GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสียความรู้สึก กะ คาถากอปปี้เงามาก(หลายครั้งแล้ว)แถมเป็นคนในกิลด์ฆ่าอีก

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
วันนี้เราเวลอยู่คนเดียว เหงา ๆ ไม่มีอะไรทำ เห็นคนในกิลด์เค้าไปเวลกันก็เลย อยากเวลด้วย ก็บอกไปว่าขอตี้ด้วย แต่ไม่มีใครตอบรับ ก็เลยตีคนเดียว ในดันแม็กม่า แต่จู่ ๆ l3AD_GILl2 ก็โผล่มาในรูปของ ค้างคาวอาฆาต พร้อมพระ บอกว่าเราทำให้เค้าไม่ได้ฝึก C3  ฆ่าแล้วชุบ ฆ่าแล้วชุบ เสียความรู้สึกสุด ก็เลยบอกว่าทำไมไม่บอกดี ๆ  เวลก็น้อย โดนก็หลายครั้งแล้วไม่เคยบ่นเลย แต่ครั้งนี้คนในกิลด์ทำ ไม่ไหวขอพูดบ้าง ท้อแล้วล่ะ หาคนจริงใจก็ยาก woon_hurt woon_hurt

ลุงอ้วน

• Full Member
วันนี้เราเวลอยู่คนเดียว เหงา ๆ ไม่มีอะไรทำ เห็นคนในกิลด์เค้าไปเวลกันก็เลย อยากเวลด้วย ก็บอกไปว่าขอตี้ด้วย แต่ไม่มีใครตอบรับ ก็เลยตีคนเดียว ในดันแม็กม่า แต่จู่ ๆ l3AD_GILl2 ก็โผล่มาในรูปของ ค้างคาวอาฆาต พร้อมพระ บอกว่าเราทำให้เค้าไม่ได้ฝึก C3  ฆ่าแล้วชุบ ฆ่าแล้วชุบ เสียความรู้สึกสุด ก็เลยบอกว่าทำไมไม่บอกดี ๆ  เวลก็น้อย โดนก็หลายครั้งแล้วไม่เคยบ่นเลย แต่ครั้งนี้คนในกิลด์ทำ ไม่ไหวขอพูดบ้าง ท้อแล้วล่ะ หาคนจริงใจก็ยาก woon_hurt woon_hurt
มาเล่นใต้พิถพครับ ไม่ต้องกลัวก๊อบเงา สะใจแน่นอน  g#035

ลุงอ้วน ว่างๆ เจอจีเอ็มบอก จีเอ็มให้ทีสิ ว่าผมอยากย้ายไอดีไป pk รับรองคนที่สวรรค์ไม่มีใครค้านถ้าผมจะไป  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Rest In Peace

• Full Member
ลุงอ้วน ว่างๆ เจอจีเอ็มบอก จีเอ็มให้ทีสิ ว่าผมอยากย้ายไอดีไป pk รับรองคนที่สวรรค์ไม่มีใครค้านถ้าผมจะไป  #038

สร้างตัวใหม่เอาสิ  g#029

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

I3AD_GIi2L

• **
  • Just One Kiss ..

คุณไม่เล่าไปให้หมดล่ะคุณlnw_Unicornว่าใครเกรียนใครก่อน  woon_555

ดิฉันเองฝึกซีอยู่ โดยที่ก็ไม่ได้ไปขวางทางใคร แต่ตัวคุณ lnw_Unicorn ได้มาทำการตีม่อนซึ่งดิฉันเองได้ทำการบอกในกิลไปก่อนจะตีแล้วว่าอย่าตีอันนี้ดิฉันก็ไม่ได้ว่าอะไรนะคะ

มันเปนม่อนสาธารณะ แต่คุณ lnw_Unicorn ตอบกลับมาว่า "อิอิ ไม่มีไรทำ"

ทำให้ดิฉันเองก็ไม่มีไรทำเนื่องด้วยคุณ lnw_Unicorn ตีม่อน(ขี้เกียดลากใหม่) เลยทำการตีคุณ lnw_Unicorn ซะ ด้วยความว่างจัด เหมือนกันใครจะว่าอะไรก็เชิญจ้า เอวัง

ไม่ได้ไปขอเงินใครมาซื้อก๊อปเงา ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนนอกจากคนที่เค้าทำให้ฉันเดือดร้อน

woon_bye

เกรียน !

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
คนนี้ผมก็เคยเจอ(ในแบท เชี่ยค่าอยุได้)    ไม่รุมันอยุกิลไรเหมือนกัน แล้วก็ เทรที่ชื่อ I3..... ไรนี่แหละ เคยอยุกิลพลัง      แล้วก็ออกกิลไป   ตอนที่มันค่าบ่อยๆ    ก็เลยด่าไปซะแรง             แล้วก็เจอมันอีกรอบที่ไซร เห็นกำลังตัดไม้อยุ  พอบอกว่าจะไปฟ้องหัวกิล  ก็ยังท้าให้ไปฟ้องอีก- g#015 g#015              แล้วหลังจากนั้นก็ไม่เจออีกเลย   รุสึกว่าน่าจะออกกิลไปแร้ว

ปล. ผมเองก็เคยไปเกรียนคนอื่นไว้เยอะแต่ก็ไม่เคยหาเรื่องใครก่อน(มั้ง g#015)                แต่ว่า  คติประจำใจคือ
"หากมันจะเกรียนแค่ไหนก็ไม่มีวันค่าคนเวลน้อยกว่า"   ตัวในเกมชื่อ (โลลิ)besttinowikl   ใครเบลดดาบคู่เวลไม่ถึง80 ไม่จุ  ไม่มีดาบธาตุมาเจอกันได้นะคับ(เปนเบลดดาบใหญ่)

I3AD_GIi2L

• **
คนนี้ผมก็เคยเจอ(ในแบท เชี่ยค่าอยุได้)    ไม่รุมันอยุกิลไรเหมือนกัน แล้วก็ เทรที่ชื่อ I3..... ไรนี่แหละ เคยอยุกิลพลัง      แล้วก็ออกกิลไป   ตอนที่มันค่าบ่อยๆ    ก็เลยด่าไปซะแรง             แล้วก็เจอมันอีกรอบที่ไซร เห็นกำลังตัดไม้อยุ  พอบอกว่าจะไปฟ้องหัวกิล  ก็ยังท้าให้ไปฟ้องอีก- g#015 g#015              แล้วหลังจากนั้นก็ไม่เจออีกเลย   รุสึกว่าน่าจะออกกิลไปแร้ว

ปล. ผมเองก็เคยไปเกรียนคนอื่นไว้เยอะแต่ก็ไม่เคยหาเรื่องใครก่อน(มั้ง g#015)                แต่ว่า  คติประจำใจคือ
"หากมันจะเกรียนแค่ไหนก็ไม่มีวันค่าคนเวลน้อยกว่า"   ตัวในเกมชื่อ (โลลิ)besttinowikl   ใครเบลดดาบคู่เวลไม่ถึง80 ไม่จุ  ไม่มีดาบธาตุมาเจอกันได้นะคับ(เปนเบลดดาบใหญ่)

ขอโทษนะคะ แต่รู้สึกว่า... ดิฉันไม่รุ้จักคุณ ละอีกอย่าง

ดิฉันไม่เคยตัดไม้เจ้าค่า

woon_555

เกรียน !

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
ง่าย ๆ ทำไมไม่บอกดี ๆ ล่ะ ฉันไม่ได้ออนนะค่ะ ทำอะไรเอาใจเค้าใส่ใจเราบ้าง ถ้าไปแล้วว่าทำอะไรกันอยู่ตี้ด้วยได้ไหม ก็เงียบ ไม่ยุ่งด้วยแล้วละค่ะ ไม่ได้แก้ตัวแต่ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ แล้วคิดหรอค่ะว่า เวลน้อย ๆ อยากไปกวนพวกฝีกซี3 ไม่โดนฆ่าก็โดนด่าแม่กลับมา แถมทำอะไรไม่ได้ แต่ถ้าบอกเราก็ยอมใช้คาถาพากลับไปแต่โดยดี ดีกว่าต้องเสียเปอร์... woon_no

I3AD_GIi2L

• **
ง่าย ๆ ทำไมไม่บอกดี ๆ ล่ะ ฉันไม่ได้ออนนะค่ะ ทำอะไรเอาใจเค้าใส่ใจเราบ้าง ถ้าไปแล้วว่าทำอะไรกันอยู่ตี้ด้วยได้ไหม ก็เงียบ ไม่ยุ่งด้วยแล้วละค่ะ ไม่ได้แก้ตัวแต่ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ แล้วคิดหรอค่ะว่า เวลน้อย ๆ อยากไปกวนพวกฝีกซี3 ไม่โดนฆ่าก็โดนด่าแม่กลับมา แถมทำอะไรไม่ได้ แต่ถ้าบอกเราก็ยอมใช้คาถาพากลับไปแต่โดยดี ดีกว่าต้องเสียเปอร์... woon_no

แน่ใจหรอคะ ว่าดิฉันไม่ได้บอก ^^

แล้วมั่นใจหรอคะ ว่าคุณไม่รุ้ แน่ใจมั้ย ว่าไม่ได้พิมพ์ออกมาว่า ' อิอิ ไม่มีไรทำ'

ดิฉันคงพอแล้วนะคะ ที่จะเข้ามาตอบเรื่องไร้สาระ

สุดท้าย...เจอนอกเมืองเมื่อไหร่ ระวังนะจ๊ะ

woon_555

เกรียน !