GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สเตตัส+ทักษะ ชาร์ป แบบเน้นๆ

lookgolf

• Jr. Member
  • **
ทดสอบจากชาร์ป จุติ 6 รอบ ค่าเริ่มต้น

เพิ่มอำนาจการทำลายล้าง 5 + str99

เพิ่มอำนาจการทำลายล้าง 5 + str99 + agi 99

เพิ่มความเร็วในการยิง + str99

เพิ่มความเร็วในการยิง + str99 + agi92 (ต่อเนื่องตัน 216 พอดี)

เพิ่มความเร็วในการยิง + str99 + agi99 + vit99 + luk99+ dex7

lookgolf

• **

สีชุดของชาร์ปที่เพิ่มและลดความสามารถ

I_TOey

• Newbie
  • *
  • ~*ผีน้อย*~
มีรูป นี้ ไหม อัพสกิวเพิ่มความเร็วในการยิง5 str99 กับรูป อัพสกิวเพิ่มความเร็วในการยิง5 dex99

lookgolf

• **

ธนูของอาชีพชาร์ป (น่าจะเกือบทั้งหมด ไม่นับธนูที่ขายในร้าน)

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

FFiM

คันศรที่เอารูปมาลง ของตัวเองหมดเลยรึนั้น g#008 g#008

lookgolf

• **
คันศรที่เอารูปมาลง ของตัวเองหมดเลยรึนั้น g#008 g#008

64 66 69

ไม่ใช่ของตัวเองครับ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

I_TOey

• Newbie
  • *
  • ~*ผีน้อย*~

64 66 69

ไม่ใช่ของตัวเองครับ

ของตู ตีออฟ ทั้ง นั้น รุย= = g#020

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
 woon_love เมพขิงๆแต่ถ้าผมจะอัพDEXนะไม่อัพVIT เพราะสีชุดไม่เห้นมีเพิ่มเเม่นยำเลยอะ  (ปล.เพิ่งกลังดจตีเวท/ลดเวลาร่ายเวทย์) อะไรว๊ะ- -*

lookgolf

• **
woon_love เมพขิงๆแต่ถ้าผมจะอัพDEXนะไม่อัพVIT เพราะสีชุดไม่เห้นมีเพิ่มเเม่นยำเลยอะ  (ปล.เพิ่งกลังดจตีเวท/ลดเวลาร่ายเวทย์) อะไรว๊ะ- -*

ชาปใส่นู 99 เพิ่มแม่น 250 ใส่นู 94 ถ้าติดบัพ เพิ่มแม่นอีก 200 นิดๆ
ชาร์ปที่เคยทำได้สูงสุด แม่น 1000+ ครับ เอาไปเพื่อไรก็ไม่รู้

Umbro

• Newbie
  • *
ธนู 94 กับ 99  ใส่แล้วอันไหนดีกว่ากันครับ...

Sikarinth

• **
ธนู94 เซิฟสวรรค์ราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

ชาปใส่นู 99 เพิ่มแม่น 250 ใส่นู 94 ถ้าติดบัพ เพิ่มแม่นอีก 200 นิดๆ
ชาร์ปที่เคยทำได้สูงสุด แม่น 1000+ ครับ เอาไปเพื่อไรก็ไม่รู้

ผมเคยแม่น 1014 ตอนใส่ธนู 99  แต่ก็วืดอยู่ดีครับถ้ามันจะวืด  g#037   จุดตาย ตามด้วย รัศมีตะวัน  วืดทั้งคู่ จ๋อยเลย ขนาดยิงสุดขั่วที่ว่า ไม่มีโอกาสยิงพลาด ยังเคยวืดเลยครับ   g#002