GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จับเข่าคุยเล่น จากอดีตสู่ปัจจุบันกับอสุรา (คุยหนุกหนานไม่ดราม่า)

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
เล่นมา 4-5 ปีเอ๊งง
แต่ก่อนตีมอนได้ตัวนึงต้องนั่งรอเลือดเด้ง แล้วค่อยตีอีกตัว ไม่มียา ไม่มีปัง
นั่งจกโกเลมโคลนยันเวล 60
เควสเปลี่ยนอาชีพทำ 2 ชั่วโมงกว่าจะผ่าน
คนที่จุ 6 ได้นี่ถือว่ามีน้อยมากกกกกกกก เดี๋ยวนี้จุ 6 เดินกันให้ว่อน

มีเรื่องอีกเยอะ จำไม่ได้แหล่วว 555
สวัสดีนะ

-_panda_-

• Full Member
      จำไม่ได้ล่ะเริ่มเล่นตอนไหน
  แต่จำได้ว่าเล่นตัวแรกเป็นเบลด ถือดาบออฟลึกลับหาตีมินิดรอปของ
  แล้วก็ล่าวุ้นเทพหาขนนกขาย ได้อันล่ะ 2.5-3 เอ็ม จนมีเงินซื้อของดีๆใส่   g#004 g#004 g#004 g#004

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
เห็นด้วยทุกความเห็นเลยคะไม่รู้อารัยนักหนา เล่น วิจุ6มา 1 ตัว แถมเทร จุ6 อีก 1 ตัวเล่นแบบตีราณีจุติเลยนะคะ 12 ครั้งทั้ง วิทั้ง เทร ได้รองเท้าพื้นฐานมา 7 คู่ ผ้าคลุมพื้นฐานอีก 5 ชิ้น กำไลพื้นฐานไม่เคยได้เลยซักอันพอตอนนี้ไปเล่นเซิร์ฟทดสอบตกจัยแทบกะอักเลือดเงินโซลอยู่ในเซิร์ฟ 3 ล้านกว่าโซลทำไมเราเล่นเอาเป็นเอาตายแบบนี้คิดไปคิดมาก็เสียดายเงินที่เติมเกมส์อ่ะคะไม่น่าเลยเราตั้งแต่เล่นมาดรอปของไม่เคยได้ของดีๆกะเค้าเลยสุ่มของกับ ย.ยุ้น ก็ไม่เคยได้กะเค้าเลยหูเอลฟ์ กะ แว่นแดงอ่ะ ขนาดสุ่มบอสยังไม่ได้เลยอุดส่าเติมเงินหมดตั้งหลายหมื่น (เสียดายจริงเงินเรา) จีเอ็มยังใจร้ายมาปรับนู้นปรับนี่สรุปแล้วกากสุดดดดดดดดดดดดเลยอ่ะคะตอนนี้
 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
จำไม่ได้ว่ามีอะไรยังไง เล่นตั้งแต่ PJ1 ทีมงานเขาอัพระบบไรไม่รุ เราก็ตีมอนไปวันๆ  +กับอ่านสารานุกรมในเกมส์ หาข้อมูล จนแน่นสมอง เกมส์นี้ไม่ค่อยมี เกรียนปากดีเท่าไร ส่วนใหญ่ น้ำใจงามทั้งนั้น  แต่ตอนนี้ครับ เด็ก 12-13(ปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำเงี้ยว) เรียกผมว่า ไอ่ เฮ้ย แก  ก็มี  woon_sad2  ตอนนี้ ระบบ เปลี่ยนแปลงไปเยอะมากจริงๆครับ สังคมก็เปลี่ยนไปด้วย ไม่มีอะไรจะคุยครับ เดี๋ยวมีคนแซวว่าเป็นคุณลุง  woon_5555  woon_5555 
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

sweetbg1

• Newbie
  • *
ไปขโมยรูปชาวบ้านเค้ามา

ชอบบรรยากาศแบบนี้มากกว่ามันสบายตาดี

นี่เรนเจอ เล่นกะ ไกเซอร์เลยหรอ 555
โหดแต้