgolf

• **
จากที่ดูในรูป เพิ่มความเร็วในการยิง + str99 + agi99 + vit99 + luk99+ dex7

เปลี่ยน str มาเป็น dex จะไม่แรงกว่าเหรอคับ

ลงให้ดูน่ะครับ ว่า str สายยิงไว ลงแล้ว ลดโจมตีต่ำสุด แต่ก็ยังเพิ่มโจมตีสูงสุดอยู่ดี ทำให้ค่าโจมตีแกว่งมากขึ้น

RoDMaYiz.

• **
  • ให้เธอเจอใครที่ดีกว่า ' ฉัน !
ถ้าเราอัพสกิล ทำลายล้าง 5 ต่อเนื่องจะลด
แล้วถ้าเราอัพ เอจิให้ 99 ต่อเนื่องจะ ถึง 216ไหมคับ
แบบว่าเห็นภาพแล้ว อยากเล่นแบบ ทำลายล้างอะ รบกวนบอกหน่อยนะ

lookgolf

• **
ถ้าเราอัพสกิล ทำลายล้าง 5 ต่อเนื่องจะลด
แล้วถ้าเราอัพ เอจิให้ 99 ต่อเนื่องจะ ถึง 216ไหมคับ
แบบว่าเห็นภาพแล้ว อยากเล่นแบบ ทำลายล้างอะ รบกวนบอกหน่อยนะ

ถ้าเล่นสายยิงแรงอัพเพิ่มทำลายล้าง 5 ยิ่งลง agi ค่าความต่อเนื่องยิ่งลดลงครับ

RoDMaYiz.

• **
  • ให้เธอเจอใครที่ดีกว่า ' ฉัน !
อ่อจ้า งั้นก็อดยิงไวเลย .. แต่ก็ขอบคุณมากคับ !!

g#004  g#004

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
สดสอบโหดมากอะ เซิอฟสวรรค์ด้วย เห็นตอนแรก นึกว่านรก

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
woon_love เมพขิงๆแต่ถ้าผมจะอัพDEXนะไม่อัพVIT เพราะสีชุดไม่เห้นมีเพิ่มเเม่นยำเลยอะ  (ปล.เพิ่งกลังดจตีเวท/ลดเวลาร่ายเวทย์) อะไรว๊ะ- -*

ชาปใส่นู 99 เพิ่มแม่น 250 ใส่นู 94 ถ้าติดบัพ เพิ่มแม่นอีก 200 นิดๆ
ชาร์ปที่เคยทำได้สูงสุด แม่น 1000+ ครับ เอาไปเพื่อไรก็ไม่รู้
อ่อ
ผมพูดนี่เผื่อคไม่มีธนูโหดๆไง ใส่ยาหิตเวลอะ ดีนะ  #038 #038

ขอบคุณข้อมูลถึงจาไม่เคยเล่นชาป g#037