GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาปั๊มอำพันตีของยศเทพกัน

nightjusmin

• Full Member
อำพันแจกฟรีเดลไม่ได้ แต่ไอดีปั๊มได้ไม่จำกัด งั้นเรามาปั๊มไอดีเพื่อตีของยศเทพโดยไร้ความเสี่ยงกัน ลงทุนแค่ดีเบีย๊มกับเงินค่าตีบวกเท่านั้น!!!
1.ปั๊มไอดีมาเพื่อรับโค๊ตแจกอำพัน
2.กดรับโค๊ต
3.นำไอเท็มที่เราต้องการตีบวกมาตีบวกโดยใช้อำพัน พอหมดก็เดลไอเท็มไปยังไอดีอื่นที่เราปั๊มไว้แล้วก็ทำการตีบวกต่อ
4.ตีบวกต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะได้ของยศเทพ
5.เย่ ทีนี้เราก็ได้ของยศเทพสมใจ แถมได้ใช้อำพันประกันตีบวกแตกได้ฟรีๆกันแล้ว
 woon_love woon_love woon_love
//เบื่อๆ มะมีรายทำ   g#032 g#032 g#032

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา

AsunAllI3araTz

อำพันแจกฟรีเดลไม่ได้ แต่ไอดีปั๊มได้ไม่จำกัด งั้นเรามาปั๊มไอดีเพื่อตีของยศเทพโดยไร้ความเสี่ยงกัน ลงทุนแค่ดีเบีย๊มกับเงินค่าตีบวกเท่านั้น!!!
1.ปั๊มไอดีมาเพื่อรับโค๊ตแจกอำพัน
2.กดรับโค๊ต
3.นำไอเท็มที่เราต้องการตีบวกมาตีบวกโดยใช้อำพัน พอหมดก็เดลไอเท็มไปยังไอดีอื่นที่เราปั๊มไว้แล้วก็ทำการตีบวกต่อ
4.ตีบวกต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะได้ของยศเทพ
5.เย่ ทีนี้เราก็ได้ของยศเทพสมใจ แถมได้ใช้อำพันประกันตีบวกแตกได้ฟรีๆกันแล้ว
//เบื่อๆ มะมีรายทำ   g#032 g#032 g#032
ตอนนี้ก็มี คนทำ นะปั้มไอดี เติมโค้ช ผม ว่า ล่น ตลาดเเน่ 555  g#031 ระบบ เเจกก็ดี เเต่ ทำไม ไม่กำหนดว่าเปนไอดี ก่อนที่ จะประกาศเเจกโค้ช  g#021

ExCuseMe

555  ต้องใส่ประกันอยู่ดีนิ อืมๆ ถามอย่างนึง   เวลาเราใส่ใบประกันเเล้วบวกติด  ใบประกันมันจะหายป่าวววอะ

fungza4

• Newbie
  • *
อย่าเห็นแก่ประโยนช์ส่วนตัวให้มากไป ประโยชน์ส่วนตัวของคุณ คือ คุณมีของยศสูงแล้ว ราคามันก็แพงแน่นอน แต่มีหินอำพันแจกฟรี ของที่คุณมีก็ราคาตก
แต่ลองนึกถึงผู้เล่นที่ไม่ค่อยมีของยศสูงๆใส่มั้ง คนส่วนมากนะที่ไม่ค่อยมีของดีๆใส่ ให้เค้า ได้ตี+ให้ยศสูงๆมั้ง อย่างดีก็ตีไม่ไม่เกินรัชหรอกครับ เพราะหินแค่9 ก้อน
แล้วที่เค้าแจกเป็นโค๊ด ก็เหมือนกับ อสุรา new latter อะไรนี้แหละครับ
ในค่ำคืน ที่ฟ้านั้นไม่มีดาวอยู่ตรงนี้ ฉันยังคงก้าวไป

ตราบใดที่ปลายท้องฟ้ายังมีแสงรำไร จะไปจนถึงแสงสุดท้าย

๐๐BAD_BOY๐๐

• **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐
2.กดรับโค๊ต
ตอนนี้ก็มี คนทำ นะปั้มไอดี เติมโค้ช ผม ว่า ล่น ตลาดเเน่ 555  g#031 ระบบ เเจกก็ดี เเต่ ทำไม ไม่กำหนดว่าเปนไอดี ก่อนที่ จะประกาศเเจกโค้ช  g#021

ปั้มไอดีมาก็ตีได้เเค่บางอย่างเอง ไหนจะเรื่องเวล+อาชีพที่ใส่อีกรำบากเเท้

AsunAllI3araTz

ส่วม รวม คืออะไร ครับ ที่ คุน พูด คือคนที่ ไม่ม ของยศสูงๆ เเต่ ส่วม รวม ของผม คือ ทั้ง ตลาด กลไก ตลาด มัน ครับ  g#031

nightjusmin

ตามนั้น รัชทั้งตัวก็ถือว่าเทพมากแระสำหรับของฟรี  woon_555 woon_555  woon_555

๐๐BAD_BOY๐๐

• **

ทีมงานนี่ก็เก่งเนอะ คิดอะไรเเต่ละอย่างมานี่ การตลาดจิงๆๆ
 ปะระกันของฟรี เเต่ใบเพื่มยศ ไม่ฟรีซื้อเอาเอง +50 ขายดีเลยตอนนี้
เลิกเล่นไม่ได้เพราะเกมนี้ ทีมงานชอบเอาของมาล่อ เราก็โง่ซื้อมันทุกโปรโมชั้น

๐๐BAD_BOY๐๐

• **

ทีมงานนี่ก็เก่งเนอะ คิดอะไรเเต่ละอย่างมานี่ การตลาดจิงๆๆ
 ปะระกันของฟรี เเต่ใบเพื่มยศ ไม่ฟรีซื้อเอาเอง +50 ขายดีเลยตอนนี้
เลิกเล่นไม่ได้เพราะเกมนี้ ทีมงานชอบเอาของมาล่อ เราก็โง่ซื้อมันทุกโปรโมชั้น

อันนี้ผมว่าตัวผมโง่เองนะไม่เกียวกับคนอื่น

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
เเจ๋ว !  g#009

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

abc_abc

• Newbie
  • *
ก้น่าจะปรับอีกนิดหน่อยเป็น เมื่อกดใช้ตีบวกแล้ว ของที่ได้จะแลกเปลียนไม่ได้ ก้ผูกติดกับตัวละครตัวนั่นไปเลย

nightjusmin

555  ต้องใส่ประกันอยู่ดีนิ อืมๆ ถามอย่างนึง   เวลาเราใส่ใบประกันเเล้วบวกติด  ใบประกันมันจะหายป่าวววอะ
ไม่ต้องใส่ใบประกัน อำพันมันกันบวกแตกยศไม่ลด ของไม่หายยุแล้ว แต่อำพันหายทุกกรณีไม่ว่าบวกติดหรือแตก แต่ใบประกันบวกติดใบไม่หาย แตกหายแถมยศลดด้วย

nightjusmin

ก้น่าจะปรับอีกนิดหน่อยเป็น เมื่อกดใช้ตีบวกแล้ว ของที่ได้จะแลกเปลียนไม่ได้ ก้ผูกติดกับตัวละครตัวนั่นไปเลย
แล้วเวลาขายจะขายยังไงละนั่น กลไกลตลาดฉิบหายวายวอดเลยนะนั่น  g#015

40z

• **
ปั้มกันได้ถึงยศจักรครับ ^^
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555