GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่องไม้เท้าเวทเพชรฟ้า มาอ่านดู จี -เพื่อนๆ

nightjusmin

• Full Member
อารมณ์เดียวกับแรร์ชาร์ปแต่ดันเพิ่ม MP ไม่รู้ว่าชาร์ปมันเป็นอะไรกับ MP ซะเหลือ woon_555 woon_555 woon_555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ดีนะคับ สายสเต้งของดันสนับสนุนไปทางด้านMP สายอิ้นดันเพิ่มเลือดHPเหอะๆ

(เห็นอย่างได้ชัด เกราะผนึกเวท,ทัวร์มารีนsvเสื้อคลุมขนนก,ไม้เพชรฟ้า)

g#040 g#040

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
แค่นี้ก็ดีแล้วนะครับ = =

เพิ่มแม่นอาจจะไว้เวลาคลิกสกิลรัวๆแล้วตัวเราวิ่งไปตี นอนตายเลยไง อะไรเงี้ย
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

AsunAllI3araTz

เเรน์ บาง ชิ้นมาเเบบ ขยะ ก็เยาะครับ อันนี้มีข้อดี อยู่เเล้ว เอาๆไปเหาะ

:;หวานเย็นนน;:

• Newbie
  • *
50 เอาไปเพิ่มโจมตีตํ่าสุด น่าตะดี  #038
[/color][/size]
ไม่เก่งหรอกครับ ผมแค่ แกร่ง พอตัว แค่นี้ ;;;;

..TEERAK..

50 เอาไปเพิ่มโจมตีตํ่าสุด น่าตะดี  #038
[/color][/size]
เอาเปนเพิ่มโป๊ะเชะขณะโจมตี 50 เปอ ดีกว่ามั๊ย woon_555 woon_555

_FireFox_

• **
  • -*-

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมไม่อยากจะด่าไอไม้เท้านี่นะ 84 เนี่ยโกงสุดในไม้เท้าละ แค่ไม่อยากพูด เพิ่มเลือดให้ 30%ต้านทานทุกชนิดอีก20%
แยกออกมาทุกชนิด คือ 18 อย่าง นี่มันไม่ใช่น้อยๆแล้ว
ผลของมันคือตลอดเวลา แค่ใส่ไม้เท้า ไม่ลดอะไรเลย
สมัยก่อนตอนที่ความสามารถไม้เท้า 99 ยังไม่เข้า ไม้เท้า 84 นี้อะเทพสุดๆ แล้วมาดูไม้เท้า ที่เวลสูงกว่าบ้าง 89 94 ห่วยกว่ามั้ยหล่ะ
ขนาดเวลสูงกว่าแท้ๆยังเน่ากว่าชัดๆ พอตอนนี้ความสามารถไม้เท้า 99 เข้ามา มันก็ไม่ใช่ว่าจะดีมากซักเท่าไหร่ ได้มาสกิวเดียวคือหมอกสั่งตาย ระยะการใช้ยังมีดีเล ยังดีหน่อยสกิวมันยังดีไม่งั้นก็จบไม้เท้า 99 ก็เน่าๆอันนึงนี่เอง

ที่ผมเก็บเงียบมานานเรื่องไม้เท้านี้เพราะเพื่อนผมบอกไม่ต้องพูดหรอก แต่ตอนนี้ไม่ต้องเงียบแล้ว เพราะว่ามันไม่ห้ามแล้ว

ถ้าไม่นับหน้าไม้ 99 ไอไม้เท้า 84 นี้ถือว่าเป็นอาวุธที่โกงบรรลัยเลยอีกอันนึง มากๆด้วย พูดจริง

nightjusmin

ผมไม่อยากจะด่าไอไม้เท้านี่นะ 84 เนี่ยโกงสุดในไม้เท้าละ แค่ไม่อยากพูด เพิ่มเลือดให้ 30%ต้านทานทุกชนิดอีก20%
แยกออกมาทุกชนิด คือ 18 อย่าง นี่มันไม่ใช่น้อยๆแล้ว
ผลของมันคือตลอดเวลา แค่ใส่ไม้เท้า ไม่ลดอะไรเลย
สมัยก่อนตอนที่ความสามารถไม้เท้า 99 ยังไม่เข้า ไม้เท้า 84 นี้อะเทพสุดๆ แล้วมาดูไม้เท้า ที่เวลสูงกว่าบ้าง 89 94 ห่วยกว่ามั้ยหล่ะ
ขนาดเวลสูงกว่าแท้ๆยังเน่ากว่าชัดๆ พอตอนนี้ความสามารถไม้เท้า 99 เข้ามา มันก็ไม่ใช่ว่าจะดีมากซักเท่าไหร่ ได้มาสกิวเดียวคือหมอกสั่งตาย ระยะการใช้ยังมีดีเล ยังดีหน่อยสกิวมันยังดีไม่งั้นก็จบไม้เท้า 99 ก็เน่าๆอันนึงนี่เอง

ที่ผมเก็บเงียบมานานเรื่องไม้เท้านี้เพราะเพื่อนผมบอกไม่ต้องพูดหรอก แต่ตอนนี้ไม่ต้องเงียบแล้ว เพราะว่ามันไม่ห้ามแล้ว

ถ้าไม่นับหน้าไม้ 99 ไอไม้เท้า 84 นี้ถือว่าเป็นอาวุธที่โกงบรรลัยเลยอีกอันนึง มากๆด้วย พูดจริง
อย่างงี้ต้องโดนปรับ!!!  woon_555 woon_555 woon_555

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

ยังไงกะช่วยปรับความสามารถให้เหมาะสมกับระดับเลเวลของแรร์หน่อยนะงับ
จะได้รู้สึกคุ้มค่ากับของที่อุส่าห์เก็บเงินมาแรมปีเพื่อซื้อมาหน่อย
ไม่ใช่เหมือนพวกขวานเจ้าอเวจีหรือเสื้อแพนกวิ้น
ที่เวลก็สูงพอดูแต่กลับน่าเอาไปโยนทิ้ง
 woon_shock woon_shock woon_shock

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553

-Ai-

เอาเป็นเพิ่ม HPMAX 10 % แทน จาก 30 % 5555555

แล้วไอที่เพิ่มแม่นมา 50 เอาเป็นเพิ่ม หลบหลีก 50 แทน

เอาม่ะ จขกท.   g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004