GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

vivy

• Newbie
  • *
ลูกพี่อำลา ลูกน้องก้อต้องมาอวยพร บันนี่กู้ไอดีมาตอบเลยนะเนี่ย woon_5555 woon_5555

ให้พี่อุ้ยก้าวเดินต่อไปด้วยความมั่นใจ ก้าวไปอย่างมั่นคง มีความสุขกับสิ่งที่เลือกนะจ๊ะ

รักและเคารพพี่อุ้ยเสมอและตลอดไปค่ะ ชุบุ ชุบุ g#021 g#021 g#021

szaza00

• Newbie
  • *
เล่น มา ตั้ง แต่ ปี 2009 ก็ เห็น ครูอุ้ย มา ตลอด ปี นี้ จะ ไป ซะ แล้ว  g#002 ขอให้ครูอุ้ยโชคดีนะครับ  g#002

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D

pop_999

ในสายตา ผม ครูอุ้ยเป็นคนที่มี ลักษณะ เป็นมิตร กับผู้เล่นมาก พูดจา สุภาพ เรียบร้อยและให้คำตอบ แก่ผู้เล่นได้ชัดเจนในระดับหนึ่ง

ถือว่าเป็นจีเอ็ม ที่มีคุณภาพ พอสมควร เลยนะคับ ถ้าเทียบกับที่มีอยู่ ก็ ถือ ว่าเป็นระดับที่ ดีพอสมควรเลย ขอรับ

ถึงท่านครูอุ้ยจะ เร่งงานที่ดองไว้ในเกมส์อสุราให้เร็วกว่านี้ไม่ได้ แต่ ผม สารภาพจากใจว่าผมก็เสียดายท่านนะขอรับ

ท่านดูเป็นมิตรกับผู้เล่น มากในระดับหนึ่งเลย  g#002

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking
เสียดายจังเลยค่ะ
อาจจะเคยเกเรไปบ้าง (หายไปจากเวลางาน g g) เคยถูกตักเตือนและอบรม ทุกวันนี้ยังจำได้ดีเสมอ
ขอขอบคุณพี่อุ้ยในทุกๆ คำพูดที่คอยกระตุ้นเตือนจิตใจเสมอ
มันทำให้บูมมีความรับผิดชอบมากขึ้น โตขึ้น หลังจากที่ชอบเถลไถลไถเถือกไปเรื่อย ฮ่าๆ
สงสัยอย่างหนึ่งว่า แล้วแบบนี้จีเอ็มซอสเขาไม่เหงาแย่เหรอคะ : )
สุดท้ายนี้ ขอให้พี่อุ้ยโชคดี ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานและชีวิตค่ะ บ๊ายบายยย...

woon_bye woon_bye woon_bye
BC4ever

coalapanda

• Administrator
สำหรับพี่อุ้ยเราก็เริ่มงานพร้อมๆกัน ได้ผ่านปัญหาด้วยกันมาก็มากมาย(เรียกได้ว่าผ่านอะไรกันมาเยอะ  g#009 g#009) ขอยอมรับเลยครับว่าใจหาย

แต่วันเวลาย่อมผ่านไปและเส้นทางการเดินก็ต่างกัน ดังนั้นผมจึงไม่สามารถที่จะไปบอกรั้งให้อยู่ทำงานด้วยกันต่อไปได้(พาไปมอมเหล้าหลอกล่อแล้วก็ยังไม่ใจอ่อน เย้ย!!)

ก็ได้แต่ยอมรับ เข้าใจ และเคารพการตัดสินใจของพี่อุ้ยที่จะก้าวเดินต่อในเส้นทางชีวิตที่เขาต้องการ

สุดท้ายนี้ขอให้พี่ประสบความสำเร็จไม่ว่าจะเดินเส้นทางไหน ขอให้ไร้ซึ่งอุปสรรค มีแต่ความเจริญก้าวหน้าประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปครับ

ปล.น้องๆจีเอ็มอย่าร้องไห้น๊า น้องๆเป็นคลื่นลูกใหม่ก็อย่าลืมคำสั่งเสีย เอ้ย คำสั่งสอนของพี่อุ้ยนะครับ แล้วก็มาทดแทนในส่วนของตรงนี้ให้ได้

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

Capuccino

• Newbie
  • *
ขอบคุนสำหรับบริการและดูแลช่วยแก้ไขในหลายๆเรื่องให้เปนอย่างดีนะคะ
พี่ม่ายอยู่แล้ว น้องๆคงจาคิดถึงแย่เลย ยังไงก้อขอให้โชคดีในทุกๆเรื่องนะคะ
กลับไปเม่ือไหร่จาชวนปายเลี้ยงข้าาวต้มไฮโซนะ(พี่จ่ายยย) ฮ่าๆ g#043

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
 woon_cry woon_cry woon_cry

โชคดีครับ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

FUNG1

oh_RaymonDD